Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 01: Construction work and equipment installation.

Find: 09:18 02/02/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Cultural house of Xuan Phao village (Xuan Dong), Dai Dong commune
Bidding package name
Package 01: Construction work and equipment installation.
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selecting contractors for the project Xuan Phao Village Cultural House (Xuan Dong), Dai Dong commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget capital support is 5.0 billion VND; Commune budget and other other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Đại Đồng, Province Hưng Yên
Time of bid closing
10:00 11/02/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
05/QĐ-BQL
Approval date
02/02/2026 09:15
Approval Authority
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XÃ ĐẠI ĐỒNG
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
09:17 02/02/2026
to
10:00 11/02/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
10:00 11/02/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
102.000.000 VND
Amount in words
One hundred two million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 33 Nguyễn Văn Huyên, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng FTC Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Đội 7, thôn Xuân Lôi, xã Như Quỳnh,tỉnh Hưng Yên
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Consulting for setting up E-HSMT Số 33 Nguyễn Văn Huyên, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty cổ phần tư vấn TDH E-HSMT . appraisal consulting Thôn Phương Thông, xã Tân Hưng, tỉnh Hưng Yên
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP E-HSDT assessment consulting Số 33 Nguyễn Văn Huyên, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên
6 Công ty cổ phần tư vấn TDH Consultancy on appraisal of contractor selection results Thôn Phương Thông, xã Tân Hưng, tỉnh Hưng Yên

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 5 tấn. + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê); + Phải có giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3. + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
3
Máy ủi, công suất >=95CV.+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
4
Máy hàn. + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
5
Máy khoan bê tông.+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
6
Máy đầm bàn.+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
2
7
Máy đầm dùi.+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
2
8
Máy trộn vữa, hoặc bê tông.+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
2
9
Máy thủy bình.+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Tượng bác Hồ bằng thạch cao màu trắng.Kiểu dáng, chất liệu: Tượng bán thân, khuôn dung đẹp; chiều cao,KT: Cao: 850 x ngang vai: 700 x ngang đế: 420 mm
1
Chiếc
2
Bục phát biểu: Chất liệu: Gỗ dổi Nam Phi, sơn PU.Kiểu dáng: đế và cổ bục đóng giật cấp; thân bục dạng hình thang; yếm mặt trước uốn cong; mặt trước thân và yếm che mặt trước trạm trổ hoa văn đẹp.KT: W870xD700/1100xH1370mm
1
Chiếc
3
Bàn đầu hội trường + bàn đoàn chủ tịch.Chất liệu: Gỗ dổi Nam Phi, sơn PU. Yếm đục hoa sen kết hợp bo viền vặn thừng. Mặt bàn khung dày 30mm ván dày 12mm táp bo tạo mặt dày tổng 60mm. Chân bàn khung dày 50mm lồng ván 12mm. KT: W2750xD550xH760mm
7
Chiếc
4
Bàn phòng thư viện văn hóa: Bàn họp ghép hình chữ nhật bo 4 góc, kích thước: D4,8xR1,6xC0,75 m. Chất liệu: Cốt gỗ MDF, phủ Melamine, sơn PU cao cấp; mặt bàn màu vân gỗ hiện đại, sang trọng. Mặt gỗ ghép dày 43mm; bàn có 3 chân dạng ghép hộp.
1
Chiếc
5
Ghế đại biểu và ghế phòng thư viện:Chất liệu: Gỗ dổi Nam Phi, sơn PU. Tựa ghế phần giữa được soi chỉ dọc.KT: W420xD510xH1020mm
219
Cái
6
Biển khẩu hiệu sân khấu:Chất liệu: Khung xương sắt hộp mạ kẽm 20x20x1.1mm. Mặt ốp tấm Alumium dày 3mm màu đỏ; hai đầu gắn biểu tượng hoa sen; giữa gắn chữ. Kích thước khung biển C600xD6200mm; viền khung bo bằng phào PE đẹp.Nội dung chữ biển gắn trên phông hậu sân khấu: "ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM".Quy cách chữ: chữ cao 280mm có dấu; đế chữ bằng Mika dày 10mm; mặt chữ dán Alu vàng gương dày 3mm.
