Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 05: Construction work (including general items)

Find: 17:09 19/10/2019
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Hall House - Center of Culture and Sports Xuan Thinh Commune, Trieu Son District
Name of Tender Notice
Package 05: Construction work (including general items)
Investor
UBND xã Xuân Thịnh. Địa chỉ: xã Xuân Thịnh, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Hall House - Center of Culture and Sports Xuan Thinh Commune, Trieu Son District
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Support from district budget, commune budget and other lawful mobilized sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
17:10 29/10/2019
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
17:05 19/10/2019
to
17:10 29/10/2019
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:10 29/10/2019
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
35.000.000 VND
Amount in text format
Thirty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông
≥ 450L
3
2
Máy hàn điện
Hàn kim loại
1
3
Ô tô tự đổ
≥ 6T
1
4
Máy đầm bê tông
Đầm bê tông
4
5
Máy đầm cóc
đầm đất
2
6
Máy đào
Dung tích gầu≥ 0.8m3
1
7
Máy trộn vữa
Dung tích ≥ 380l
2
8
Máy phát điện
Phát điện dự phòng
1
9
Máy kinh vĩ điện tử
Trắc đạc công trình
1
10
Máy thủy bình
Đo cao độ
1
11
Cẩu tự hành
≥15T
1
12
Máy bơm nước
Bơm nước công trình
1
13
Máy xúc lật
Dung tích gầu ≥ 1,1 m3
1
14
Máy cắt uốn thép
Cắt uốn cốt thép
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Chi phí xây dựng nhà tạm tại hiện trường để ở và điều hành thi công
1 khoản Theo qui định tai Thông tư số 06/TT-BXD ngày 10/3/2016 của Bộ Xây dựng
2 Chi phí một số công tác không xác định được khối lượng từ thiết kế
1 khoản Theo qui định tai Thông tư số 06/TT-BXD ngày 10/3/2016 của Bộ Xây dựng
3 Đào móng, đất C3
430,2338 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
4 Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1,4341 100m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
5 Bê tông lót móng, M100, PC40, đá 4x6
24,0497 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
6 Bê tông móng, M200, PC40, đá 1x2
37,3789 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
7 Bê tông cột, M200, PC40, đá 1x2
7,3091 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
8 Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng
2,5951 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
9 Xây móng đá hộc, VXM M50, PC40
127,0422 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
10 Bê tông lót móng, M100, PC40, đá 4x6
4,402 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
11 Bê tông giằng móng, mác 200, đá 1x2
20,5288 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
12 Sản xuất và lắp dựng cốt thép giằng móng
3,145 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
13 Xây bao móng 6, 5x10,5x22, dày
20,5472 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
14 Xây móng gạch không nung đặc 6, 5x10,5x22, dày
19,515 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
15 Đắp đất bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,95
2,7217 100m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
16 Bê tông lót móng, M100, PC40, đá 4x6
34,8722 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
17 Trát tường ngoài, dày 2 cm, VXM M75, PC40
70,593 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
18 Bê tông cột , M200, PC40, đá 1x2
10,8878 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
19 Lắp dựng cốt thép cột, trụ
2,0053 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
20 Bê tông xà dầm, giằng nhà M200, PC40, đá 1x2
15,8052 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
21 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng
2,8094 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
22 Bê tông sàn mái, M200, PC40, đá 1x2
29,5433 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
23 Lắp dựng cốt thép sàn mái
2,311 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
24 Bê tông lanh tô, lanh tô, M200, PC40, đá 1x2
1,5251 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
25 Lắp dựng cốt thép lanh tô
0,1737 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
26 Sơn sắt thép các loại 3 nước
16,8712 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
27 Bulong M20
8 cái Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
28 Sản xuất vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ
2,3773 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
29 Sơn sắt thép các loại 3 nước
119,017 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
30 Bulong M18
32 cái Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
31 Xây tường, vữa xi măng mác 50
147,3941 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
32 Bê tông lót móng, M100, PC40, đá 4x6
1,7926 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
33 Lát đá bậc tam cấp
91,9625 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
34 Lát nền, sàn bằng gạch 500x500mm
423,3881 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
35 Bê tông giằng lan can, đá 1x2, mác 200
0,0726 m3 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
36 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép giằng lan can
0,0079 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
37 Sản xuất, lắp dựng lan can sắt hộp 80x40x1,5, sắt vuông 14x14
0,0151 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
38 Sắt vuông đặc14x14
0,8544 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
39 Lắp dựng lan can sắt
1,068 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
40 Sản xuất cửa đi 1 cánh mở quay nhựa lõi thép kính dán 2 lớp an toàn 6,38mm (đơn giá cộng thêm 217.391đ/m2)
13,86 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
41 Sản xuất cửa đi 2 cánh mở quay nhựa lõi thép kính dán 2 lớp an toàn 6,38mm (đơn giá cộng thêm 217.391đ/m2)
19,8 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
42 Sản xuất cửa sổ 2 cánh mở quay nhựa lõi thép kính dán 2 lớp an toàn 6,38mm (đơn giá cộng thêm 217.391đ/m2)
37,8 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
43 Sản xuất vách kính nhựa lõi thé, kính dán 2 lớp an toàn 6,38mm (đơn giá cộng thêm 217.391đ/m2)
21,15 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
44 Gia công lắp dựng hoa sắt cửa sổ bằng sắt vuông 14x14
51,3 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
45 Sản xuất, lắp dựng xà gồ thép
1,3466 tấn Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
46 Sơn sắt thép các loại 3 nước
110,8992 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
47 Lợp mái tôn múi chống nóng, chống ồn PU dày 18mm, tôn mạ A/Z50 11 sóng dày 0,4mm
2,6412 100m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
48 Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2 cm, VXM M75, PC40
230,116 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
49 Quét Flinkote chống thấm mái, sê nô, ô văng …
230,116 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu
50 Làm trần phẳng bằng tấm thạch cao (khung xương RONDO, tấm thạch cao ELEPHANR BRAND)
250,4304 m2 Theo hồ sơ Báo cáo KTKT được Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn phê duyệt -Các công việc phụ trợ phục vụ thi công có trong hồ sơ thiết kế, nhà thầu tự tính toán phân bổ vào giá dự thầu

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 05: Construction work (including general items)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 05: Construction work (including general items)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 160

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second