Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 1: Construction + equipment + termite protection (including contingency costs)

Find: 14:41 09/05/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
2-storey 6-room classroom building Cam Thuy Secondary School
Name of Tender Notice
Package 1: Construction + equipment + termite protection (including contingency costs)
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
2-storey 6-room classroom building Cam Thuy Secondary School
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Cam Thuy commune budget and other lawful capital mobilization
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:30 17/05/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:36 09/05/2022
to
08:30 17/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:30 17/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
35.000.000 VND
Amount in text format
Thirty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Công suất gàu ≥ 0,4 m3; Phải có Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng đang còn thời hạn được phép sử dụng. (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1
2
Máy khoan cầm tay
Công suất ≥ 0,62Kw. Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1
3
Máy phát điện
Công suất ≥ 3,0Kw. Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1
4
Ô tô tự đổ
Công suất ≥ 7 tấn; Phải có Giấy chứng nhận đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời hạn được phép sử dụng. (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
2
5
Máy đầm cóc
Công suất ≥ 70Kg. Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1
6
Máy trộn Bê tông
Công suất ≥ 250 lít. Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
2
7
Máy trộn vữa
Công suất ≥ 150 lít. Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
2
8
Máy đầm dùi
Công suất ≥ 1,5Kw Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
2
9
Máy đầm bàn
Công suất ≥ 1,0Kw Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
2
10
Máy cắt uốn thép
Công suất ≥ 5Kw Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1
11
Máy cắt gạch đá
Công suất ≥ 1,7Kw Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
2
12
Máy hàn điện
Công suất ≥ 23Kw Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1
13
Máy khoan bê tông
Công suất ≥ 4,5Kw Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
2
14
Máy mài
Công suất ≥ 2,7Kw Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1
15
Vận thăng
Công suất ≥ 0,8 tấn Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1
16
Máy toàn đạc điện tử
Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1
17
Máy thủy bình
Có hóa đơn giá trị gia tang (tất cả các tài liệu trên là scan từ bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực).
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤50cm
4 gốc Chương V. Yêu cầu về xây lắp
2 Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0,3404 100m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
3 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
5,391 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
4 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0,3943 100m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
5 Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
365,0512 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
6 Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
46,2051 1m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
7 Lấp đất hố móng bằng 1/3 phần đào
137,0854 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
8 Ván khuôn lót móng cột - Móng vuông, chữ nhật
21,008 m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
9 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
11,2368 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
10 Ván khuôn bê tông móng cột - Móng vuông, chữ nhật
50,8 m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
11 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1,0253 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
12 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
25,6748 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
13 Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
62,1612 m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
14 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
4,6621 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
15 Bê tông lót móng đá SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB40
4,8321 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
16 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
115,7951 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
17 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng móng
164,7444 m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
18 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,1828 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
19 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,2976 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
20 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
14,2949 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
21 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
125,9272 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
22 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
32,048 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
23 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1,098 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
24 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1,098 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
25 Phá dỡ một số kết cấu nhà cũ và vệ sinh bề mặt tiếp giáp (khoán gọn)
5 công Chương V. Yêu cầu về xây lắp
26 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,89 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
27 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
3,04 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
28 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0,21 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
29 Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
2,0553 100m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
30 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
5,2976 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
31 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
6,3623 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
32 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2,38 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
33 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
5,91 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
34 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0,37 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
35 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
416,4709 m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
36 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
61,4045 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
37 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
6,91 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
38 Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,11 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
39 Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0,36 tấn Chương V. Yêu cầu về xây lắp
40 Ván khuôn gỗ sàn mái
447,1356 m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
41 Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
52,9487 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
42 Xây tường thẳng bằng gạch tuynel 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
28,467 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
43 Xây tường thẳng bằng gạch tuynel 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
28,467 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
44 Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
22,7578 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
45 Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
19,2536 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
46 Ốp trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
9,7884 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
47 Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
15,1473 m3 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
48 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
755,631 m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
49 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
467,1242 m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp
50 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
694,656 m2 Chương V. Yêu cầu về xây lắp

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 1: Construction + equipment + termite protection (including contingency costs)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 1: Construction + equipment + termite protection (including contingency costs)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 132

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second