Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 01: Procurement of equipment

Find: 17:06 25/04/2019
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Shopping for tables and chairs for meeting houses, 7 cultural houses, Yet Kieu ward, Ha Dong district, Hanoi
Name of Tender Notice
Package 01: Procurement of equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Shopping for tables and chairs for meeting houses, 7 cultural houses, Yet Kieu ward, Ha Dong district, Hanoi
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Ha Dong District Budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:30 08/05/2019
AI-classified field
AI-classified business sector

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
17:05 25/04/2019
to
08:30 08/05/2019
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:30 08/05/2019
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
15.000.000 VND
Amount in text format
Fifteen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Phòng quản lý đô thị quận Hà Đông Appraisal of design records, estimates Phường Hà Cầu, quận Hà Đông, TP Hà Nội
2 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Consulting to set up HSYC LK 29 No-02 khu đô thị 20A, 20B, phường Dương Nội, quận Hà Đông, TP Hà Nội
3 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển Bắc Việt HSYC appraisal advice Tổ dân phố 2, Cổ Bản, phường Đồng Mai, quận Hà Đông, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Evaluation consultancy E-HSĐX LK 29 No-02 khu đô thị 20A, 20B, phường Dương Nội, quận Hà Đông, TP Hà Nội
5 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển Bắc Việt Consultancy on appraisal of contractor selection results Tổ dân phố 2, Cổ Bản, phường Đồng Mai, quận Hà Đông, TP Hà Nội

