Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 08: Construction and equipment installation

Find: 20:40 05/06/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Cultural works, tourism souvenirs for the composer - People's Artist Vien Chau
Bidding package name
Package 08: Construction and equipment installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Cultural works, tourism souvenirs for the composer - People's Artist Vien Chau
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Socialization and provincial budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
07:30 30/06/2025
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
E2500254666_2506051933
Approval date
05/06/2025 19:45
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình Dân dụng và Công nghiệp tỉnh Trà Vinh
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
20:38 05/06/2025
to
07:30 30/06/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
07:30 30/06/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
1.862.000.000 VND
Amount in words
One billion eight hundred sixty two million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Đại Thành Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 352, QL54, Khóm 2, Thị trấn Châu Thành, Huyện Châu Thành, Trà Vinh
2 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Trọng Tiến Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 55/1A, đường Quang Trung, khóm 9, Phường 4, Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
3 Công ty TNHH MTV thương mại dịch vụ xây dựng Ý Nguyên Consulting for setting up E-HSMT Số 283, đường Sơn Thông, khóm 9, phường 9, TP Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh
4 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Trung Minh E-HSMT . appraisal consulting Số 128, đường Thạch Ngọc Biên, khóm 9, phường 9, TP Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh
5 Công ty TNHH MTV thương mại dịch vụ xây dựng Ý Nguyên E-HSDT assessment consulting Số 283, đường Sơn Thông, khóm 9, phường 9, TP Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh
6 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Trung Minh Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 128, đường Thạch Ngọc Biên, khóm 9, phường 9, TP Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

Renewal information

# Time to Renew Successfully Old bid closing time Time of bid closing after extension Old bid opening time Bid opening time after extension Reason
1 10:44 17/06/2025 07:30 24/06/2025 07:30 30/06/2025 07:30 24/06/2025 07:30 30/06/2025 Modify E-HSMT

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,4 m3 * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1
2
Máy đào bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,8 m3 * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1
3
Máy lu bánh thép - trọng lượng ≥ 9T * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
2
4
Máy lu bánh hơi - trọng lượng ≥ 16T * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1
5
Máy lu rung - trọng lượng ≥ 25T * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1
6
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1
7
Ô tô tưới nước - công suất ≥ 5T hoặc ≥ 5T 5m3 * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1
8
Cần cẩu - sức năng ≥ 25T * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1
9
Máy rải nhựa - công suất ≥ 130CV * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1
10
Máy phun nhựa đường - công suất ≥ 190 CV * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1
11
Máy rải cấp phối đá dăm - công suất ≥ 50 m3/h * Tài liệu chứng minh trong quá trình đối chiếu: - Tài liệu chứng minh khả năng huy động: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh công suất thiết bị. - Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê. - Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Trường hợp là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/CCCD.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Cáp ngầm hạ thế CXV/SE/DSTA 4c-50mm2
5
m
Theo quy định tại Chương V
2
Ống HDPE xoắn d130/d100
5
m
Theo quy định tại Chương V
3
Cáp ngầm hạ thế CXV/SE/DSTA 4c-16mm2
403
m
Theo quy định tại Chương V
4
Ống HDPE xoắn d50/d40
403
m
Theo quy định tại Chương V
5
Cáp ngầm hạ thế CXV/SE/DSTA 4c-6mm2
180
m
Theo quy định tại Chương V
6
Ống HDPE xoắn d50/d40
180
m
Theo quy định tại Chương V
7
Cáp ngầm hạ thế CXV/SE/DSTA 2c-4mm2
10
m
Theo quy định tại Chương V
8
Ống HDPE xoắn d32/d25
10
m
Theo quy định tại Chương V
9
Đầu cáp trung thế T-PLUS 24KV
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Đầu cáp trung thế ELBOW 24KV
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt cọc tiếp địa D16, L=2,4m + kẹp
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Băng báo hiệu cáp ngầm
140.64
m
Theo quy định tại Chương V
13
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.387
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Gạch đất sét nung 4x8x18cm bảo vệ đường cáp ngầm
14.65
1000 viên
Theo quy định tại Chương V
15
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
1.4034
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1921
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Ống HDPE xoắn d50/d40
616.9
m
Theo quy định tại Chương V
18
Cáp ngầm hạ thế Cáp điện 3 lõi CXV, 3c-4mm2
616.9
m
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m - Trụ tròn côn cao 8m
20
1 cột
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp cần đèn D49, chiều dài cần đèn ≤2,8m, Cần đèn vươn 1,5m
20
1 cần đèn
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp choá đèn - Đèn cao áp ở độ cao ≤12m, đèn led 75W
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Bulong neo bẻ L, D24 chiều dài 1000mm
80
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt dây điện đơn 3c-2,5mm2
220
m
Theo quy định tại Chương V
25
Kẹp cáp bulong
40
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 21mm
0.9
100m
Theo quy định tại Chương V
27
Cổ dê D21mm
60
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Cọc sắt mạ đồng D16 dài 2400mm
20
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Cầu đấu cáp kín nước IP67
20
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt RCBO 6A 2,5KA 30mA
20
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.72
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
7.92
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt bộ Rơ le hẹn giờ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt điện kế 3 pha 220/380-25A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt Magentic contactor 3 pha 25A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt Rơ le trung gian
1
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt MCCB 3 cực 25A/10KA
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt MCB 1 cực 16A/4,5KA
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
0.2954
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2954
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 16mm
568
m
Theo quy định tại Chương V
42
Cáp ngầm hạ thế CXV 2c-1,5mm2
10
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt trụ đèn nấm cây thông TC10A
51
trụ
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt bộ Rơ le hẹn giờ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt điện kế 3 pha 220/380-25A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt Magentic contactor 3 pha 25A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt Rơ le trung gian
1
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt MCCB 3 cực 25A/10KA
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt MCB 1 cực 16A/4,5KA
3
bộ
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 08: Construction and equipment installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 08: Construction and equipment installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 42

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second