1
biển
7
Biển khẩu hiệu hai bên cánh gà: Chất liệu: Khung xương sắt hộp mạ kẽm 20x20x1.1mm. Mặt ốp tấm Alumium dày 3mm màu đỏ; hai đầu gắn biểu tượng hoa sen; giữa gắn chữ. Kích thước khung biển C1800xR750mm; viền khung bo bằng phào PE đẹp. Nội dung chữ biển số 1: Trích di chúc của Hồ Chủ Tịch. Nội dung chữ biển số 2: Trích khẩu hiệu hành động. Quy cách chữ: chữ cao 80mm có dấu; chữ dán Alu vàng gương dày 3mm
2.7
m2
8
Sao vàng, búa liềm:Chất liệu: Cốt bằng mi ca, mặt phù Alu gương vàng.Kích thước: Ø500mm
2
biểu tượng
9
Phông sân khấu: Chất liệu: Bằng vải nhung xanh/đỏ loại dày (Độ chun 2,5). Bao gồm: Kích thước phông xanh: 7600x4100mm. Kích thước cờ đỏ: 1200x4100mm. Kích thước phông xanh cánh gà: 1000x4100mm x 4.Kích thước phông xanh yếm: 7600x900mm x 2
66.16
m2
10
Loa toàn dải hội trường MX-415: Loa toàn dải 15''.Công suất 400W/1600W.Kích thước 675x434x360mm
2
cái
11
Loa sub siêu trầm 18inch MX-418S: Loại: Sub trầm. Công suất định mức: 600W.Công suất tối đa: 2400W.Kích thước 630x520x675mm.Cường độ âm thanh: 125dB
2
cái
12
Loa treo tường MX-412: Loa toàn dải 12''.Công suất 300W/1200W.Kích thước 675x434x360mm
4
cái
13
Âm ly 4x800W DK-4800: Công suất ra 8Ω: 800Wx4.Công suất ra 4Ω: 1600Wx4.Công suất ra Bridge 8Ω: 3200Wx2.Đáp tuyến tần số: 20Hz~20KHz)±0.5dB.Chức năng bảo vệ: Tự động làm mát.Nguồn điện cung cấp: 110~120@220~240AC.
2
cái
14
Micro không dây GD-66:Bộ sản phẩm: 1 đầu thu + 2 tay micro không dây.Màn hình hiển thị LCD.Phạm vi tần số: 640-690 MHz.Tần sối 100Hz200KHz.Kênh thu 2RF/2 Kênh.Độ nhạy âm thanh: -107dBm.Điện áp: 100V - 240V – 50 - 60 hz DC 12V adapter.Điện năng tiêu thụ: 10w hoặc ít hơn
2
bộ
15
Micro cổ ngỗng để bục (tương đương TS-338 ITC):Cực thu Heart-shape.Kiểu condenser.Tần số đáp ứng 20Hz-18KHz.Trở kháng ngõ ra 75Ω, dạng cân bằng.Độ nhạy MIC -40dB±2dB .Dải rộng 109dB, 1KH tại SPL tối đa.Tỷ lệ S/N 65dB 1KHz tại 1 Pa.Nguồn điện PIN AA.Công tắc Chạm.Độ dài MIC 410mm .Cáp kết nối Cáp hai sợi 8M, .Cổng kết nội dạng XLR 8.5mm.