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Bộ bàn ghế hội trường
8 Bộ gồm: 01 bàn gỗ tự nhiên màu ghi xám, 02 chân, yếm lửng, có đợt để tài liệu chia làm 02 ngăn , phần gỗ mặt bàn dày 25mm, còn lại dày 18mm. Kích thước: w1400xD500xH750mm. 02 Ghế đệm tựa PVC, khung tựa thẳng đứng liền chân. Kích thước:W515 x D390 x H950 mm
2 Ghế hội trường
180 cái Cao 45cm, mặt ghế tròn đường kính 28cm Ghế đôn, có kiềng tròn, Chất liệu: Inox
3 Phông, rèm hội trường
28,1 m2 Bằng vải nhung màu xanh + đỏ tiêu chuẩn, KT: 7500 x 3750mm
4 khẩu hiệu: “ Đảng cộng sản việt nam quang vinh muôn năm"
1 Bộ bằng Meca gương KT: 7,2m x 0,5m; 01 ngôi sao năm cánh; 01 búa liềm
5 Tủ để tài liệu
1 cái KT: 1180x470x1830
6 Bục phát biểu
1 cái gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp trang trí huỳnh nổi, phối màu giấy trang trí, Kích thước: w800xD600xH1200mm
7 Bục để tượng Bác
1 Bộ Gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp kết hợp giấy vân đốm, phần tren các điệu đài sen trang trí + 01 tượng Bác bằng thạch cao loại to, Kích thước: w800xD600xH1200mm
8 Hệ thống âm thanh hội trường:
1 Bộ Đôi loa: Công suất âm thanh ( W): 1000 W, Loại Subwoofe; Tần số thu sóng tối đa(kHz) : 16 kHz; Tần số thu sóng tối thiểu (Hz): 55 Hz; WAY: 2WAY, Amply, Loại: 4-14 Line, Tần số đáp ứng: 20Hz- 20kHz, Độ nhạy : 113dB, Cổng kết nối: •Mic; •Componet; Công suất tiêu thụ( W) 1000, Trọng lượng(kg) 8; Kích thước(mm): 442.5x284x264, Chân loa nhập khẩu Trung Quốc: hợp kim nhôm màu trắng bạc. Đôi Microshure LX88: Trở kháng( Ohms) 600/ Chất lượng : plastic and copper/ Trọng lượng(g) :5700, Dây loa, dây rắc thiết bị đồng bộ cho hội trường
9 Bộ bàn ghế hội trường
8 Bộ Gồm: 01 bàn gỗ tự nhiên màu ghi xám, 02 chân, yếm lửng, có đợt để tài liệu chia làm 02 ngăn , phần gỗ mặt bàn dày 25mm, còn lại dày 18mm. Kích thước: w1400xD500xH750mm; 02 Ghế đệm tựa PVC, khung tựa thẳng đứng liền chân. Kích thước:W515 x D390 x H950 mm
10 Ghế hội trường:
180 cái Cao 45cm, mặt ghế tròn đường kính 28cm, Ghế đôn, có kiềng tròn, Chất liệu: Inox
11 Phông, rèm hội trường
28,1 m2 Bằng vải nhung màu xanh + đỏ tiêu chuẩn, KT: 7500 x 3750mm
12 khẩu hiệu: “ Đảng cộng sản việt nam quang vinh muôn năm"
1 Bộ Bằng Meca gương KT: 7,2m x 0,5m; 01 ngôi sao năm cánh; 01 búa liềm
13 Tủ để tài liệu
1 cái KT: 1180x470x1830
14 Bục phát biểu
1 cái Gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp trang trí huỳnh nổi, phối màu giấy trang trí, Kích thước: w800xD600xH1200mm
15 Bục để tượng Bác
1 Bộ Gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp kết hợp giấy vân đốm, phần tren các điệu đài sen trang trí + 01 tượng Bác bằng thạch cao loại to, Kích thước: w800xD600xH1200mm
16 Hệ thống âm thanh hội trường:
1 Bộ Đôi loa: Công suất âm thanh ( W): 1000 W, Loại Subwoofe; Tần số thu sóng tối đa(kHz) : 16 kHz; Tần số thu sóng tối thiểu (Hz): 55 Hz; WAY: 2WAY Amply, Loại: 4-14 Line, Tần số đáp ứng: 20Hz- 20kHz, Độ nhạy : 113dB, Cổng kết nối: •Mic; •Componet, Công suất tiêu thụ( W) 1000, Trọng lượng(kg) 8, Kích thước(mm): 442.5x284x264, Chân loa nhập khẩu Trung Quốc: hợp kim nhôm màu trắng bạc. Đôi Microshure LX88: Trở kháng( Ohms) 600/ Chất lượng : plastic and copper/ Trọng lượng(g) :5700, Dây loa, dây rắc thiết bị đồng bộ cho hội trường
17 Bộ bàn ghế hội trường
8 Bộ gồm: 01 bàn gỗ tự nhiên màu ghi xám, 02 chân, yếm lửng, có đợt để tài liệu chia làm 02 ngăn , phần gỗ mặt bàn dày 25mm, còn lại dày 18mm. Kích thước: w1400xD500xH750mm. 02 Ghế đệm tựa PVC, khung tựa thẳng đứng liền chân. Kích thước:W515 x D390 x H950 mm
18 Ghế hội trường
180 cái Cao 45cm, mặt ghế tròn đường kính 28cm Ghế đôn, có kiềng tròn; Chất liệu: Inox
19 Phông, rèm hội trường
28,1 m2 Bằng vải nhung màu xanh + đỏ tiêu chuẩn, KT: 7500 x 3750mm
20 01 khẩu hiệu: “ Đảng cộng sản việt nam quang vinh muôn năm"
1 Bộ Bằng Meca gương KT: 7,2m x 0,5m; 01 ngôi sao năm cánh; 01 búa liềm
21 Tủ để tài liệu
1 cái KT: 1180x470x1830
22 Bục phát biểu
1 cái Gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp trang trí huỳnh nổi, phối màu giấy trang trí, Kích thước: w800xD600xH1200mm
23 Bục để tượng Bác
