Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 04 (construction and installation): Construction work

Find: 12:01 15/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and expanding the Northern access road of National Highway 20
Bidding package name
Package 04 (construction and installation): Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
LCNT plan for the project Upgrading and expanding the Northern access road of National Highway 20 during the investment implementation phase
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Town budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Phú Vinh, Province Đồng Nai
Time of bid closing
09:00 24/07/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
125/QĐ-PKT
Approval date
15/07/2026 11:59
Approval Authority
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ VINH
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
12:00 15/07/2026
to
09:00 24/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 24/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
150.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Hà Linh Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số nhà 274, Ấp Hiệp Quyết, Xã Định Quán, Thành phố Đồng Nai
2 Công ty TNHH Xây dựng Vạn Kiến Phát Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 55A/20, Kp. Cầu Hang, phường Biên Hòa, thành phố Đồng Nai.
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Tổng hợp Phú Quý Consulting for setting up E-HSMT Tổ 4, ấp Tân Hạnh, xã Xuân Định, thành phố Đồng Nai.
4 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Ngân Anh Phát E-HSMT . appraisal consulting Số 423/1, đường Đinh Quang Ân, khu phố Tân Cang, Phường Phước Tân, thành phố Đồng Nai.
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Tổng hợp Phú Quý E-HSDT assessment consulting Tổ 4, ấp Tân Hạnh, xã Xuân Định, thành phố Đồng Nai.
6 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Ngân Anh Phát Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 423/1, đường Đinh Quang Ân, khu phố Tân Cang, Phường Phước Tân, thành phố Đồng Nai.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào/ Xe đào Công suất ≥ 1.2m3 Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
2
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 6t; Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
3
Máy ủi Công suất 110 CV; Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
4
Máy san tự hành Công suất ≥ 108 CV; Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
5
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất: 130 cv - 140 cv Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
6
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất: 420 m3/h Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
7
Máy lu tĩnh Công suất ≥ 8 tấn ; Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
2
8
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW. Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
3
9
Ô tô tự đổ Công suất ≥ 7 tấn; Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
2
10
Máy lu rung Công suất ≥ 16 tấn; Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
11
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh: 16 t; Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
12
Máy rải cấp phối đá dăm, năng suất 50 m3/h - 60 m3/h; Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): - (Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
13
Ô tô tưới nước Dung tích ≥ 5 m3. Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính):- (Có đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu; Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
1
14
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: > 3Kw ; Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
2
15
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít. Tài liệu chứng minh: Bản scan màu từ bản chính (hoặc sao y bản chính): Giấy chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo Bản gốc hợp đồng thuê máy móc, hồ sơ chứng minh chứng nhận quyền sở hữu máy móc, thiết bị hợp pháp và năng lực bên cho thuê đủ điều kiện cho thuê thiết bị , cam kết sẵn sàng huy động thực hiện dự án của bên cho thuê )
5

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Nền mặt đường
2
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
26.46
m3
3
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường bê tông nhựa
38.695
100m2
4
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp I
9.83
100m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
23.599
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
9.83
100m3
7
Đắp đất nền đường đạt độ chặt yêu cầu K>= 0,95
29.229
100m3
8
Cung cấp đất san lấp (k95)
725.203
m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
27.883
100m3
10
Cung cấp đất cấp 3 chon lọc (k98)
3687.308
m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
13.85
100m3
12
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
6.083
100m2
13
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
24.542
100m3
14
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít CSS-1h, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
153.879
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
153.879
100m2
16
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4 km, ôtô tự đổ 12 tấn
26.512
100tấn
17
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 45,1 km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
26.512
100tấn
18
Đào móng trụ đỡ biển báo bằng thủ công, đất cấp III
0.896
m3
19
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
14
cái
20
Cung cấp biển báo phản quang tam giác
14
cái
21
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90 dày 1,8 ly
14
cái
22
Ván khuôn móng trụ đỡ biển báo
0.101
100m2
23
Bê tông móng trụ đỡ biển báo đá 1x2 M200
1.008
m3
24
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
293.45
m2
25
Mương ngang đường
26
Ván khuôn lót
0.214
100m2
27
Bê tông lót đá 1x2 M150
6.364
m3
28
Bê tông đáy đá 1x2 M200
6.364
m3
29
Ván khuôn thành mương
0.408
100m2
30
Bê tông thành mương đá 1x2 M250
5.1
m3
31
Xây tường thẳng bằng đá chẻ 15x20x25, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤2m, vữa XM mác 100
3.9
m3
32
Ván khuôn đà kiềng (Gờ gác đan)
0.288
100m2
33
Bê tông đà kiềng (Gờ gác đan) đá 1x2 M250
2.88
m3
34
Gia công lắp đặt cốt thép đà kiềng (Gờ gác đan)
0.3
tấn
35
Ván khuôn tường đầu tường cánh
0.509
100m2
36
Bê tông tường đầu tường cánh đá 1x2 M200
6.994
m3
37
Ván khuôn tấm đan
0.144
100m2
38
Bê tông tấm đan đá 1x2, M250
3.96
m3
39
Gia công lắp đặt thép tấm đan
1.254
tấn
40
Lắp đặt tấm đan
24
cấu kiện
41
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
24
cái

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 04 (construction and installation): Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 04 (construction and installation): Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 10

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second