Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 11: Construction and equipment procurement

Find: 01:18 21/10/2021
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and repairing the archives of the National Archives Center IV
Name of Tender Notice
Package 11: Construction and equipment procurement
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and repairing the archives of the National Archives Center IV
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Central state budget of the treasure industry
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
According to the adjusted unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
18:30 28/10/2021
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
17:56 08/10/2021
to
18:30 28/10/2021
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
18:30 28/10/2021
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
350.000.000 VND
Amount in text format
Three hundred fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy cắt gạch đá
Tài liệu chứng minh
2
1
Máy cắt gạch đá
Tài liệu chứng minh
2
1
Máy cắt gạch đá
Tài liệu chứng minh
2
1
Máy cắt gạch đá
Tài liệu chứng minh
2
1
Máy cắt gạch đá
Tài liệu chứng minh
2
1
Máy cắt gạch đá
Tài liệu chứng minh
2
2
Máy hàn ≥23 kW
Tài liệu chứng minh
2
2
Máy hàn ≥23 kW
Tài liệu chứng minh
2
2
Máy hàn ≥23 kW
Tài liệu chứng minh
2
2
Máy hàn ≥23 kW
Tài liệu chứng minh
2
2
Máy hàn ≥23 kW
Tài liệu chứng minh
2
2
Máy hàn ≥23 kW
Tài liệu chứng minh
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay
Tài liệu chứng minh
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay
Tài liệu chứng minh
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay
Tài liệu chứng minh
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay
Tài liệu chứng minh
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay
Tài liệu chứng minh
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay
Tài liệu chứng minh
2
4
Máy cắt uốn thép
Tài liệu chứng minh
2
4
Máy cắt uốn thép
Tài liệu chứng minh
2
4
Máy cắt uốn thép
Tài liệu chứng minh
2
4
Máy cắt uốn thép
Tài liệu chứng minh
2
4
Máy cắt uốn thép
Tài liệu chứng minh
2
4
Máy cắt uốn thép
Tài liệu chứng minh
2
5
Máy đầm dùi
Tài liệu chứng minh
2
5
Máy đầm dùi
Tài liệu chứng minh
2
5
Máy đầm dùi
Tài liệu chứng minh
2
5
Máy đầm dùi
Tài liệu chứng minh
2
5
Máy đầm dùi
Tài liệu chứng minh
2
5
Máy đầm dùi
Tài liệu chứng minh
2
6
Máy trộn bê tông ≥250l
Tài liệu chứng minh
2
6
Máy trộn bê tông ≥250l
Tài liệu chứng minh
2
6
Máy trộn bê tông ≥250l
Tài liệu chứng minh
2
6
Máy trộn bê tông ≥250l
Tài liệu chứng minh
2
6
Máy trộn bê tông ≥250l
Tài liệu chứng minh
2
6
Máy trộn bê tông ≥250l
Tài liệu chứng minh
2
7
Máy trộn vữa ≥150l
Tài liệu chứng minh
2
7
Máy trộn vữa ≥150l
Tài liệu chứng minh
2
7
Máy trộn vữa ≥150l
Tài liệu chứng minh
2
7
Máy trộn vữa ≥150l
Tài liệu chứng minh
2
7
Máy trộn vữa ≥150l
Tài liệu chứng minh
2
7
Máy trộn vữa ≥150l
Tài liệu chứng minh
2
8
Cần trục tháp ≥ 25T
Tài liệu chứng minh + kiểm định còn hiệu lực
1
8
Cần trục tháp ≥ 25T
Tài liệu chứng minh + kiểm định còn hiệu lực
1
8
Cần trục tháp ≥ 25T
Tài liệu chứng minh + kiểm định còn hiệu lực
1
8
Cần trục tháp ≥ 25T
Tài liệu chứng minh + kiểm định còn hiệu lực
1
8
Cần trục tháp ≥ 25T
Tài liệu chứng minh + kiểm định còn hiệu lực
1
8
Cần trục tháp ≥ 25T
Tài liệu chứng minh + kiểm định còn hiệu lực
1
9
Đồng hồ vạn năng
Tài liệu chứng minh
1
9
Đồng hồ vạn năng
Tài liệu chứng minh
1
9
Đồng hồ vạn năng
Tài liệu chứng minh
1
9
Đồng hồ vạn năng
Tài liệu chứng minh
1
9
Đồng hồ vạn năng
Tài liệu chứng minh
1
9
Đồng hồ vạn năng
Tài liệu chứng minh
1
10
Máy bơm nước ≥ 5CV
Tài liệu chứng minh
1
10
Máy bơm nước ≥ 5CV
Tài liệu chứng minh
1
10
Máy bơm nước ≥ 5CV
Tài liệu chứng minh
1
10
Máy bơm nước ≥ 5CV
Tài liệu chứng minh
1
10
Máy bơm nước ≥ 5CV
Tài liệu chứng minh
1
10
Máy bơm nước ≥ 5CV
Tài liệu chứng minh
1
11
Ô tô tự đổ ≥7T
Bản sao chứng thực: Đăng ký + kiểm định còn hiệu lực
1
11
Ô tô tự đổ ≥7T
Bản sao chứng thực: Đăng ký + kiểm định còn hiệu lực
1
11
Ô tô tự đổ ≥7T
Bản sao chứng thực: Đăng ký + kiểm định còn hiệu lực
1
11
Ô tô tự đổ ≥7T
Bản sao chứng thực: Đăng ký + kiểm định còn hiệu lực
1
11
Ô tô tự đổ ≥7T
Bản sao chứng thực: Đăng ký + kiểm định còn hiệu lực
1
11
Ô tô tự đổ ≥7T
Bản sao chứng thực: Đăng ký + kiểm định còn hiệu lực
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Kệ mộc bản kích thước 3600 x 1093 x 2157 mm
37 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
2 Thang máy 1400kg, 05 điểm dừng
1 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
3 Trung tâm báo cháy tự động địa chỉ 220VAC/24VDC/4 Loops/1000 địa chỉ
1 tủ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
4 Bình ắc quy khô dự phòng 24VDC//40Ah
4 bình Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
5 Bộ nguồn phụ mở rộng 220VAC/24VDC10A
1 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
6 Bình khí fm200 loại 140L nạp sẵn 135kg khí FM200 tại nhà máy
6 bình Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
7 Bình khí fm200 loại 68L nạp sẵn 39kg khí FM200 tại nhà máy
2 bình Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
8 Bình khí mồi CO2 loại 1L/0.65kg khí
12 bình Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
