Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 06 (Construction of works)

    Watching    
Find: 12:28 15/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Police office in Nam Thuong commune, Kim Boi district
Name of Tender Notice
Package 06 (Construction of works)
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Police office in Nam Thuong commune, Kim Boi district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Provincial budget capital for the period of 2021-2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
10:30 25/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:03 15/09/2022
to
10:30 25/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
10:30 25/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
53.000.000 VND
Amount in text format
Fifty three million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đầm dùi
>=1,5kw
2
1
Máy đầm dùi
>=1,5kw
2
2
Máy đầm bàn
>=1 kw
2
2
Máy đầm bàn
>=1 kw
2
3
Máy hàn
>=23 kw
2
3
Máy hàn
>=23 kw
2
4
Máy cắt uốn thép
>=5kw
2
4
Máy cắt uốn thép
>=5kw
2
5
Máy trộn bê tông
>=250 lít
2
5
Máy trộn bê tông
>=250 lít
2
6
Máy trộn vữa
>=150 lít
2
6
Máy trộn vữa
>=150 lít
2
7
Ô tô tự đổ
>=7 tấn
2
7
Ô tô tự đổ
>=7 tấn
2
8
Máy khoan cầm tay
>= 0,62kw
1
8
Máy khoan cầm tay
>= 0,62kw
1
9
Máy cắt gạch đá
>=1,7kw
2
9
Máy cắt gạch đá
>=1,7kw
2
10
Máy vận thăng hoặc tời
>=0,8 tấn
1
10
Máy vận thăng hoặc tời
>=0,8 tấn
1
11
Máy mài
>=1kw
2
11
Máy mài
>=1kw
2
12
Máy đầm cóc
>= 70kg
1
12
Máy đầm cóc
>= 70kg
1
13
Máy toàn đạc điện tử
Trắc địa
1
13
Máy toàn đạc điện tử
Trắc địa
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá dỡ toàn bộ nhà cũ (máy ủi 110CV)
5 ca máy Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
2 Vận chuyển phế thải (ô tô tự đổ 10T)
3 ca máy Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
3 Đào móng công trình, chiều rộng móng
1,4112 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
4 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
10,014 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
5 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
15,2976 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
6 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
24,4545 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
7 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0,336 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
8 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,0949 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
9 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
1,6415 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
10 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột
1,9008 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
11 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0,2995 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
12 Xây giằng móng gạch bê tông (10,5x6x22), vữa XM PCB40 mác 75
9,2227 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
13 Xây giằng móng gạch bê tông (10,5x6x22), vữa XM PCB40 mác 75
10,2263 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
14 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
11,4172 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
15 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
1,0541 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
16 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,2074 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
17 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,0776 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
18 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
1,6804 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
19 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,943 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
20 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,5514 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
21 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
15,6434 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
22 Xây bậc tam cấp gạch bê tông (10,5x6x22), vữa XM PCB40 mác 75
13,1291 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
23 Lát đá bậc tam cấp, vữa XM PCB30 mác 75
38,232 m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
24 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
26,283 m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
25 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
26,283 m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
26 Lát nền, sàn, kích thước gạch 400x400, vữa XM PCB30 mác 75
6,669 m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
27 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,0731 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
28 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,0244 100m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
29 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
0,522 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
30 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
0,522 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
31 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0,0202 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
32 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,0313 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
33 Xây bể phốt gạch bê tông (10,5x6x22), vữa XM PCB40 mác 75
2,5508 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
34 Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM PCB30 mác 75
14,1894 m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
35 Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM PCB30 mác 75
2,8684 m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
36 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
0,3228 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
37 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,0131 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
38 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính
0,0124 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
39 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
4 cấu kiện Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
40 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột
8,5536 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
41 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
1,3478 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
42 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,1824 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
43 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
1,6828 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
44 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
15,144 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
45 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
1,8952 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
46 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,8647 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
47 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,9012 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
48 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
2,5969 tấn Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
49 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
37,607 m3 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III
50 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
3,8987 100m2 Phần 2 –Yêu cầu về xây lắp, Chương V, Mục III

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 06 (Construction of works)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 06 (Construction of works)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 35

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second