1
bộ
16
Vang số K-6000:Kết nối cổng quang optical, USB, AV.Điều chỉnh Bass, Treble, Delay, Echo, Reverb.3 cổng cắm micro, 2 đường AUX in, 2 đường mic in, 6 đường tín hiệu ra và có EQ cho từng đường.Nguồn Điện: 110-240V AC
1
cái
17
Tủ Rack đựng thiết bị 16U 19'':Gỗ dán nhiều lớp dày 9mm mặt tráng nhựa.Góc tủ được làm bằng sắt dập mạ crom bóng.4 Chân tủ có thể quay đa hướng có vòng bi bánh cao su, 2 bánh có thêm khóa bánh.Đinh tán neo kép.Cạnh tủ được bọc nhôm dày.Có khóa lưỡi móc dễ dàng khóa phù hợp và lưỡi.Loại: Tủ đựng thiết bị, Phụ kiện âm thanh.Kích thước: 830mm x 600mm x 800mm.Tải trọng: 300 Kg.Di chuyển: 04 bánh xe đa hướng, 04 chốt định vị
1
cái
18
Dây loa chuyên dụng Somer SP225:Thông số kỹ thuật:'- Màu sắc vỏ ngoài: PVC màu đen (dày 1.35mm).'- Kích thước tổng thể: 8.30mm.- Kích thước vỏ lõi trong: Đỏ/trắng (R+L) 2.65mm.'- Kích thước tổng thể lõi khi xoắn lại: Cực điểm 1.5mm.- Kích thước tiêu chuẩn của 1 Core: Tính theo công thức tiêu chuẩn 18AWG.- Tổng số Core: 2*117Core, tổng 234Core.- Tỉ lệ và dạng cấu thành lõi: Đồng OFC.
150
cái
19
Ống ghen bảo vệ dây loa:Thông số kỹ thuật:Ống luồn dây điện, loại gen mềm chống cháy Sino SP9020CM-Phi 25
150
cái
20
Khung giá treo loa:'- Khung treo loa làm bằng hợp kim chống hoen gỉ phù hợp cho kích thước loa.- Quang treo loa được bố trí để tiện lợi cho việc tháo lắp.
8
cái
21
Vật tư phụ cho hệ thống âm thanh (gồm: rắc cắm, ốc vít, băng dính…) và nhân công lắp đặt, hướng dẫn sử dụng hệ thống âm thanh
1
gói
22
Đèn Par Led ánh sáng màu 54 x 3W (sản phẩm đảm bảo có đầy đủ giấy chứng nhận nguồn gốc, xuất xứ; giấy chứng nhận chất lượng theo quy định).Tương đương Model: LYNZ-T14 (thương hiệu LYNZ Proaudio).Điện áp đầu vào: 90-240V 50/60HZ. Công suất hạn định: 170W. Tuổi thọ hạn định: 60000 giờ. Quy cách bóng đèn: 54 bóng*3W. Màu sắc: đỏ,xanh lá, xanh da trời, trắng. Màn hình kỹ thuật số thiết kế chống nước, IP65. Góc thấu kính: 25° (có thể chọn 15°, 45°). Chỉnh sáng: đỏ,xanh lá, xanh lam, trắng đơn sắc, ghép tất cả màu lại, chức năng chỉnh sáng rộng.'- Chợp nháy: kênh chớp nháy độc lập. Điều khiển: tín hiệu DMX512 tiêu chuẩn Quốc tế, 4 kênh khuôn mẫu tiêu chuẩn, 8 kênh khuôn mẫu mở . Điều khiển: cài đặt sẵn Chương trình chạy tự động. Kích thước đóng gói (LxWxH): 590x300x330mm
6
chiếc
23
Đèn Moving Beam (sản phẩm đảm bảo có đầy đủ giấy chứng nhận nguồn gốc, xuất xứ; giấy chứng nhận chất lượng theo quy định):Tương đương Model: LYNZ-TVE-1 (thương hiệu LYNZ Proaudio).Điện áp: 110-240V 50-60Hz.Công suất:230W. Trọng lượng thô: 19.9KG Kích thước sản phẩm: 46*39*52cm(L*W*H). Kích thước đóng gói: 75*46*75cm(L*W*H).Beam bóng đèn 7R 230W OSRAM Lamp, Touch Screen, 8 Prism, công suất 400W. Độ chiếu sáng: 8500lm(10m). Nhiệt độ có thể đạt 8000K. Hai tiêu cự mang theo lăng kính có chức năng phóng to, 17 loại grobo tĩnh tạo thành. Màu sắc: 14 màu, Gobo: 17 hiệu ứng gobo. Công năng: chớp, công suất bóng tự động giảm 50%. Dimmer: 0-100%. Sử dụng: bảng điều khiển DMX-512, tự động và theo nhạc. Kênh: 16/20CH
6
chiếc
24
Bàn điều khiển ánh sáng (sản phẩm đảm bảo có đầy đủ giấy chứng nhận nguồn gốc, xuất xứ; giấy chứng nhận chất lượng theo quy định):Tương đương Model: LYNZ-256A (thương hiệu LYNZ Proaudio).- Điện áp: AC 110-240V, 50/60Hz.- Tổng số kênh: 240 kênh.- Kiểm soát được 16 đèn.- Bộ lưu trữ: 128k.- Màn hình: LCD tinh thể lỏng.- Trọng lượng: 3,25kg.- Kích thước: 483x178x80mm.
