Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 08: Construction work

Find: 15:26 06/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Nai Dong residential area serves resettlement projects in Kim Thanh commune, Hai Phong city
Bidding package name
Package 08: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Construction of Nai Dong Residential Area to serve resettlement projects in Kim Thanh commune, Hai Phong city (Phase 1)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Commune budget and other legal capital sources according to regulations
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:00 24/07/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
2218/QĐ-UBND
Approval date
06/07/2026 15:25
Approval Authority
Ủy ban nhân dân xã Kim Thành
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:26 06/07/2026
to
16:00 24/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 24/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
1.000.000.000 VND
Amount in words
One billion dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 HAI DUONG PLANNING AND CONSTRUCTION DESIGNING CONSULTING JOINT STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 01 đường Thanh Niên, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Địa chỉ: Số 19, Bùi Thị Xuân, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
3 HAI DUONG PLANNING AND CONSTRUCTION DESIGNING CONSULTING JOINT STOCK COMPANY Consulting for setting up E-HSMT Số 01 đường Thanh Niên, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D E-HSMT . appraisal consulting Địa chỉ: Số 19, Bùi Thị Xuân, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
5 HAI DUONG PLANNING AND CONSTRUCTION DESIGNING CONSULTING JOINT STOCK COMPANY E-HSDT assessment consulting Số 01 đường Thanh Niên, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Consultancy on appraisal of contractor selection results Địa chỉ: Số 19, Bùi Thị Xuân, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ: ≥7T - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
2
Máy đào: ≥0.8m3 - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
3
Máy lu bánh thép, tải trọng lớn nhất ≥10 tấn - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
4
Máy lu bánh hơi, tải trọng lớn nhất ≥16 tấn - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
5
Máy lu rung, lực rung lớn nhất ≥25 tấn - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
6
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa, công suất ≥ 130 CV - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
7
Máy ủi - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
8
Cần trục: ≥6T - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
9
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành ≥200T - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp l
1
10
Xe nâng, chiều cao nâng ≥ 12m - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
11
Hợp bộ đo điện trở tiếp địa - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng, hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật
1
12
Máy đo điện trở tiếp xúc - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng, hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luậ
1
13
Máy ép đầu cốt - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng, hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø14 (≤ 24x6) mm
1.9129
100kg
Theo quy định tại Chương V
2
ỐNG LUỒN CÁP, PHỤ KIỆN
Theo quy định tại Chương V
3
Ống nhựa xoắn HDPE d=130/100
5.24
100 m
Theo quy định tại Chương V
4
Ống nhựa xoắn HDPE d=105/80
2.59
100 m
Theo quy định tại Chương V
5
Ống nhựa gân xoắn HDPE d=40/30
7.24
100 m
Theo quy định tại Chương V
6
Ống thép mạ kẽm nhúng nóng D168,3 dày 3,96: 51m
818.3635
kg
Theo quy định tại Chương V
7
Vận chuyển cột thép chưa lắp vận chuyển từng đoạn, cự ly vận chuyển ≤100m, vận chuyển bằng thủ công kết hợp xe cải tiến
0.8184
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt ống thép bảo vệ cáp, đường kính ống >100mm
0.51
100m
Theo quy định tại Chương V
9
Chi tiết nối ống thép D168,3
6
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Biển cáo thị, biển tên tủ bằng mê ca
22
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp biển cấm; chiều cao lắp đặt ≤20m
22
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Mốc báo hiệu cáp ngầm
21
10 mốc
Theo quy định tại Chương V
13
Keo bọt bịt ống nhựa (0,75 Lit)
7
bình
Theo quy định tại Chương V
14
TỦ ĐIỆN HẠ THẾ, TỦ CÔNG TƠ
Theo quy định tại Chương V
15
Tủ công tơ đặt trên bệ có KT 1750x900x500; tôn 1,5 ly, sơn tĩnh điện, loại 2 mặt, 2 lớp cánh (2 cánh mặt trước và 2 cánh mặt sau ) gồm 01 MCCB tổng 3 pha 125A-42kA/s; 03 Thanh cái đồng 50x5 dài 800mm. 01 Thanh cái đồng 25x4 dài 320mm; 06ATM 2 pha 40A; 01 cầu đấu 12 mắt; 12 đầu cốt M25(Số lượng công tơ do đơn vị quản lý vận hành cấp, không thuộc phạm vi dự án).
3
tủ
Theo quy định tại Chương V
16
Tủ công tơ đặt trên bệ có KT 1750x900x500; tôn 1,5 ly, sơn tĩnh điện, loại 2 mặt, 2 lớp cánh (2 cánh mặt trước và 2 cánh mặt sau ) gồm 01 MCCB tổng 3 pha 125A-42kA/s; 03 Thanh cái đồng 50x5 dài 800mm. 01 Thanh cái đồng 25x4 dài 320mm; 09ATM 2 pha 40A; 01 cầu đấu 12 mắt; 18 đầu cốt M25(Số lượng công tơ do đơn vị quản lý vận hành cấp, không thuộc phạm vi dự án).
5
tủ
Theo quy định tại Chương V
17
Tủ hạ thế đặt trên bệ có KT 600x350x1000; tôn 1,5 ly, sơn tĩnh điện, gồm 01 MCCB 3 pha 125A-42kA/s; 04 Thanh cái đồng 50x5 dài 500mm. 01 Thanh cái đồng 25x4 dài 250mm; 03đèn báo pha
3
tủ
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt tủ điện hạ áp, tủ công tơ xoay chiều 3pha
11
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
19
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
8.063
1m3
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông bệ máy SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.683
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.3784
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Khung móng 4M10x800x600x300
11
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Dán gạch vỉ, XM PCB40
6.16
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0559
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
2.7817
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.4813
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1169
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Lưới li lông báo hiệu cáp điện lực rộng 0,5 m
437.5
m
Theo quy định tại Chương V
29
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
2.1875
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Gạch bê tông, KT220x105x65 cường độ 100kg/cm2
5976
viên
Theo quy định tại Chương V
31
Bảo vệ cáp ngầm, xếp gạch chỉ
5.976
1000 viên
Theo quy định tại Chương V
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
2.9363
1m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
2.9295
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0787
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.334
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.1624
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
29
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
38
Sắt hình mạ kẽm nhúng nóng
775.52
kg
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt kết cấu các loại, xà thép
0.5254
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt ghế cách điện thang, sàn thao tác
0.098
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt giá đỡ
0.1522
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Dây nhôm lõi thép ACSR 70/11
4.11
kg
Theo quy định tại Chương V
43
Kéo rải dây dẫn và lấy độ võng trong phạm vi trạm; tiết diện dây dẫn ≤70mm2
0.15
100m
Theo quy định tại Chương V
44
Dây Cu/XLPE 4,3/HDPE -35kV-1x70mm2
21
m
Theo quy định tại Chương V
45
Kéo rải dây dẫn và lấy độ võng trong phạm vi trạm; tiết diện dây dẫn ≤50mm2
0.21
100m
Theo quy định tại Chương V
46
Dây Cu/XLPE 4,3/HDPE -35kV-1x50mm2
3
m
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt dây đồng xuống thiết bị, tiết diện dây ≤ 95mm2
3
m
Theo quy định tại Chương V
48
Dây dẫn Al/XLPE/PVC -35kV-1x50mm2
45.5
m
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt dây đồng xuống thiết bị, tiết diện dây ≤ 95mm2
45.5
m
Theo quy định tại Chương V
50
Bu lông + ê cu + VĐ mạ kẽm M10x80
3.5952
kg
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 08: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 08: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second