9 Bình cháy bột khô ABC loại 8kg chất chữa cháy
46 bình Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
10 Bình chữa cháy khí CO2 loại 5kg chất chữa cháy
23 bình Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
11 Bình cầu chữa cháy tự động bột khô ABC loại 6kg chất chữa cháy
3 bình Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
12 Máy hút ẩm công suất 2500m3/h
1 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
13 Máy hút ẩm công suất 5600m3/h
2 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
14 Máy lọc không khí 1200m3/h
5 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
15 Vòm khử khuẩn
3 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
16 Buồng khử khuẩn di động
1 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
17 Camera bán cầu hồng ngoại IP 2MP, chuẩn nén H.265
49 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
18 Camera thân trụ hồng ngoại IP 2MP, chuẩn nén H.265
8 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
19 Tủ rack 19" 42U
1 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
20 Màn hình quan sát 50"
2 bộ
21 Máy trạm xuất màn hình quan sát, cho phép xuất 2 màn hình đồng thời
1 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
22 Thiết bị chuyển mạch POE 24 cổng
3 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
23 Thanh quản lý cáp
8 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
24 Thanh cắm đầu cáp mạng Patch panel
8 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
25 Bộ ghi và chia hình camera IP 32 kênh
2 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
26 Bộ lưu điện UPS 6KVA online
1 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
27 Ổ đĩa cứng 6TB chuyên dụng lưu trữ cho bộ ghi và chia hình
6 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
28 Cáp HDMI dài 5m
2 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
29 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
121,97 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
30 Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính, gỗ kính, thạch cao
73,5 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
31 Phá dỡ tường xây gạch các loại, chiều dày tường ≤ 22cm
11,199 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
32 Phá dỡ nền gạch bằng thủ công, gạch xi măng, gạch gốm các loại
950,68 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
33 Tháo dỡ gạch ốp chân tường
46,121 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
34 Tháo dỡ trần
511,14 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
35 Cạo lớp sơn trên tường trong nhà
5.037,763 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
36 Cạo lớp sơn trên tường ngoài nhà
1.287,259 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
37 Tháo dỡ thang máy cũ
1 công Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
38 Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy, phá dỡ bằng máy khoan cầm tay có cốt thép
4,8 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
39 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 7 tấn
54,948 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
40 Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ôtô 7 tấn
274,74 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
41 Lát nền sân gạch lát sân 300x600 chống trượt vữa XM Mác 75 PCB40
150 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
42 Lát nền, sàn, gạch Granit 600x600 vữa XM Mác 75 PCB40
334,93 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
43 Lát đá granit tự nhiên, lát bậc tam cấp vữa XM Mác 75 PCB40
104,61 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
44 Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 600x120
46,121 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
45 Ốp gạch tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600 vữa XM Mác 75 PCB40
53,045 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
46 Láng nền, sàn không đánh màu, chiều dày 2cm vữa XM Mác 75 PCB40
511,14 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
47 Lát gỗ sàn (gỗ Lim dày 18mm)
511,14 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
48 Trần gỗ (Khung thép hộp mạ kẽm 30x30, ván dán chịu nước 18mm dán veneer LIM)
511,14 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
49 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0,115 100 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
50 Công tác gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
0,024 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV as follows:

  • Has relationships with 48 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.09 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 31.25%, Construction 10.94%, Consulting 0.00%, Non-consulting 57.81%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 65,930,859,648 VND, in which the total winning value is: 64,842,735,903 VND.
  • The savings rate is: 1.65%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 11: Construction and equipment procurement". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 11: Construction and equipment procurement" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 89

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second