Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 05: The whole construction part

Find: 11:06 23/01/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading Hoang Thi Loan street
Bidding package name
Package 05: The whole construction part
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:00 10/02/2025
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
E2500028675_2501230734
Approval date
23/01/2025 10:42
Approval Authority
UBND phường An Tây
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
11:05 23/01/2025
to
15:00 10/02/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 10/02/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
157.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty seven million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 VAN XUAN CONSTRUCTION CONSULTANTS COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tầng 06, Số 25 Đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Vĩnh Ninh - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THẮNG TRƯỜNG THỊNH Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 5 Kiệt 77 Hồ Đắc Di, phường An Cựu, quận Thuận Hóa, thành phố Huế
3 Thua Thien Hue No1 Construction Consultants Joint Stock Company Consulting for setting up E-HSMT Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7 - Phường Vỹ Dạ - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ E-HSMT . appraisal consulting Số 287 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Phường Đúc - Quận Thuận Hóa - Thành phố Huế
5 Thua Thien Hue No1 Construction Consultants Joint Stock Company E-HSDT assessment consulting Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7 - Phường Vỹ Dạ - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 287 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Phường Đúc - Quận Thuận Hóa - Thành phố Huế
7 EMTECH CONSTRUCTION CONSULTANTS JOINT STOCK COMPANY Project management consultancy, contract management of investors, bid solicitors or investors, bid solicitors 33/18 Nguyễn Hoàng - Phường Hương Long - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần trục hoặc ô tô tải có gắn cẩu ≥ 6T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng/phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ gói thầu này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
2
Cần cẩu bánh hơi ≥ 25T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ gói thầu này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
3
Máy lu bánh hơi ≥ 16T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ gói thầu này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 9T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ gói thầu này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 10T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ gói thầu này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
6
Máy lu rung ≥ 25T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ gói thầu này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
7
Máy phun nhựa đường ≥ 190CV - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
8
Máy rải 130-140CV - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
9
Máy rải 50-60m3/h - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
10
Máy đào ≤ 0,8m3 - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ gói thầu này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
2
11
Máy ủi ≥ 110CV - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ gói thầu này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
12
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ gói thầu này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
5
13
Ô tô tưới nước chuyên dụng ≥ 5m3 - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
14
Xe nâng hoặc ô tải (có gắn cẩu - nâng người làm việc trên cao) ≥ 12m - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
*\1- Công trình: Mặt đường
2
* Bê tông nhựa trên mặt đường cũ
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 12.5mm. Chiều dày đã lèn ép=5.13cm
1723.01
1 m2
4
Sản xuất bê tông nhựa. Trạm trộn 80T/h
214.2584
1 Tấn
5
Vận chuyển bê tông nhựa = Ô tô 7T, cự ly vận chuyển= 4 km
214.2584
1 Tấn
6
Vận chuyển bê tông nhựa = Ô tô 7T, 10 km tiếp theo
214.2584
1 Tấn
7
Tưới lớp dính bám mặt đường RC70. Lượng nhũ tương 0.5kg/m2
1723.01
1 m2
8
* Bê tông nhựa trên mặt đường mới
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 12.5mm. Chiều dày đã lèn ép=5.13cm
126.24
1 m2
10
Sản xuất bê tông nhựa. Trạm trộn 80T/h
15.6981
1 Tấn
11
Vận chuyển bê tông nhựa = Ô tô 7T, cự ly vận chuyển= 4 km
15.6981
1 Tấn
12
Vận chuyển bê tông nhựa= Ô tô 7T, 10 km tiếp theo
15.6981
1 Tấn
13
Tưới lớp dính bám mặt đường RC70. Lượng nhũ tương 0.5kg/m2
126.24
1 m2
14
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm. Bê tông thương phẩm M300
25.25
1 m3
15
Lót bạt ni lông
126.24
1 m2
16
Móng CPĐD Dmax37.5mm dày 15cm
18.94
1 m3
17
* Thảm bê tông nhựa vuốt về đường cũ
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 12.5mm. Chiều dày đã lèn ép=2.56cm
17.71
1 m2
19
Sản xuất bê tông nhựa. Trạm trộn 80T/h
1.099
1 Tấn
20
Vận chuyển bê tông nhựa = Ô tô 7T, cự ly vận chuyển= 4 km
1.099
1 Tấn
21
Vận chuyển bê tông nhựa = Ô tô 7T, 10 km tiếp theo
1.099
1 Tấn
22
Tưới lớp dính bám mặt đường RC70. Lượng nhũ tương 0.5kg/m2
17.71
1 m2
23
* Mặt đường bê tông xi măng mở rộng
24
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm. Bê tông thương phẩm M300
702.88
1 m3
25
Xoa phẳng và lăn gai tạo nhám
3514.4
1 m2
26
Lót bạt ni lông
3514.4
1 m2
27
Móng CPĐD Dmax37.5mm dày 15cm
527.16
1 m3
28
* Bê tông xi măng trên mặt đường cũ
29
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm. Bê tông thương phẩm M300
390.15
1 m3
30
Xoa phẳng và lăn gai tạo nhám
1705.45
1 m2
31
Lót bạt ni lông
1705.45
1 m2
32
Móng CPĐD Dmax37.5mm dày <=15cm
122.2
1 m3
33
* Đào bỏ đường cũ làm mặt đường mới
34
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm. Bê tông thương phẩm M300
417.99
1 m3
35
Xoa phẳng và lăn gai tạo nhám
2089.94
1 m2
36
Lót bạt ni lông
2089.94
1 m2
37
Móng CPĐD Dmax37.5mm dày 15cm
313.49
1 m3
38
Ván khuôn mặt đường bê tông
544.78
1 m2
39
*\2- Công trình: Nền đường
40
Đào nền đường bằng máy đào <= 0.8m3. Đất cấp III
41.85
1 m3
41
Đào khuôn đường bằng máy đào <= 0.8m3. Đất cấp III
582.28
1 m3
42
Đào mặt đường bê tông xi măng
335.25
1 m3
43
Đào đất KPH, đất cấp II
128.73
1 m3
44
Đánh cấp, đất cấp III
48.99
1 m3
45
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
1137.1
1 m3
46
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T. Độ chặt yêu cầu K=0.95
1013.23
1 m3
47
Mua đất để đắp K95 + vận chuyển
533.1129
1 m3
48
Lu nền đường cũ đạt K95
4578.22
1 m2
49
Trồng cỏ mái taluy
362.42
1 m2
50
*\3- Công trình: Tường chắn

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ as follows:

  • Has relationships with 249 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.11 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 50.00%, Construction 32.09%, Consulting 14.53%, Non-consulting 3.38%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 847,885,651,991 VND, in which the total winning value is: 797,657,461,696 VND.
  • The savings rate is: 5.92%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 05: The whole construction part". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 05: The whole construction part" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 25

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second