Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 14: Construction work.

Find: 16:32 04/05/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
District road 80
Bidding package name
Package 14: Construction work.
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget (lottery for the period 2021-2025 and lottery for the period 2026-2030)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
16:00 22/05/2024
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
2009/QĐ-UBND
Approval date
04/05/2024 15:19
Approval Authority
UBND huyện Mỹ Tú
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:30 04/05/2024
to
16:00 22/05/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 22/05/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
1.500.000.000 VND
Amount in words
One billion five hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 AN GIANG DEVELOPMENT INVESTING AND CONSULTING JOINT STOCK COMPANY Consulting, technical design, construction drawing design, estimation Số 2-3 Lê Hồng Phong - Phường Mỹ Bình - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Thông Thái Thắng Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation 215 Phú Lợi, Phường 2, TP. Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng - - - Tỉnh Sóc Trăng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG MIỀN TÂY Consulting for setting up E-HSMT Số 302/71/20 Đường Phan Huy Ích - Phường 12 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN DƯƠNG E-HSMT . appraisal consulting số 23-25 Nguyễn Kiệm - Phường 3 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG MIỀN TÂY E-HSDT assessment consulting Số 302/71/20 Đường Phan Huy Ích - Phường 12 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN DƯƠNG Consultancy on appraisal of contractor selection results số 23-25 Nguyễn Kiệm - Phường 3 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần trục ô tô >= 3T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
2
Cần trục ô tô >= 10 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
3
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 15T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
2
4
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 25 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
2
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3 (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
6
6
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh: 16 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
7
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 10 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
8
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 8,5 T - 9 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
9
Máy lu rung tự hành - trọng lượng: 25 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
10
Máy ủi - công suất: 110 CV (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
11
Máy san tự hành - công suất: 110 CV (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
12
Sà lan công trình - trọng tải: 200 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
13
Sà lan công trình - trọng tải: 250 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
14
Sà lan công trình - trọng tải: 400 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
15
Tầu kéo và phục vụ thi công thủy (làm neo, cấp dầu,...) - công suất: 150 CV (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
16
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 16 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
17
Máy lu rung tự hành - trọng lượng: 18 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
18
Máy mài (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
2
19
Máy phun nhựa đường - công suất: 190 CV (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
20
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất: 50 - 60 m3/h (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
21
Máy trộn bê tông (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
6
22
Máy đầm bê tông, đầm bàn(kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
4
23
Máy bơm nước (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
2
24
Máy bơm xói (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
2
25
Máy đầm đất cầm tay (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
3
26
Máy đóng cọc - trọng lượng đầu búa: 1,2 T (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
27
Máy đóng cọc - trọng lượng đầu búa: 3,5 T (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
28
Máy ép thủy lực (KGK-130C4) - lực ép: 130 T (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
29
Máy khoan bê tông cầm tay (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
2
30
Máy cắt uốn cốt thép (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
4
31
Máy đầm bê tông, đầm dùi (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
4
32
Máy nén khí (kèm tài liệu chứng minh hoặc hóa đơn)
2
33
Ô tô tưới nước - dung tích: 5 m3 (Kèm tài liệu chứng minh)
1
34
Ô tô tải tự đổ - trọng tải: >=2,5 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
4
35
Thiết bị nấu nhựa 500 lít (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
36
Thiết bị sơn kẻ vạch YHK 10A (Kèm tài liệu chứng minh)
1
37
Biến thế hàn xoay chiều (Kèm tài liệu chứng minh)
1
38
Lò nấu sơn YHK 3A, lò nung keo (Kèm tài liệu chứng minh)
1
39
Máy thủy bình hoặc máy kinh vĩ (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
40
