Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 08: Construction work

Find: 21:25 07/02/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Road connecting National Highway 1A to Hoang Sa - Doc Soi road (phase 1)
Bidding package name
Package 08: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 29/02/2024
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
33/QĐ-BQL
Approval date
07/02/2024 21:21
Approval Authority
BAN QUẢN LÝ KKT DUNG QUẤT VÀ CÁC KCN QUẢNG NGÃI
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
21:23 07/02/2024
to
09:00 29/02/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 29/02/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
150.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Công trình giao thông Quảng Ngãi và Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Anh Hưng. Consulting for designing feed, technical design, construction drawing design, estimation Số 134 Thành Thái, phường Trần Phú, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi và Tổ 6, Phường Quảng Phú, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi
2 QUANG NGAI CONSTRUCTION & INVESTMENT CONSULTING JOINT STOCK COMPANY Consulting for Feed design, technical design, construction drawing design, estimation Số 353 đường Trường Chinh, phường Chánh Lộ, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Consulting on contract performance, testing Khu đô thị mới Vạn Tường, xã Bình Trị, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Consulting for setting up E-HSMT Khu đô thị mới Vạn Tường, xã Bình Trị, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
5 Phòng Kế hoạch tổng hợp thuộc Ban Quản lý KKT Dung Quất và các KCN Quảng Ngãi E-HSMT . appraisal consulting Khu đô thị mới Vạn Tường, xã Bình Trị, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng E-HSDT assessment consulting Khu đô thị mới Vạn Tường, xã Bình Trị, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
7 Phòng Kế hoạch tổng hợp thuộc Ban Quản lý KKT Dung Quất và các KCN Quảng Ngãi Consultancy on appraisal of contractor selection results Khu đô thị mới Vạn Tường, xã Bình Trị, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
8 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Project management consultancy, contract management, other consultants that these consulting services have a part directly related to the bidding package Khu đô thị mới Vạn Tường, xã Bình Trị, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào dung tích gàu ≥ 0,8 m3 (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứg nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
2
Máy đào dung tích gàu ≥ 1,25 m3 (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
3
Máy xúc dung tích gàu ≥ 3.0m3 (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
4
Ô tô tải tự đổ ≥12 tấn (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo mệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
4
5
Ô tô tưới nước có dung tích bồn ≥ 5m3 (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo mệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
6
Máy lu bánh hơi ≥16 tấn (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
7
Máy lu bánh thép ≥ 10 tấn (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
8
Máy lu bánh thép ≥ 16 tấn (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
9
Máy lu rung ≥ 25 tấn (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
10
Máy ủi 110 CV (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
11
Trạm trộn bê tông nhựa ≥ 80 Tấn/h (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua bán và Giấy chứng nhận hiệu chuẩn và kiểm nghiệm còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu).
1
12
Máy rải bê tông nhựa công suất 130 CV-140 CV trở lên (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
13
Máy phun nhựa có công suất ≥ 190 CV (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua bán kèm theo).
1
14
Cần cẩu ≥ 16T (đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng theo đúng quy định của Bộ Giao thông vận tải còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu kèm theo).
1
15
Máy trộn bê tông ≥250 lít(đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua bán kèm theo).
1
16
Tổ máy toàn đạt điện tử và máy thủy bình.(đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua bán và Giấy chứng nhận hiệu chuẩn và kiểm nghiệm còn hiệu lực so với thời điểm đóng thầu).
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt neo cáp DUL (LC 15 lần)
360
Bộ
2
Bơm keo epoxy
12
lít
3
Gối cầu, đá kê gối
4
Lắp gối cầu cao su(250x100x35) cố định
18
Cái
5
Lắp gối cầu cao su(250x100x35) di động
18
Cái
6
Sản xuất cấu kiện thép đặt sẵn trongBT
0.013
tấn
7
Gia công cốt thép neo đường kính >18mm
0.068
tấn
8
Gia công cốt thép đá kê gối, thép neo
0.225
tấn
9
BT đá kê gối 30Mpa đá 1x2
0.14
m3
10
Nhựa bitum chèn khe
4.41
kg
11
Lan can tay vịn
12
Lan can tay vịn (cả sản xuất và lắp dựng)
1.82
tấn
13
Bu lông liên kết
60
Cái
14
BT gờ lan can 30Mpa đá 1x2
9.94
m3
15
Cốt thép gờ lan can <=10mm
0.263
tấn
16
Cốt thép gờ lan can <=18mm
0.995
tấn
17
Quét vôi 3 nước trắng gờ lan can
74.33
m2
18
Thoát nước mặt cầu
19
Nắp chắn rác bằng gang
0.005
Tấn
20
ống thép tráng kẽm D114mm, dày 5mm
2.22
m
21
ống nhựa PVC D114 thoát nước, dày 7mm
3.2
m
22
Co nối PVC D114
4
Cái
23
Khe co giãn
24
Cốt thép khe co giãn D<=18mm
0.252
tấn
25
Khe co giãn C50 mạ kẽm
16
m
26
Bê tông không co ngót 30Mpa đá 0.5x1
1.533
m3
27
Keo sikadur 732
6.72
lít
28
Sản xuất thép hình, thép tấm khung định vị
0.194
tấn
29
Bu lông liên kết M14, L=230mm
128
Cái
30
Bản vượt
31
Bê tông bản vượt 25Mpa đá1x2
14.504
m3
32
Cốt thép bản vượt D<=10mm
0.325
tấn
33
Cốt thép bản vượt D<=18mm
0.937
tấn
34
Đệm cấp phối đá dăm dưới bản vượt
42.181
m3
35
Mố M0, M2
36
BT móng, thân mố 30Mpa đá 1x2
313.36
m3
37
Cốt thép mố d<=10mm
Tấn
38
Cốt thép mố d<=18mm
10.544
Tấn
39
Cốt thép mố d>18mm
9.162
Tấn
40
Bê tông lót móng 12Mpa đá 2x4
10.49
m3
41
Đắp cát sau mố
192.791
m3
42
Lắp đặt ống nhựa PVC D=90mm
18
m
43
Bọc vải địa kỹ thuật ko dệt tầng lọc ngược
72.96
m2
44
Làm tầng lọc ngược bằng đá 2x4
8.82
m3
45
Hổn hợp nhựa đường chèn khe
0.176
Tấn
46
Công tác thi công hố móng mố:
47
Đào đất móng mố = máy, ĐC3
2081.13
1 m3
48
Phá dỡ kết cấu bê tông = búa căn
53.87
m3
49
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
53.87
1 m3
50
Đắp đất công trình bằng đầm cóc
1580.39
1 m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 08: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 08: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 26

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second