Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 1: Generic medicine procurement package, Code: CGRG.GE.07.2026

Find: 14:03 10/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
The 10th round of providing nutritional supplements in 2026 will be carried out at Hospital 19-8.
Bidding package name
Package 1: Generic medicine procurement package, Code: CGRG.GE.07.2026
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The 10th round of providing nutritional supplements in 2026 will be carried out at Hospital 19-8.
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Funds for non -business activities
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Từ Liêm, City Hà Nội
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
10/08/2026 14:02
Approval Authority
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 14/08/2026
Price quotation end time
11:30 17/08/2026
Validity of bid documents
45 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600326643
Amikacin
86.920.000
173.840
2
PP2600326644
Carboplatin
360.444.000
720.888
3
PP2600326645
Caspofungin
133.590.240
267.180
4
PP2600326646
Doxorubicin hydroclorid
7.560.000
15.120
5
PP2600326647
Doxorubicin hydroclorid
32.999.400
65.999
6
PP2600326648
Febuxostat
38.200.000
76.400
7
PP2600326649
Morphin sulfat
90.000.000
180.000
8
PP2600326650
Oxaliplatin
243.789.000
487.578
9
PP2600326651
Paracetamol (acetaminophen)
211.050.000
422.100
10
PP2600326652
Paracetamol (acetaminophen)
405.000.000
810.000
11
PP2600326653
Pethidine Hydrochloride
16.500.000
33.000
12
PP2600326654
Sodium zirconium cyclosilicate
350.000.000
700.000

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600326643
Amikacin
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
2
Amikacin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Amikacin; Nhóm TCKT: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng: 500mg/100ml; Đường dùng: Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm truyền
3
PP2600326644
Carboplatin
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
4
Carboplatin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
700
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Carboplatin; Nhóm TCKT: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng: 150mg; Đường dùng: Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm
5
PP2600326645
Caspofungin
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
6
Caspofungin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
120
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Caspofungin; Nhóm TCKT: Nhóm 5; Nồng độ, hàm lượng: 50mg; Đường dùng: Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm đông khô
7
PP2600326646
Doxorubicin hydroclorid
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
8
Doxorubicin hydroclorid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
180
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Doxorubicin hydroclorid; Nhóm TCKT: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng: 10mg; Đường dùng: Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm
9
PP2600326647
Doxorubicin hydroclorid
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
10
Doxorubicin hydroclorid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
200
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Doxorubicin hydroclorid; Nhóm TCKT: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng: 50mg; Đường dùng: Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm
11
PP2600326648
Febuxostat
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
12
Febuxostat
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
10000
Viên
Tên hoạt chất: Febuxostat; Nhóm TCKT: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng: 80mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên
13
PP2600326649
Morphin sulfat
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
14
Morphin sulfat
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
9000
Viên
Tên hoạt chất: Morphin sulfat; Nhóm TCKT: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng: 30mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên nang
15
PP2600326650
Oxaliplatin
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
16
Oxaliplatin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
1000
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Oxaliplatin; Nhóm TCKT: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng: 50mg/10ml; Đường dùng: Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm
17
PP2600326651
Paracetamol (acetaminophen)
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
18
Paracetamol (acetaminophen)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
15000
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Paracetamol (acetaminophen); Nhóm TCKT: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng: 1g; Đường dùng: Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm
19
PP2600326652
Paracetamol (acetaminophen)
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
20
Paracetamol (acetaminophen)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
15000
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Paracetamol (acetaminophen); Nhóm TCKT: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng: 1g; Đường dùng: Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm
21
PP2600326653
Pethidine Hydrochloride
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
22
Pethidine Hydrochloride
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
500
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Pethidine Hydrochloride; Nhóm TCKT: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng: 100mg/2ml; Đường dùng: Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm
23
PP2600326654
Sodium zirconium cyclosilicate
Bệnh viện 19-8 (Địa chỉ: Số 9 Đường Trần Bình, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội)
Ngay khi nhận được thông báo đặt hàng của Bệnh viện
Trong vòng 03 ngày (trừ thứ 7, chủ nhật và ngày lễ) kể từ khi tiếp nhận thông tin yêu cầu của Bệnh viện (bằng fax, email hoặc điện thoại); trường hợp đặc biệt (dịch bệnh, cấp cứu) hàng hóa phải được giao trong vòng 24 giờ
24
Sodium zirconium cyclosilicate
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
1000
Chai/Lọ/Ống/Túi/Gói
Tên hoạt chất: Sodium zirconium cyclosilicate; Nhóm TCKT: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng: 5 gam; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Bột/cốm/hạt pha uống

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 1: Generic medicine procurement package, Code: CGRG.GE.07.2026". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 1: Generic medicine procurement package, Code: CGRG.GE.07.2026" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 3

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second