Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 02: Procurement and installation of Camera system

    Watching    
Find: 18:11 28/05/2020
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Installing camera system at Phuong Tu MN school, Ung Hoa district, Hanoi
Name of Tender Notice
Package 02: Procurement and installation of Camera system
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Approval of detailed cost estimate outline and plan for the bidding package: Installing camera system at Phuong Tu MN school, Ung Hoa district, Hanoi
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
From other educational cause of the district
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:30 05/06/2020

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
18:10 28/05/2020
to
08:30 05/06/2020
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:30 05/06/2020
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
5.000.000 VND
Amount in text format
Five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư giáo dục và y tế Việt Nam Consultancy on preparation and evaluation of tender documents
2 DUC TRI CONSULTING AND INVESTMENT TECHNOLOGY JOINT STOCK COMPANY E-HSMT appraisal, contractor selection results

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Tủ kỹ thuật
1 Cái - Vật liệu:Thép được sơn tĩnh điện C3 - Kích thước: cao 600 * rộng 500 * sâu 500 mm - Quạt thông gió: 2 quạt thông gió
2 Đầu ghi hình 32 kênh
1 cái Đầu ghi hình Camera 32 kênh * Đầu ghi hình 32 kênh HDAnalog/32 kênh IP - Hỗ trợ kết nối cùng lúc CVI /TVI/AHD/ analog / IP (Camera IP lên đến 6Mp) dễ dàng nâng cấp từ hệ thống analog cũ và có thể kết nối camera IP từ địa điểm khác giảm chi phí - Hỗ trợ camera HDCVI 4MP Khoảng cách kết nối từ camera lên đến 1200m ( đối với camera 1.0Mp và 1.3Mp khi sử dụng cáp 75-5), 800m ( dối với camera 2.0 Mp khi sử dụng cáp 75-5), 700m với camera HDCVI 4MP (2K). - Chuẩn nén hình ảnh: H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng Ghi hình ở độ phân giải: 4M-N, 1080N, 720P... - Cổng ra: VGA/HDMI, Spot Output. - Xem lại: + 1/4/9/16 kênh đồng thời - Audio : 1 cổng vào 1 cổng ra , Hỗ trợ âm thanh 2 chiều - Hỗ trợ chuẩn Onvif 16.12 có thể kết nối với camera IP hãng khác Hỗ trợ Onvif - Hỗ trợ tên miền miễn phí trọn đời sản phẩm - Hỗ trợ Cloud (server tại Việt Nam hoạt động mạnh mẽ , ổn định) chỉ cần scan QR Code :dễ dàng cài đặt, quan sát qua phần mềm trên điện thoại. - Hỗ trợ tính năng thông minh như: nhận diện khuôn mặt, hàng rào ảo, mất hoặc bỏ rơi vật thể.... - Hỗ trợ Push video báo động qua thiết bị di động trên phần mềm KBView Pro - Hỗ trợ: 2 SATA x 10TB, 1 USB 2.0 , 1 USB 3.,0 - Hỗ trợ 1 cổng RJ45 (1000Mbps) - Hỗ trợ 128 user truy cập cùng lúc thích hợp cho những dự án như trường học , trường mầm non ..... - Hỗ trợ truyền tải âm thanh, báo động qua cáp đồng trục - Hỗ trợ kết nối camera PIR, báo động chuyển động hiệu quả hơn. - Thiết kế quạt tản nhiệt thông minh - Có nút reset cứng trên mainboard - Nâng cao chất lượng hình ảnh hiển thị Bảo hành: 24 tháng
3 Ổ cứng
1 cái Ổ cứng lưu trữ: 10Tb Bảo hành: 24 tháng
4 Mắt camera
29 Cái Mắt Camera - Cảm biến hình ảnh: 1/3" 4MP CMOS * - Tốc độ khung hình :30fps@ 4Mp(2560x1440), 30fps@1080p(1920x1080), 30fps@720p(1080x720) - Truyền tín hiệu , hình ảnh rõ nét với khoảng cách xa lên đến 500m - Chipset thế hệ hai cho hình ảnh sắc nét hơn , nhìn đêm tốt hơn Hỗ trợ cân bằng ánh sáng, bù sáng, chống ngược sáng DWDR, chống nhiễu 2D-DNR, OSD menu điều chỉnh từ xa, cảm biến ngày/đêm giúp camera tự động điều chỉnh hình ảnh và màu sắc đẹp nhất phù hợp nhất với mọi môi trường ánh sáng - Ống kính: 3.6mm ( góc nhìn 84°) - Tầm xa hồng ngoại: 50m, hồng ngoại thông minh tự động điều chỉnh độ sáng chống lóa. - Chuẩn chống bụi nước: IP67 - Nguồn: DC 12V -Nhiệt độ hoạt động -40~+60°C, vỏ kim loại. Bảo hành: 12 tháng
5 Camera quay quét
