Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 06 (Construction of works)

Find: 10:28 01/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Police office in Cao Son commune, Da Bac district
Name of Tender Notice
Package 06 (Construction of works)
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select contractor for construction investment project: Office of Police in Cao Son commune, Da Bac district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Provincial budget capital for the period 2021-2025
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
11:00 11/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:21 01/07/2022
to
11:00 11/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
11:00 11/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
49.000.000 VND
Amount in text format
Forty nine million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đầm dùi
>=1,5kw
2
2
Máy đầm bàn
>=1 kw
2
3
Máy hàn
>=23 kw
2
4
Máy cắt uốn thép
>=5kw
2
5
Máy trộn bê tông
>=250 lít
2
6
Máy trộn vữa
>=150 lít
2
7
Ô tô tự đổ
>=7 tấn
2
8
Máy khoan cầm tay
>= 0,62kw
1
9
Máy cắt gạch đá
>=1,7kw
2
10
Máy vận thăng hoặc tời
>=0,8 tấn
1
11
Máy mài
>=1kw
2
12
Máy đầm cóc
>= 70kg
1
13
Máy đào
>= 0,8m3
1
14
Máy ủi
>= 110CV
1
15
Máy lu
>= 9 tấn
1
16
Máy toàn đạc điện tử
Trắc địa
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng công trình, chiều rộng móng
2,0733 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
2 Đào đất bậc tam cấp bằng thủ công, rộng
0,9422 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
3 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
17,2742 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
4 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
18,7994 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
5 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
8,8384 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
6 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,0462 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
7 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,4704 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
8 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
0,6108 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
9 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,1388 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
10 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,1383 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
11 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
1,1534 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
12 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0,6197 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
13 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0,824 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
14 Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM PCB40 mác 75
53,0519 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
15 Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
22,2721 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
16 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1,3826 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
17 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
0,7001 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
18 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi
0,7001 100m3/1km Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
19 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 4x6, mác 100
16,3642 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
20 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150
0,8868 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
21 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,1668 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
22 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,0556 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
23 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
0,1112 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
24 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi
0,1112 100m3/1km Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
25 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100
1,7996 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
26 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bể phốt, đá 1x2, mác 200
1,4023 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
27 Gia công, lắp dựng cốt thép bể phốt, đường kính
0,2461 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
28 Gia công, lắp dựng cốt thép bể phốt, đường kính
0,1025 tấn
29 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn bể phốt
0,058 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
30 Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa XM PCB40 mác 75
2,8139 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
31 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
16,32 m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
32 Láng bể phốt, dày 2cm, vữa XM mác 100
51,1988 m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
33 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
1,9948 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
34 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,0856 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
35 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
5 cấu kiện Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
36 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0,0784 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
37 Ống PVC D110
0,015 100m Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
38 Cút PVC D110
3 cái Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
39 Ống PVC D34
0,035 100m Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
40 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột
6,8376 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
41 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
14,8504 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
42 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
37,6261 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
43 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
2,9802 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
44 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 200
2,2877 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
45 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,1404 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
46 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
1,323 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
47 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,4433 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
48 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
3,5754 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
49 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép
0,1957 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
50 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
0,2037 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 06 (Construction of works)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 06 (Construction of works)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 47

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second