Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 07: Construction and installation

Find: 14:18 04/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and expanding DH.13 and DH.16 roads in Don Duong district (now Don Duong commune)
Bidding package name
Package 07: Construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Partial approval of the contractor selection plan for the project of upgrading and expanding DH.13 and DH.16 roads, Don Duong district (now Don Duong commune)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
The provincial budget belongs to the medium-term public investment plan for the period of 2021-2025 and the period 2026-2030
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Đơn Dương, Province Lâm Đồng
Time of bid closing
16:00 22/08/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
58/QĐ-BQLDA
Approval date
04/08/2026 14:15
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Đơn Dương
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:17 04/08/2026
to
16:00 22/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 22/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
1.213.000.000 VND
Amount in words
One billion two hundred thirteen million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD Consulting for setting up E-HSMT 352 Đường Vòng Lâm Viên - - Phường Lâm Viên - Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng E-HSMT . appraisal consulting 243 Lý Thường Kiệt, thôn Đường Mới - - Xã D'Ran - Tỉnh Lâm Đồng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD E-HSDT assessment consulting 352 Đường Vòng Lâm Viên - - Phường Lâm Viên - Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng Consultancy on appraisal of contractor selection results 243 Lý Thường Kiệt, thôn Đường Mới - - Xã D'Ran - Tỉnh Lâm Đồng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 1,6 m3 (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai đượcthiết bị vượt quá số lượng 02 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
2
Loại thiết bị: Máy ủi. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toánđể đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 02 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
3
- Loại thiết bị: Lu bánh sắt/thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng làm việc ≥ 16 tấn. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 02 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
4
Loại thiết bị: Máy san. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 01 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
5
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng cho phép tham gia giao thông ≥ 12 tấn. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 05 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
5
6
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. - Đặc điểm thiết bị: Công suất/Năng suất ≥ 60m3/h. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá sốlượng 02 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
7
- Loại thiết bị: Máy rải bê tông nhựa. - Đặc điểm thiết bị: Công suất/Năng suất ≥ 140CV. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 01 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
8
- Loại thiết bị: Lu bánh sắt/thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng làm việc ≥ 10 tấn. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 02 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứngminh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
9
- Loại thiết bị: Lu bánh hơi tự hành - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng làm việc ≥ 25 tấn (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 02 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
10
-Loại thiếtbị: Ôtô tưới nhựađường/Máyphun tưới nhựađường -Đặcđiểm thiếtbị:Tảitrọng hàng chophép thamgia giaothông ≥05 tấn(đốivới ôtô)hoặc cócôngsuất ≥190CV (đốivới máyphun) (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 01 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xemxét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
11
- Loại thiết bị: Lu bánh hơi tự hành. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng làm việc ≥ 16 tấn. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 02 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
12
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước chuyên dùng. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích bồn ≥ 05 tấn hoặc Tải trọng hàng cho phép tham gia giao thông ≥ 05 tấn. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 01 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
13
- Loại thiết bị: Trạm trộn bê tông nhựa. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 120 tấn/h. (Sốlượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 01 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Chỉ yêu cầu kiểm định hiệu chuẩn kỹ thuật trạm; giấy phép hoạt động của trạm trộn
1
14
- Loại thiết bị: Máy xúc lật. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 3.2m3. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 02 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
15
- Loại thiết bị: Ô tô thùng. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng cho phép tham gia giao thông ≥ 2,5 tấn. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 01 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
16
Loại thiết bị: Cần cẩu/Cần trục bánh xích - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng hoặc tải trọng làm việc ≥ 6 tấn (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 01 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
17
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 02 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
3
18
- Loại thiết bị: Lu rung 25t (tải trọng tính 12t) (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 05 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực theo quy định tại Thông tư 47/2024/TT-BGTVT ngày 15/11/2024 của Bộ Giao thông vận tải. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
3
19
- Loại thiết bị: Trạm trộn bê tông xi măng. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 50 m3/h. (Sốlượng thiết bị:Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 01 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: - Chỉ yêu cầu kiểm định hiệu chuẩn kỹ thuật trạm; giấy phép hoạt động của trạm trộn
1
20
- Loại thiết bị: Xe bồn trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: công suất 8m3. (Số lượng thiết bị: Nhà thầu tự tính toán để đề xuất đảm bảo phù hợp với tiến độ thi công mà nhà thầu đề xuất. Trong trường hợp kê khai trên Webform hệ thống, nhà thầu không kê khai được thiết bị vượt quá số lượng 03 thì nhà thầu phải có bảng đề xuất thiết bị riêng cho loại thiết bị này đính kèm E-HSDT để có cơ sở xem xét đánh giá). Tài liệu chứng minh: Chỉ yêu cầu kiểm định hiệu chuẩn kỹ thuật trạm; giấy phép hoạt động của trạm trộn
3
21
Máy kinh vỹ hoặc máy toàn đạc. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHÂN ĐOẠN ĐH13 - TUYẾN CHÍNH
Hạng mục
2
NỀN ĐƯỜNG
1
Hạng mục
3
MẶT ĐƯỜNG
1
Hạng mục
4
AN TOÀN GIAO THÔNG
1
Hạng mục
5
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC DỌC
1
Hạng mục
6
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NGANG
1
Hạng mục
7
PHÂN ĐOẠN ĐH13 - TUYẾN NHÁNH
Hạng mục
8
NỀN ĐƯỜNG
1
Hạng mục
9
MẶT ĐƯỜNG
1
Hạng mục
10
AN TOÀN GIAO THÔNG
1
Hạng mục
11
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC DỌC
1
Hạng mục
12
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NGANG
1
Hạng mục
13
TƯỜNG CHẮN
1
Hạng mục
14
PHÂN ĐOẠN ĐH16
Hạng mục
15
NỀN ĐƯỜNG
1
Hạng mục
16
MẶT ĐƯỜNG
1
Hạng mục
17
AN TOÀN GIAO THÔNG
1
Hạng mục
18
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC DỌC
1
Hạng mục
19
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NGANG
1
Hạng mục
20
HỆ THÔNG CỐNG TRÒN DẪN NƯỚC RA MƯƠNG HIỆN HỮU
1
Hạng mục
21
THUẾ, PHÍ TÀI NGUYÊN
106216000
đồng

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 07: Construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 07: Construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 7

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second