1
chiếc
25
Móc treo đèn:Chất liệu: hợp kim nhôm chắc chắn, chịu được tải trọng tới 40 kg.
12
chiếc
26
Rắc tín hiệu ánh sáng: Tương đương Model CA117 và CA118 (thương hiệu Soundking).
12
cái
27
Dây điện cho hệ thống ánh sáng:Dây bọc dẹt 2x2,5mm (tương đương dây Trần Phú - Việt Nam).
30
m
28
Điều hòa âm trần tương đương Daikin FCF100CXVM/RZ100DVM 1 chiều Inveter 34.100BTU:Công suất: 34.100BTU.Loại 1 chiều, Interver.Điện năng tiêu thụ: 2,48kw.Nguồn điện: 1 pha
6
bộ
29
Điều hòa treo tường tương đương Daikin FTKY50WVMV/RKY50WVMV 1 chiều Inverter 17.700 BTU:Công suất: 17.700BTU.Loại 1 chiều, Interver.Điện năng tiêu thụ: 2,48kw.Nguồn điện: 1 pha
2
bộ
30
Màn hình led Q2.5 trong nhà: Tương đương Model Q2.5, thương hiệu: QiangLi.Kích thước toàn màn hình: 3,20m*1,76m.Diện tích màn hình hiển thị: 5,632 m² .Khoảng cách điểm ảnh: 2.5mm.Chủng loại bóng LED: SMD 2020.Cấu tạo bóng LED: 1R1G1B.Độ sáng đồng đều >0.96.Thời gian trung bình hệ thống hoạt động mà không gặp sự cố: ≥10,000 giờ.Hỗ trợ định dạng video: DVI/VGA/HDMI/DP, composite video signal, S-VIDEO, YpbPr(HDTV).Trọng lượng: 0.37kg±0.01kg.Cấu tạo Module LED: Bóng & IC trên cùng 1PCB.Kích thước Module LED: 320 x 160 .Độ phân giải module LED: 128 x 64 điểm ảnh.Kiểu quét: 1/32.Mật độ điểm ảnh : 160.000 điểm ảnh/m2.Khung sắt mạ kẽm hít nam châm.Mức xám: 14-16 bit màu.Số màu hiển thị: 4398 tỷ màu.Độ sáng 600cd/m2.Tần số khung hình: 60Hz.Tần số làm tươi: 3840Hz.Góc nhìn: ngang 140 ±10° |Dọc 130 ±10 °.Khoảng cách tối ưu: 2 mét.Tỉ lỗi điểm: <0.0003: Bằng 0 khi vận chuyển từ nhà máy.Độ xám màu 14-16 Bits.Nhiệt độ làm việc: -20°C -40°C.Độ ẩm làm việc: 10% - 65%RH.Điện áp làm việc: 4.5-5 VDC.Công suất tối đa: 525W/m2.Công suất trung bình: 175W/m2.Tuổi thọ bóng LED: 100.000 .giờ.Công nghệ xử lý độ sáng thấp và độ xám cao độc đáo (công nghệ điều khiển thang độ xám EPWM) có thể làm giảm tác động của ánh sáng xung quanh đối với hiệu ứng hiển thị và cải thiện độ trong suốt của màn hình.Đối với module LED đạt các chứng nhận và theo các tiêu chuẩn: CE, FCC, CCC, ROHS, EMC, CQC20701267147, CQC21701310937, GB/T 24021-2001 idt ISO14021:1999, GB/T 19001-2016/ISO 9001:2015, GB/T 24001-2016/iSO 14001:2015, ISO 45001:2018,VO, TUV, CQC3158-2016
5.632
m2
31
Nguồn chuyển đổi 5V60A (sản phẩm đảm bảo có đầy đủ giấy chứng nhận nguồn gốc, xuất xứ; giấy chứng nhận chất lượng theo quy định):Tương đương Model: A-300AB-5 ; thương hiệu: CZCL.Thương hiệu và nhà máy: CZCL.Mã hiệu : A-300AB-5.Điệp áp đầu vào : 220-240 VAC.Điện áp đầu ra : 5V.Công suất : 300W.Quạt làm mát : Có