Máy toàn đạc (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Thi công tầng lọc đá dăm 4x6
0.0045
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
2.6756
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông lót SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6 - Bê tông lót chân khay
10.0782
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Lớp cát đệm mái taluy, dày 10cm
72.556
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm lục giác
10.3562
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông tấm lục giác M200, đá 1x2
68.1568
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp viên bê tông lục giác, vữa xi măng M75
725.563
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn móng dài - chân khay
1.0159
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông chân khay M200, đá 1x2
25.148
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đóng cọc gỗ (hoặc cừ tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m -đất cấp I: Cừ tràm L=4,5m gốc 70mm
54.318
100m
Theo quy định tại Chương V
11
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, rộng ≤6m-đất cấp I - Đào đất chân khây
0.9094
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9 - Đắp đất chân khây
0.6572
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2 - móng trụ biển báo
0.128
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất & lắp đặt trụ Þ90 mạ kẽm dày 1,2mm, cao 3,60m biển chữ nhật & biển tròn
2
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Cung cấp nắp chụp nhựa fi 90
2
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp & lắp đặt biển báo tròn đường kính 875mm, dày 1,2mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp & lắp đặt biển chữ nhật (90x45)cm, dày 1,4mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt các loại biển báo hiệu đường sông kt (120x120)cm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp và lắp đặt bu long Þ10mm, L=13cm
8
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp cốt thép biển báo Þ10
0.0004
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp và lắp đặt bu long nở M15x150
12
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Khoan lỗ bê tông bắt bu long neo M15
12
1 lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông móng hộ lan đá 1x2 M150
6.7548
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp & lắp đặt tôn lượn sóng 311x2600x3,0t
83.2
m
Theo quy định tại Chương V
25
Cung cấp & lắp đặt tôn lượn sóng 311x3300x3,0t (cong)
13.2
m
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp & lắp đặt tấm đầu cong 311x1000x3,0t
4
m
Theo quy định tại Chương V
27
Cung cấp & lấp đặt thanh giảm chấn chữ M
40
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Cung cấp & lắp đặt ống thép Þ114, dày 2mm, dài 1,65m đỡ tôn sóng
36
trụ
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp & lắp đặt ống thép Þ114, dày 2mm, dài 1,41m đỡ tôn sóng
4
trụ
Theo quy định tại Chương V
30
Cung cấp bu long M16
240
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Gắn viên phản quang tường hộ lan
40
viên
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn gờ lan can cầu (01 lớp phủ + 1 lớp lót)
32
1m2
Theo quy định tại Chương V
33
CẦU KÊNH RANH
Theo quy định tại Chương V
34
Cung cấp dầm I400 - L=9m (giá bao gồm vận chuyển và bốc xếp)
15
dầm
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng dầm I400 - L=9m bằng cần cẩu - Trên cạn
15
1 dầm
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M350, đá 1x2, PCB40 - Dầm ngang
2.0268
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn kim loại Dầm ngang đổ tại chỗ
0.1273
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt cầu, bê tông M350, đá 1x2, PCB40 - Bê tông mặt cầu
31.9059
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, lan can, gờ chắn, bê tông M350, đá 1x2, PCB40 - Gờ lan can
6.3835
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
1.59
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Thảm nhựa mặt cầu BTNN C12,5 dày 5cm
1.59
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Thi công lớp phòng nước Radcon #7
159
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m - ĐK 10mm
0.1231
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m - ĐK 12mm
0.0582
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m - ĐK 18mm
0.2373
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn mặt cầu
1.984
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Cốt thép mặt cầu, gờ lan can, bản liên tục nhiệt Þ8
0.0596
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Cốt thép mặt cầu, gờ lan can, bản liên tục nhiệt Þ10
1.6471
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Cốt thép mặt cầu, gờ lan can, thép Þ12
2.6586
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Cốt thép mặt cầu, gờ lan can Þ16
0.5657
tấn
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Khu vực Mỹ Tú as follows:

  • Has relationships with 105 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.39 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 5.32%, Construction 87.23%, Consulting 7.45%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 256,478,300,699 VND, in which the total winning value is: 248,934,915,999 VND.
  • The savings rate is: 2.94%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 14: Construction work.". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 14: Construction work." as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 20

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second