Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 04: Construction of works

Find: 16:24 07/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading March 28 route (Section from National Highway 20 - Tran Phu to the intersection with Kim Dong street)
Bidding package name
Package 04: Construction of works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and upgrading March 28 route (Section from National Highway 20 - Tran Phu to the intersection with Kim Dong street)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
The provincial budget belongs to the medium-term public investment plan for the period 2026-2030
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường 1 Bảo Lộc, Province Lâm Đồng
Time of bid closing
08:00 16/08/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified business sector
Approval ID
53/QĐ-KTHTĐT
Approval date
07/08/2026 16:17
Approval Authority
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Phường 1 Bảo Lộc
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:22 07/08/2026
to
08:00 16/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 16/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
180.000.000 VND
Amount in words
One hundred eighty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 SOUTHERN LAM DONG CONSULTATION INVESTMENT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 135 Phan Bội Châu - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SCOM Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tầng 03 - Số 135, Phan Bội Châu, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
3 SOUTHERN LAM DONG CONSULTATION INVESTMENT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Consulting for setting up E-HSMT Số 135 Phan Bội Châu - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SCOM E-HSMT . appraisal consulting Tầng 03 - Số 135, Phan Bội Châu, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
5 SOUTHERN LAM DONG CONSULTATION INVESTMENT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY E-HSDT assessment consulting Số 135 Phan Bội Châu - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SCOM Consultancy on appraisal of contractor selection results Tầng 03 - Số 135, Phan Bội Châu, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,6 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
2
Máy hàn 23kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
5
Máy trộn bê tông 250L - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
6
Máy trộn vữa 150l - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
7
Máy đầm dùi 1,5kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
8
Máy cắt uốn thép 5kw - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
9
Máy Đầm đất cầm tay 70kg - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
10
Xe lu bánh hơi 25T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
11
Xe lu rung 25T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
12
Xe lu bánh thép 16T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
13
Máy rải 130-140CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
14
Trạm trộn 80 tấn/h - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
15
Thiết bị sơn kẻ vạch - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy tờ hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy tờ hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
16
Ô tô tưới nước 5m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
17
Cần trục ô tô sức nâng 6 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
18
Máy xúc lật 2,3m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
19
Máy kéo cáp 0,9 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
20
Cần cẩu 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
21
Tời điện 5 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
THÁO GỠ, THU HỒI ĐƯỜNG DÂY HẠ THẾ, CHIẾU SÁNG
2
PHẦN THÁO GỠ HẠ THẾ
3
Tháo gỡ cáp vặn xoắn, loại cáp LVABC 4x120 mm2 (m*1.02/1000)
0.533
km
4
Tháo gỡ cáp vặn xoắn, loại cáp LVABC 4x50 mm2 (m*1.02/1000)
0.156
km
5
Tháo gỡ bằng thủ công, dây nhôm lõi thép AC50mm2 (m*1,02/1000)
0.055
km
6
Tháo gỡ dây nhôm AV70mm2 (m*1.02/1000)
0.055
km
7
Tháo gỡ cáp vặn xoắn, loại cáp LV ABC 2x95mm2 (m*1.02/1000)
0.156
km
8
Tháo gỡ dây dupplex 2x11mm2
0.08
km
9
Nhổ cột bê tông bằng cần cẩu kết hợp thủ công, chiều cao cột 10,5m
1
cột
10
Nhổ cột bê tông bằng cần cẩu kết hợp thủ công, chiều cao cột < 8,5m
7
cột
11
Tháo gỡ Rack 2 sứ + sứ ống chỉ
3
bộ
12
Tháo điện kế 1 pha và lắp đặt lại trong tủ phân phối hạ thế
8
cái
13
Tháo đặt điện kế 3 pha và lắp đặt lại trong tủ phân phối hạ thế
4
cái
14
Tháo cần đèn D60, chiều dài cần đèn ≤ 2,8m
16
cần đèn
15
Tháo đèn hoa trang trí
13
bộ
16
Tháo chóa đèn cao áp ở độ cao ≤ 12m
30
bộ
17
Tháo dây cấp nguồn chiếu sáng CXV/DSTA mm2
5.137
100 m
18
Tháo Trụ đèn STK cao 9m, dày 4mm
16
cột
19
PHẦN TÁI LẬP TRỤ CHO HỆ THỐNG VIỄN THÔNG
20
Đào đất hố móng trụ điện bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II (0,485m3/ móng trụ 8,5m bê tông đơn+0,797m3/ móng trụ 8,5m bê tông đôi)
0.005
100 m3
21
Đắp đất móng trụ điện (0,06m3/ móng trụ 8,5m bê tông đơn + 0,096/móng trụ đôi 8,5m)
0.06
m3
22
Bê tông móng trụ M200 (0,354m3/ móng trụ 8,5m, 10,5m bê tông đơn + 0,558/móng trụ đôi 8,5m, 10,5m)
0.354
m3
23
Dựng cột bê tông bằng cần cẩu kết hợp thủ công, Trụ BTLT8,5m, 300kgf, K=2 (cột cấp mới)
1
cột
24
PHẦN NỀN ĐƯỜNG
25
Đào xúc đất hữu cơ bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
1.578
100 m3 đất nguyên thổ
26
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
1.578
100 m3 đất nguyên thổ
27
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
1.578
100 m3 đất nguyên thổ/1km
28
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
3.788
100 m3 đất nguyên thổ
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
3.788
100 m3 đất nguyên thổ
30
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II
3.788
100 m3 đất nguyên thổ/1km
31
San đầm đất mặt bằng bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
2.367
100 m3
32
DI DỜI CÂY XANH
33
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc cây ≤ 20 cm
49
gốc cây
34
Vận chuyển cây bằng cơ giới kích thước bầu (0,6 x0,6x0,6)m (39/2002/QĐ-BXD)
49
cây
35
THÁO DỠ BÓ VỈA DẢI PHÂN CÁCH
36
Tháo dở bó vỉa đá thủ công, trọng lượng <=150kg
786
cấu kiện
37
Vận chuyển đá vỉa bằng ôtô tải thùng 12 tấn trong phạm vi ≤ 1000m
8.646
10 tấn/km
38
Bốc xếp cấu kiện vỉa đá lên xe, trọng lượng P ≤ 200kg bằng cẩu
786
cấu kiện
39
Bốc xếp cấu kiện vỉa đá xuống xe, trọng lượng P ≤ 200kg bằng cẩu
786
cấu kiện
40
PHẦN MẶT ĐƯỜNG BÊ TÔNG NHỰA
41
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (bổ sung - 09/2024/TT-BXD)
1.42
100 m3
42
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (bổ sung - 09/2024/TT-BXD)
2.367
100 m3
43
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2 (sửa đổi tên công tác - 09/2024/TT-BXD)
7.891
100 m2
44
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC 19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (sửa đổi - 09/2024/TT-BXD)
7.891
100 m2
45
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa C19 bằng trạm trộn công suất 80T/h
1.366
100 tấn
46
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa C19 từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly vận chuyển 4km, bằng ô tô tự đổ 12 tấn
1.366
100 tấn
47
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa C19 từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 9km tiếp theo, bằng ô tô tự đổ 12 tấn
1.366
100 tấn
48
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2 (sửa đổi tên công tác - 09/2024/TT-BXD)
112.817
100 m2
49
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm (sửa đổi - 09/2024/TT-BXD)
112.817
100 m2
50
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa C12,5 bằng trạm trộn công suất 80T/h
16.661
100 tấn

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 04: Construction of works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 04: Construction of works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second