1 cái Cảm biến hình ảnh 1/2.9" progressive scan, 2.0megapixel, CMOS Ống kính zoom quang 22x5.2 ~ 114.4 mm (zoom quang học 22x),Ống zoom số 16x lấy nét tự động AF và ống kính zoom động cơ. Góc nhìn 54.43° (wide) ~ 3.45° (tele) - Độ nhạy sáng Colour: 0.01 lux (F1.5,AGC ON) 0 lux with IR Khả năng quan sát hồng ngoại Set được 1024 điểm quay. - Hỗ trợ công nghệ nén băng thông U-code. - Hỗ trợ 3 dòng video - Hỗ trợ thẻ SD lên tới 128GB - Chuẩn ngoài trời IP66" Bảo hành :12 tháng
6 Nguồn camera
30 Cái Điện áp đầu vào AC 220V / 50HZ IC giải nhiệt, giúp cho nguồn luôn ổn định, mạch bảo vệ an toàn cho Camera. Điện áp đầu ra DC 12V - 1000mA. Chuyên sử dụng cho các loại CCD Camera thông dụng tại Việt Nam.
7 Zắc camera
60 Cái Giắc BNC Bảo hành: 12 tháng
8 Dây camera
3.940 Mét Cáp tín hiệu cho camera Bảo hành: 12 tháng
9 Ống ghen 20x40mm
3.600 mét Gen bảo vệ dây Kích thước: 20x40mm Bảo hành: 12 tháng
10 Ống ghen luồn dây mềm
400 Mét Ống ghen luồn dây mềm D40 - VL9040CL (độ dài 25m/ cuộn) Bảo hành: 12 tháng
11 Tivi 55 inch
1 Cái Màn hình hiển thị: Tivi 55 inch Loại tivi:Smart Tivi, 55 inch Độ phân giải:Full HD Hệ điều hành:Tizen OS Ứng dụng sẵn có:Trình duyệt web, YouTube, Netflix, Flix TV, FPT Play, Film+ Ứng dụng có thể tải thêm:Zing TV, Clip.vn, Nhạc của tui, HDViet Kết nối internet:Cổng LAN, Wifi Cổng HDMI:2 cổng Cổng USB:1 cổng Bảo hành: 12 tháng
12 Khung giá đỡ cho màn hình
1 Cái Khung giá đỡ màn hình tivi Chất liệu:Thép sơn tĩnh điện
13 Dây HDMI 20m
1 Cuộn Dây HDMI 20m Chất liệu bên trong: Đồng dòng nguyên chất chống nhiễu trong thiết bị. Cáp HDMI 1.4 : Sợi dây HDMI thông dụng chuẩn cho màn TV HD. Cáp HDMI tốc độ cao – hỗ trợ độ phân giải lên đến 1080p, tính năng Deep Color, định dạng 3D Cáp HDMI 2.0 : Cáp HDMI 4k , cáp HDMI UHD , sợi dây HDMI 3D Độ phân giải chính đạt chuẩn HDMI kỹ thuật số 1920x1080 full 3D
14 Cổng nối mạng Switch 16 cổng
3 Cái - Tiêu chuẩn: IEEE 802.3,802.3u, 802.3x, 802.3ab, 802.3z; IEEE802.1Q, 802.1p, 802.1D, 802.1w, 802.1s, 802.1X, 802.1ab IEEE802.3af - Giao thức: Ring, MSTP, IGMP Snooping, GMRP, VLAN, PVLAN, Telnet, HTTP, HTTPS, RMON, SNMPv1 / v2 / v3, LLDP, SNTP, máy chủ DHCP, SSH, SSL, ACL, FTP, ARP, QoS - Cổng Interface: Cổng Ethernet Megabit 10/100 Base-T (X) tự động điều chỉnh RJ45, hỗ trợ Power Over Ethernet. - Cổng Ethernet: 10/100 / 1000Base-TX tự động điều chỉnh RJ45 - Cổng Fiber: Port 1000Base-X SFP - Cổng nối tiếp: RS232 RS232 trong đầu nối RJ45 với cáp điều khiển - Cổng nguồn: 100-240VAC - Cổng POE Port 16 * 10 / 100Base-TX POE Ethernet - Chế độ AF: Hỗ trợ IEEE802.3af PD xác nhận, cung cấp lên đến 15,4 Watts trên mỗi cổng. - Băng thông: 19.6Gbps - Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 11Mpps - Địa chỉ MAC: 8K - Bộ nhớ đệm: 384KB - Số VLAN: 4K - Các nhóm multicast: 256 - Trạng thái hoạt động của thiết bị, kết nối cổng Ethernet và trạng thái hoạt động, kết nối cổng quang và trạng thái hoạt động. Vỏ bọc kim loại: 19 "1U - Kích thước: (L * W * H) 440 * 350 * 44.5mm - Lắp đặt: Rack mount - Trọng lượng: 3.8Kg - Lắp đặt: Rack mount Bảo hành: 12 tháng
15 Cổng nối mạng Switch 8 cổng
1 Cái 8 cổng RJ45 Gigabit Auto-Negotiation, hỗ trợ MDI/MDIX tự động Chuẩn và Giao thức: IEEE 802.3i/802.3u/ 802.3ab/802.3x Điện năng tiêu thụ: Tối đa: 4.63W (220V/50Hz) Bộ cấp nguồn bên ngoài (EU): Bộ nguồn điện ngoài (Đầu ra: 5VDC/0.6A) Khung Jumbo: 15 KB Công suất chuyển: 16 Gbps Max Heat Dissipation: 15.80BTU/h Transfer Method: Lưu trữ và gửi chuyển tiếp Công nghệ Ethernet thân thiện với môi trường tiết kiệm năng lượng đến 80% Vỏ nhựa, thiết kế để bàn hoặc đế treo tường Cắm vào và sử dụng, không đòi hỏi phải cấu hình Bảo hành: 12 tháng
16 Dây điện
290 mét Dây điện 1,5mm Lõi: Đồng
17 Ổ điện
29 Cái Ổ cắm đơn Bảo hành: 12 tháng
18 Hộp nối kỹ thuật
30 cái Chất liệu nhựa 100x100mm
19 Phích cắm
10 Cái Phích cắm đơn
20 Phụ kiện kèm theo
1 Túi Dây thít,vít nở, dây cuốn, băng dính...)

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 02: Procurement and installation of Camera system". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 02: Procurement and installation of Camera system" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 217

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second