Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package #2: Complete construction + equipment

Find: 22:40 04/08/2020
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Furniture for meeting rooms and equipment for offices and cultural houses in Lien Son commune, Kim Bang district
Name of Tender Notice
Package #2: Complete construction + equipment
Investor
UBND xã Liên Sơn. Địa chỉ: Xã Liên Sơn, huyện Kim Bảng, tỉnh Hà Nam. Số điện thoại: 02263.820206
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Furniture for meeting rooms and equipment for offices and cultural houses in Lien Son commune, Kim Bang district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
State budget capital and other capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
16:00 14/08/2020
AI-classified business sector

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
22:39 04/08/2020
to
16:00 14/08/2020
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 14/08/2020
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
20.000.000 VND
Amount in text format
Twenty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 HA THAI SON CONSULTATION DESIGN CONSTRUCTION JOIN STOCK COMPANY Consulting on making design documents and estimates Số 39, phố Trần Quốc Toản, phường Hai Bà Trưng, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam. Tổ chức thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Phòng Tài chính Kế hoạch, Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Kim Bảng. Địa chỉ: Thị trấn Quế, huyện Kim Bảng, tỉnh Hà Nam. Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hà Thái Sơn. Địa chỉ: Số 39, phố Trần Quốc Toản, phường Hai Bà Trưng, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam. Tổ chức thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Kim Bảng. Địa chỉ: Thị trấn Quế, huyện Kim Bảng, tỉnh Hà Nam

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao chống ẩm
101,2432 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
2 Phào cổ trần nhựa PU kích thước 100x89
44,22 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
3 Phào đỡ hắt trần nhựa PU kích thước KT 40x20
32 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
4 Phào hắt trần nhựa PU kích thước KT 100x89
32 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
5 Phào máng trần nhựa PU kích thước 180x180
32,88 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
6 Phào trần nhựa PU kích thước KT 70x36
38,088 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
7 Hệ mâm trần nhựa PU, đúc hoạ tiết hoa văn, đường kính D2200
1 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
8 Hệ hoa văn góc trần nhựa PU kích thước L800x800
4 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
9 Phào chân tường nhựa PU kích thước 44x125
36,84 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
10 Phào tường nhựa PU kích thước 50x25
171,57 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
11 Dán giấy trang trí vào tường
40,9707 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
12 Bả bằng bột bả vào tường
95,328 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
13 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
101,243 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
14 Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót, 2 nước phủ
196,571 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
15 Lắp đặt đèn chùm phòng họp
1 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
16 Lắp đặt đèn Led DOWNLIGHT 16W; D=180x44
22 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
17 Lắp đặt đèn Led DOWNLIGHT 12W; D=138x36
28 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
18 Lắp đặt đèn Led dây hắt trần
70 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
19 Lắp đặt ổ cắm đôi
10 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
20 Đế âm tường
11 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
21 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5 mm2
55 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
22 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5 mm2
250 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
23 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4,0 mm2
75 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
24 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6,0 mm2
55 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
25 Lắp đặt nối đất 1x6,0 mm2
10 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
26 Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤ 16mm
200 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
27 Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính = 25mm
60 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
28 Lắp đặt các aptomat 1 pha 15A
4 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
29 Lắp đặt các aptomat 1 pha 50A
1 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
30 Lắp đặt tủ điện tổng KT 200x250x130
1 hộp Mô tả kỹ thuật theo chương V
31 Ghế đại biểu có tay: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; mặt và tựa ghế bọc nỉ đỏ inđô mút đúc 40K, đóng đinh đồng xung quanh; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, trên đầu có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (70x68x120)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
12 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
32 Ghế chủ tịch: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; mặt và tựa ghế bọc nỉ đỏ inđô mút đúc 40K, đóng đinh đồng xung quanh; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, trên đầu có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (65x60x115)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
10 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
33 Bàn đại biểu: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt ngoài có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (160x55x75)cm/1 cái. Hoàn thiện theo thiết kế.
9,6 md Mô tả kỹ thuật theo chương V
34 Bàn chủ tịch: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt ngoài có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (520x67x75)cm/3 cái. Hoàn thiện theo thiết kế.
5,2 md Mô tả kỹ thuật theo chương V
35 Bàn thư ký: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt ngoài có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (150x60x75)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
1 md Mô tả kỹ thuật theo chương V
36 Bàn làm việc: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; 2 hộc gỗ gồm hộc cánh và hộc 3 ngăn kéo; cổ và mặt trước có đục hoa văn trang trí hoa lá tây như mẫu; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (176x81x75)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
6 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
37 Ghế lãnh đạo: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; mặt và tựa ghế bọc nỉ đỏ inđô mút đúc 40K, đóng đinh đồng xung quanh; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, trên đầu có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (65x60x115)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
6 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
38 Bộ ghế tiếp khách mẫu minh đào: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài. Bộ gồm 06 thứ: 01 văng ba, 01 văng đôi, 01 bàn, 02 đôn, 01 bàn góc. Văng ba kích thước (180x57x41)cm, văng đôi kích thước (127x60x113)cm, bàn kích thước (57x130x55)cm, bàn góc kích thước (60x60x60)cm, đôn kích thước (37x37x41)cm. Liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Hoàn thiện theo thiết kế.
4 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
39 Bộ ghế tiếp khách mẫu sofa: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài. Bộ gồm 06 thứ: 01 văng, 01 ghế đôi, 01 bàn, 02 đôn, 01 bàn góc. Văng kích thước (210x70x73)cm, bàn kích thước (60x110x45)cm, bàn góc kích thước (65x65x45)cm, đôn kích thước (34x34x30)cm, ghế đôi kích thước (70x110x51)cm, vách tựa đục tứ quý, các ván mặt liền. Liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Hoàn thiện theo thiết kế.
2 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
40 Bàn nhân viên (loại 1): Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt ngoài có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (138x75x77)cm, trên mặt có kính. Hoàn thiện theo thiết kế.
17 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
41 Bàn nhân viên (loại 2): Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt ngoài có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (170x75x77)cm, trên mặt có kính. Hoàn thiện theo thiết kế.
1 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
42 Ghế nhân viên: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; vách ghế đục mẫu chữ hỉ; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (46x50x108)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
18 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
43 Bàn tiếp khách chân tiện: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (160x80x75)cm, trên mặt có kính. Hoàn thiện theo thiết kế.
18 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
44 Ghế chủ tọa: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; mặt và tựa ghế bọc nỉ đỏ inđô mút đúc 40K, đóng đinh đồng xung quanh, chân vuông 11 cm; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, trên đầu có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (70x65x125)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
1 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
45 Ghế họp không tay: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; vách ghế đục mẫu chữ hỉ; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (46x48x109)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
59 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
46 Bàn họp (bàn quầy): Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt trước có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (140x60x75)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
10 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
47 Bàn đầu họp (bàn quầy): Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt trước có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (180x60x75)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
2 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
48 Bàn họp ngoài: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt trước có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (140x50x75)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
6 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
49 Bục phát biểu: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt trước có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (58x80x115)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
1 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
50 Bục tượng Bác: Toàn bộ làm bằng gỗ gõ đỏ nhập khẩu sơn PU O7 mờ 50 màu sáng, làm kỹ cả trong, ngoài; liên kết khung bằng mộng và keo AB tạo kết cấu vững chắc, mặt trước có đục chạm hoa văn, gỗ được hấp sấy không dập nứt sâu mọt, không có rác. Kích thước (80x60x115)cm. Hoàn thiện theo thiết kế.
1 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package #2: Complete construction + equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package #2: Complete construction + equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 225

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second