Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 06: Construction work

Find: 07:45 22/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading Khe Sy and Dau Co Khe rural roads, Nai area, Trung Son commune
Bidding package name
Package 06: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Contractor selection plan for project packages: Renovating and upgrading Khe Sy and Khe Dau Co rural roads, Nai area, Trung Son commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget and other lawful capital mobilization
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Trung Sơn, Province Phú Thọ
Time of bid closing
09:00 31/05/2026
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
100/QĐ-TTDVSNC
Approval date
22/05/2026 07:40
Approval Authority
Trung tâm Dịch vụ sự nghiệp công xã Trung Sơn
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
07:41 22/05/2026
to
09:00 31/05/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 31/05/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
100.000.000 VND
Amount in words
One hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY TNHH ĐTXD HẢI ANH Consulting on making economic - technical reports for construction works Khu Liên Hiệp, Xã Yên Lập, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng 129 Consulting in designing and designing designs, estimates Khu 6, Xã Vạn Xuân, Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LAM Consultancy on preparation and evaluation of tender documents Khu 10 - - Phường Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH E-HSMT appraisal consulting; evaluate contractor selection results Số nhà 91, đường Nguyễn Du - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 7 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
4
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25 m3. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
3
Ô tô gắn cẩu, sức nâng ≥ 3 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
4
Máy ủi. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
5
Máy rải cấp phối đá dăm hoặc máy san. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
6
Lu bánh thép, trọng lượng từ 6 tấn - 10 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
7
Lu rung, trọng lượng ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
8
Máy trộn bê tông xi măng ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hóa đơn mua thiết bị theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua thiết bị theo quy định của pháp luật.
2
9
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng. Đặc điểm thiết bị: Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng phải có đủ năng lực để thực hiện công tác thí nghiệm cho gói thầu (Phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử)
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Nền đường
2
Đào nền đường, đất cấp III
203.9601
100m3
3
Đào nền bằng, đá cấp IV
31.0859
100m3
4
Đào rãnh, đất C3
4.4784
100m3
5
Đào rãnh đá cấp IV
0.4687
100m3
6
Đào khuôn, đất C3
16.1852
100m3
7
Đào khuôn, đá cấp IV
1.8361
100m3
8
Vét bùn, đất C1
3.2877
100m3
9
Đào hữu cơ đất C2
0.2451
100m3
10
Đào cấp, đất C2
3.7314
100m3
11
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
19.1605
100m3
12
Trồng cỏ mái taluy nền đường
16.5106
100m2
13
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, đất cấp III (tận dụng đất đắp)
19.1605
100m3
14
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi, đất cấp III
204.4251
100m3
15
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi, đất cấp II
3.9764
100m3
16
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi, đất cấp I
3.2877
100m3
17
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
33.3907
100m3
18
Vận chuyển đá đổ đi
33.3907
100m3
19
San đá bãi thải
33.3907
100m3
20
San đất bãi thải
211.6892
100m3
21
Mặt đường BTXM
22
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
1140.76
m3
23
Vải bạt xác rắn
6253.29
m2
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
7.504
100m3
25
Ván khuôn thép mặt đường
8.0693
100m2
26
Lề gia cố
27
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
126.05
m3
28
Vải bạt xác rắn
700.3
m2
29
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.8404
100m3
30
Ván khuôn thép mặt đường
1.6807
100m2
31
Rãnh hình thang
32
Bê tông rãnh M200
224.75
m3
33
Ván khuôn đổ bê tông rãnh
13.7547
100m2
34
Đào đất thi công rãnh
2.2475
100m3
35
Khối lượng vuốt lối rẽ
36
Bê tông lối rẽ M250
2.71
m3
37
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0181
100m3
38
Ván khuôn thép mặt đường
0.0144
100m2
39
Cống thoát nước
40
Đào móng cống, đất cấp III
4.444
100m3
41
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.8543
100m3
42
Bê tông đầu, thân, móng cống M200
126.22
m3
43
Bê tông sân cống M200
30.11
m3
44
Bê tông gia cố lòng cống M200
11.6
m3
45
Cát đệm
23.49
m3
46
Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
14.82
m3
47
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
1.52
tấn
48
Ván khuôn ống cống
2.6013
100m2
49
Lắp đặt ống ống D75
26
đoạn ống
50
Lắp đặt ống cống D150
12
đoạn ống

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 06: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 06: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 2

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second