Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 1: Construction and equipment installation phase 1 (6.2ha)

Find: 16:59 09/06/2023
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Construction of technical infrastructure of the resettlement area (phase 1) of the Hoang Dong _ Lang Son hotel and golf course project
Bidding package name
Package 1: Construction and equipment installation phase 1 (6.2ha)
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Enterprise capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Two Envelopes
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
15:00 22/06/2023
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
48A
Approval date
18/05/2023 00:00
Approval Authority
Công ty Cổ phần quốc tế Lạng Sơn
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:53 09/06/2023
to
15:00 22/06/2023
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 22/06/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter
Bid security amount
1.490.000.000 VND
Amount in words
One billion four hundred ninety million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 HUNG VUONG INVESTMENT CONSULTING AND CONSTRUCTION DESIGN JOINT STOCK COMPANY Consulting on making design documents and estimates Số 51LKH1, Đường 37m, Khu đô thị Phú Lộc IV, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
2 3C CONINCO JOINT STOCK COMPANY Consultancy and verification of design documents and estimates Tầng L1 tòa nhà Diamond Flower, Lô C1, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
3 Sở Xây dựng Tỉnh Lạng Sơn Consulting on designing design records, estimates Số 71 Đường Nhị Thanh, Phường Tam Thanh, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
4 3C CONINCO JOINT STOCK COMPANY Consulting for setting up E-HSMT Tầng L1 tòa nhà Diamond Flower, Lô C1, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
5 AN PHAT INVESTMENT AND BUSINESS CONSTRUCTION COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 15 ngõ 122 đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội
6 3C CONINCO JOINT STOCK COMPANY E-HSDT assessment consulting Tầng L1 tòa nhà Diamond Flower, Lô C1, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
7 AN PHAT INVESTMENT AND BUSINESS CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 15 ngõ 122 đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội
8 Công ty Cổ phần Địa ốc Phú Long Project development unit Lầu 8, PV Gas Tower, 673 Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
9 VCC ENGINEERING CONSULTANTS JOINT - STOCK COMPANY Consulting for making budget documents Tầng 8-11, toà nhà số 10 phố Hoa Lư, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cẩu bánh xích, sức nâng ≥10T Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
2
Máy đào một gầu – dung tích gầu ≥ 0.8m3 Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
3
Máy đào một gầu – dung tích gầu ≥ 1.25m3 Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
3
4
Máy lu bánh thép tự hành – trọng lượng tĩnh ≥ 16T Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
5
5
Máy lu bánh thép tự hành – trọng lượng tĩnh ≥ 25T Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy ủi – công suất ≥110CV Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
3
7
Máy phun nhựa đường – công suất ≥ 190CV Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
8
Máy rải cấp phối đá dăm – năng suất ≥ 50 m3/h Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
9
Thiết bị nấu nhựa 500l Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
10
Thiết bị sơn kẻ vạch Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
11
Ô tô tự đổ ≥5T Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
5
12
Máy hàn điện Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
13
Máy trộn vữa 150 lít Nhà thầu phải chuẩn bị bản gốc hoặc bản chứng thực các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
3

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
HỆ THỐNG HÀO KỸ THUẬT
Theo quy định tại Chương V
2
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
458.663
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
87.146
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp đất nền móng công trình
238.958
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
45.402
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
670.44
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
9.06
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250
906
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
107.961
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 18mm
177.999
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, máng nước
1510
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
135.9
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
10.389
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
13.288
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
422.8
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
40.406
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
64.281
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm mái
1510
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Quét nhựa bitum nguội vào tường
280.256
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
4.157
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
4.157
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
35.957
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
35.957
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 8m, đường kính ống 110mm
0.776
100m
Theo quy định tại Chương V
25
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
65.249
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
12.398
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
869.99
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp đất nền móng công trình
15.708
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.985
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt ống thép đen bằng phương pháp hàn, đường kính 200mm
6.042
100m
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp có đầu nối gai đoạn ống dài 5m, đường kính ống 200mm
6.042
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp có đầu nối gai đoạn ống dài 5m, đường kính ống 150mm
48.333
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
58.685
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
11.15
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
25.427
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.831
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
39.123
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250
97.808
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.656
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 250
173.456
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
15.114
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công, lắp dựng cốt thép giếng nước, giếng cáp, đường kính <= 18mm
0.74
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
44.16
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.359
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
7.787
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm mái
69
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.296
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.296
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
2.56
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
2.56
tấn
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 1: Construction and equipment installation phase 1 (6.2ha)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 1: Construction and equipment installation phase 1 (6.2ha)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 33

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second