1 Bộ Gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp kết hợp giấy vân đốm, phần tren các điệu đài sen trang trí + 01 tượng Bác bằng thạch cao loại to, Kích thước: w800xD600xH1200mm
24 Hệ thống âm thanh hội trường:
1 Bộ Đôi loa: Công suất âm thanh ( W): 1000 W, Loại Subwoofe; Tần số thu sóng tối đa(kHz) : 16 kHz; Tần số thu sóng tối thiểu (Hz): 55 Hz; WAY: 2WAY, Amply Loại: 4-14 Line, Tần số đáp ứng: 20Hz- 20kHz , Độ nhạy : 113dB, Cổng kết nối: •Mic; •Componet, Công suất tiêu thụ( W) 1000, Trọng lượng(kg) 8, Kích thước(mm): 442.5x284x264, Chân loa nhập khẩu Trung Quốc: hợp kim nhôm màu trắng bạc. Đôi Microshure LX88: Trở kháng( Ohms) 600/ Chất lượng : plastic and copper/ Trọng lượng(g) :5700, Dây loa, dây rắc thiết bị đồng bộ cho hội trường
25 Bộ bàn ghế hộ trường
8 Bộ gồm: 01 bàn gỗ tự nhiên màu ghi xám, 02 chân, yếm lửng, có đợt để tài liệu chia làm 02 ngăn , phần gỗ mặt bàn dày 25mm, còn lại dày 18mm. Kích thước: w1400xD500xH750mm; 02 Ghế đệm tựa PVC, khung tựa thẳng đứng liền chân. Kích thước:W515 x D390 x H950 mm
26 Ghế hội trường:
200 Cái Cao 45cm, mặt ghế tròn đường kính 28cm Ghế đôn, có kiềng tròn; Chất liệu: Inox
27 Phông, rèm hội trường
28,1 m2 Bằng vải nhung màu xanh + đỏ tiêu chuẩn, KT: 7500 x 3750mm
28 khẩu hiệu: “ Đảng cộng sản việt nam quang vinh muôn năm”
1 Bộ Bằng Meca gương KT: 7,2m x 0,5m; 01 ngôi sao năm cánh; 01 búa liềm
29 Tủ để tài liệu
3 cái KT: 1180x470x1830
30 Bục phát biểu
1 cái Gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp trang trí huỳnh nổi, phối màu giấy trang trí, Kích thước: w800xD600xH1200mm
31 Bục để tượng Bác
1 Bộ Gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp kết hợp giấy vân đốm, phần tren các điệu đài sen trang trí + 01 tượng Bác bằng thạch cao loại to, Kích thước: w800xD600xH1200mm
32 Hệ thống âm thanh hội trường:
1 Bộ Đôi loa: Công suất âm thanh ( W): 1000 W, Loại Subwoofe; Tần số thu sóng tối đa(kHz) : 16 kHz; Tần số thu sóng tối thiểu (Hz): 55 Hz; WAY: 2WAY, Amply YAMAHA PMX – 806D, Loại: 4-14 Line, Tần số đáp ứng: 20Hz- 20kHz, Độ nhạy : 113dB, Cổng kết nối: •Mic; Componet, Công suất tiêu thụ( W) 1000, Trọng lượng(kg) 8, Kích thước(mm): 442.5x284x264, Chân loa nhập khẩu Trung Quốc: hợp kim nhôm màu trắng bạc. Đôi Microshure LX88: Trở kháng( Ohms) 600/ Chất lượng : plastic and copper/ Trọng lượng(g) :5700, Dây loa, dây rắc thiết bị đồng bộ cho hội trường
33 Bộ bàn ghế hộ trường
8 Bộ gồm: 01 bàn gỗ tự nhiên màu ghi xám; 02 chân, yếm lửng, có đợt để tài liệu chia làm 02 ngăn , phần gỗ mặt bàn dày 25mm, còn lại dày 18mm. Kích thước: w1400xD500xH750mm; 02 Ghế đệm tựa PVC, khung tựa thẳng đứng liền chân. Kích thước:W515 x D390 x H950 mm
34 Ghế hội trường
180 Bộ Cao 45cm, mặt ghế tròn đường kính 28cm Ghế đôn, có kiềng tròn Chất liệu: Inox
35 Phông, rèm hội trường
28,1 m2 Bằng vải nhung màu xanh + đỏ tiêu chuẩn, KT: 7500 x 3750mm
36 khẩu hiệu: “ Đảng cộng sản việt nam quang vinh muôn năm”
1 Bộ Bằng Meca gương KT: 7,2m x 0,5m, 01 ngôi sao năm cánh; 01 búa liềm
37 Tủ để tài liệu
1 cái KT: 1180x470x1830
38 Bục phát biểu
1 cái Gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp trang trí huỳnh nổi, phối màu giấy trang trí., Kích thước: w800xD600xH1200mm
39 Bục để tượng Bác
1 Bộ Gỗ công nghiệp phủ sơn PU cao cấp kết hợp giấy vân đốm, phần tren các điệu đài sen trang trí + 01 tượng Bác bằng thạch cao loại to, Kích thước: w800xD600xH1200mm
40 Hệ thống âm thanh hội trường:
1 Bộ Đôi loa: Công suất âm thanh ( W): 1000 W, Loại Subwoofe; Tần số thu sóng tối đa(kHz) : 16 kHz; Tần số thu sóng tối thiểu (Hz): 55 Hz; WAY: 2WAY, Amply Loại: 4-14 Line, Tần số đáp ứng: 20Hz- 20kHz, Độ nhạy : 113dB, Cổng kết nối: •Mic; •Componet, Công suất tiêu thụ( W) 1000, Trọng lượng(kg) 8; Kích thước(mm): 442.5x284x264, Chân loa nhập khẩu Trung Quốc: hợp kim nhôm màu trắng bạc. Đôi Microshure LX88: Trở kháng( Ohms) 600/ Chất lượng : plastic and copper/ Trọng lượng(g) :5700, Dây loa, dây rắc thiết bị đồng bộ cho hội trường

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 01: Procurement of equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 01: Procurement of equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 60

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second