Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 02: Construction and equipment supply and installation

Find: 10:39 26/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
House of 12 classrooms at Binh Son High School (main area)
Name of Tender Notice
Package 02: Construction and equipment supply and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Architectural design project: House of 12 classrooms at Binh Son High School (main area)
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget, commune budget and other capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
11:00 06/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:34 26/06/2022
to
11:00 06/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
11:00 06/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
120.000.000 VND
Amount in text format
One hundred twenty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
1
2
Ô tô tự đổ
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
3
Máy cắt gạch đá
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
4
Máy cắt uốn cốt thép
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
5
Máy đầm bàn
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
6
Máy đầm cóc
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
7
Máy đầm dùi
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
8
Máy hàn điện
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
9
Máy khoan bê tông
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
10
Máy trộn bê tông
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
11
Máy trộn vữa
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
12
Máy toàn đạc điện tử hoặc thủy bình
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng bằng máy đào chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
9,5339 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
2 Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
33,0733 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
3 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,0136 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
4 Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,4268 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
5 Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
122,0906 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
6 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 6-8mm
1,6844 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
7 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 12mm
2,4739 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
8 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 14-18mm
5,2715 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
9 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
1,72 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
10 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,7007 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
11 Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2,9333 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
12 Xây móng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M50, PCB40
4,1515 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
13 Xây móng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB40
60,4684 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
14 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
7,3787 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
15 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
1,1938 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
16 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
39,1728 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
17 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85 (Không yêu cầu độ chặt bỏ hao phí máy)
0,0081 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
18 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
1,6154 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
19 Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
12,0903 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
20 Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
227,5735 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
21 Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
8,512 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
22 Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
32,9897 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
23 Xây các bậc cầu thang bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
3,564 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
24 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
26,0011 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
25 Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
196,7317 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
26 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
4,692 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
27 Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
7,7078 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
28 Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
11,3222 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
29 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 6-8mm, chiều cao ≤28m
1,2853 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
30 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 18mm, chiều cao ≤28m
1,9203 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
31 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
3,5581 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
32 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 6-8mm, chiều cao ≤28m
2,5622 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
33 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
0,3234 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
34 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 12mm, chiều cao ≤28m
0,0805 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
35 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 14-18mm, chiều cao ≤28m
5,138 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
36 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
5,6597 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
37 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 6-8mm, chiều cao ≤28m
0,1666 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
38 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 12mm, chiều cao ≤28m
0,2246 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
39 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 14mm, chiều cao ≤28m
0,615 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
40 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 6-8mm, chiều cao ≤28m
0,0353 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
41 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
15,5217 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
42 Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK 6-8mm, chiều cao ≤28m
0,1315 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
43 Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
1,1584 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
44 Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK 14-18mm, chiều cao ≤28m
0,2383 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
45 Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0,2705 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
46 Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
3,6161 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
47 Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
6,6212 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
48 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,2749 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
49 Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
10,6383 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
50 Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1,0173 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN PHÁT 68 as follows:

  • Has relationships with 35 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.37 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 138,515,781,000 VND, in which the total winning value is: 135,927,324,917 VND.
  • The savings rate is: 1.87%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 02: Construction and equipment supply and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 02: Construction and equipment supply and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 85

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second