Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 03: Construction and installation (including ensuring traffic safety)

Find: 19:13 31/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading the commune trunk road, the section from DH03 road to canal S12, An Do commune, Binh Luc district
Name of Tender Notice
Package 03: Construction and installation (including ensuring traffic safety)
Investor
Tên Chủ Đầu Tư là: UBND xã An Đổ. Tên Bên mời thầu là: Công ty TNHH Thiết kế kiến trúc xây dựng Hà Nam
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and upgrading the commune trunk road, the section from DH03 road to canal S12, An Do commune, Binh Luc district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Provincial budget, district budget support; the commune budget and other capital sources.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
17:00 11/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
19:08 31/07/2022
to
17:00 11/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 11/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
100.000.000 VND
Amount in text format
One hundred million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Xe Lu
Công suất 10-25T, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
2
Đầm cóc
Lực đầm ≥ 70Kg. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
3
Đầm dùi
Công suất ≥1,5kW, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
4
Máy cắt uốn
Công suất ≤ 5kW, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
5
Máy đào
Dung tích gầu ≥ 0,5m3, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
6
Máy hàn điện
Công suất ≤23kW, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
7
Máy trộn bê tông
Công suất ≥250 lít, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
3
8
Máy trộn vữa
Công suất ≥80 lít, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
9
Máy ủi
Công suất ≥75CV, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
10
Ô tô tự đổ
Tải trọng ≥5T, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán và giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán và giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
11
Máy thuỷ bình
Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán và giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán và giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
12
Máy toàn đạc
Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán và giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán và giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào nền đường -đất cấp I
4.682,244 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
2 Đào nền đường - Cấp đất III
0,4211 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
3 Đào nền đường - Cấp đất IV
1,5753 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
4 Vận chuyển đất, ô tô tự đổ-đất cấp I
46,8224 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
5 Vận chuyển đất, ô tô tự đổ - Cấp đất III
0,4211 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
6 Vận chuyển đất, ô tô tự đổ - Cấp đất IV
1,5753 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
7 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
143,9146 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
8 Vật liệu đắp bằng đá lẫn đất
18.708,88 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
9 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
19,2001 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
10 Vật liệu đắp bằng đá lẫn đất
2.496,02 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
11 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
12,5189 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
12 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
10,3727 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
13 Lớp nilon chống mất nước xi măng
71,3805 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
14 Đệm cát vàng tạo phẳng
211,21 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
15 Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
5,1781 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
16 Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1.302,97 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
17 Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 2x4
111,851 10m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
18 Đào móng cọc tiêu
26,64 1m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
19 Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB30
25,31 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
20 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
4,884 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
21 Bê tông cọc tiêu M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn
3,7 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
22 Gia công, lắp đặt cốt thép cọc tiêu, ĐK ≤10mm
0,3996 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
23 Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤75kg
148 1 cấu kiện Mô tả kỹ thuật theo Chương V
24 Sơn cọc tiêu 1 nước lót, 2 nước phủ
61,05 1m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
25 Đào móng-đất cấp I
726,46 1m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
26 Vận chuyển đất, ô tô tự đổ-đất cấp I
6,2904 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
27 Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
125,4188 100m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
28 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
37,72 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
29 Bê tông xà dầm, giằng nhà, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
6,5 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
30 Bê tông tấm đan rãnh B400, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
23,16 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
31 Bê tông rãnh B400, hố ga, M250, đá 2x4, PCB40
66,15 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
32 Ván khuôn giằng rãnh, đỉnh kè
0,3259 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
33 Ván khuôn tấm đan
0,336 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
34 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn rãnh B400, Hố ga
13,9412 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
35 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
310 1cấu kiện Mô tả kỹ thuật theo Chương V
36 Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, rãnh B400, Hố ga
303 cái Mô tả kỹ thuật theo Chương V
37 Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M100, PCB40
85,55 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
38 Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
120,4 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
39 Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
217,65 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
40 Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
33,83 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
41 Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm-chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
1,94 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
42 Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
30,76 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
43 Gia công, lắp đặt cốt thép rãnh B400, hố ga ĐK ≤10mm
2,046 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
44 Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
2,039 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
45 Gia công, lắp đặt cốt thép rãnh B400, hố ga, ĐK ≤18mm
5,0392 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
46 Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
2,8868 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
47 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0,8621 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
48 Sản xuất đế cọc tiêu, bê tông M200, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn
0,675 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
49 Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,258 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
50 Ống nhựa PVC D60
42 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 03: Construction and installation (including ensuring traffic safety)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 03: Construction and installation (including ensuring traffic safety)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 53

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second