11
cái
32
Bộ xử lý hình ảnh: Tương đương Model X6; thương hiệu: Colorlight:Tương đương Model X6; thương hiệu: Colorlight.- Đầu vào: 1 × SDI, 1 × HDMI, 2 × DVI; Audio* 1.- Đầu ra: RJ45, 6 cổng Gigabit Ethernet 1x USB Ghép các bộ điều khiển.ĐPG tối đa: 3.9 triệu pixels Ngang tối đa: 8192 pixel Cao tối đa: 4096 pixel.Bộ xử lý hình ảnh đạt các chứng nhận và theo các tiêu chuẩn: CE, FCC, CCC, ROSH, GB/T 19001-2016/ISO 9001:2015, EAC.
1
bộ
33
Tủ kỹ thuật:Tương đương Model TV-C8020KW.
1
chiếc
34
Khung viền và khung màn hình LED + ốp Alu.Tương đương Model TB-KHUNG.Khung viền bọc bằng Aluminium dày 3mm.Khung màn hình: gia cố bằng sắt hộp mạ kẽm 20*40, 40*40, 20*20, bản mã, mặt bích.
1
bộ
35
Máy tính điều khiển màn hình Led:Tương đương: * Case máy tính:Chíp xử lý:Intel Intel Core i5-12500 (18MB; Up to 4.60GHz).Bộ nhớ Ram: 8GB DDR5 4800MHz (1x8GB).Ổ đĩa cứng: 512GB M.2 2230 Gen 4 PCIe NVMe.Cổng xuất hình:1x HDMI,1x Displayport 1.4.Kết nối mạng: Lan Gigabit.Card đồ họa:VGA Intel UHD Graphics 770.Hệ điều hành: Ubuntu.* Màn hình Dell E2225HM (21.5 inch - VA - FHD - 100Hz- 5ms).* Bộ bàn phím chuột không dây Dell KM5221W.
1
bộ
36
Gia công lan can hoa sắt tường rào bằng thép mạ kẽm
2.564
tấn
37
Sơn tĩnh điện kết cấu thép rỗng hộp, sơn sần
2564
kg
38
Lắp dựng lan can sắt, xi măng PCB30
163.722
m2
39
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.645
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.289
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi 5km, đất cấp II
1.289
100m3
42
BỒN CÂY:
43
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
16.8
m3
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.009
100m2
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x7, mác 100, xi măng PCB30
9.031
m3
46
Lắp dựng cốt thép bồn cây, ĐK ≤10mm
0.164
tấn
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
6.083
m3
48
Xây bồn cây bằng gạch không nung XMCL 6,0x10,0x21cm - Chiều dày ≤33cm, VXM75, PCB30
17.932
m3
49
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 cát mịn ML=1,5-2,0, mác 100.
26.013
m2
50
Lát đá Granite màu đen mặt bệ các loại, vữa XMPCB30 mác 75.
32.197
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 01: Construction work and equipment installation.". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 01: Construction work and equipment installation." as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 31

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second