Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 3: Materials and chemicals used in testing, diagnostic imaging; Quick test test

    Watching    
Find: 08:22 18/07/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Medical equipment and chemicals of Thoi Binh Medical Center, used for 24 months (from September 2025 to August 2027)
Bidding package name
Package 3: Materials and chemicals used in testing, diagnostic imaging; Quick test test
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement estimates: Medical equipment, chemicals of Thoi Binh Medical Center, used for 24 months (from September 2025 to August 2027)
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Career revenue of Thoi Binh Medical Center
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
14:00 06/08/2025
Validity of bid documents
120 days
AI-classified business sector
Approval ID
236/QĐ-TTYT
Approval date
18/07/2025 14:25
Approval Authority
Trung Tâm Y Tế Thới Bình
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:21 18/07/2025
to
14:00 06/08/2025
Document Submission Fees
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
14:00 06/08/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment
Bid security amount
9.000.000 VND
Amount in words
Nine million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Renewal information

# Time to Renew Successfully Old bid closing time Time of bid closing after extension Old bid opening time Bid opening time after extension Reason
1 09:28 30/07/2025 09:00 30/07/2025 09:00 06/08/2025 09:00 30/07/2025 09:00 06/08/2025 Not enough 03 (three) contractors to attend
2 04:14 06/08/2025 09:00 06/08/2025 14:00 06/08/2025 09:00 06/08/2025 14:00 06/08/2025 Automatic extension of bidding packages is within the time when the system is upgraded according to Decree No. 214/2025/ND-CP

List of goods:

Form no. 01B:

Number Category Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Note
1
Acid acetic 3%
4
Lít
Dung dịch axit acetic. Chất lỏng không màu, dễ bay hơi. - Nồng độ: 3%.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
2
Anti A
200
ml
Hóa chất xét nghiệm nhóm máu hệ ABO (Kháng thể A) Chai 10ml
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
3
Anti B
200
ml
Hóa chất xét nghiệm nhóm máu hệ ABO (Kháng thể B) Chai 10ml
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
4
Anti D
200
ml
H ó a chất xét nghiệm nhóm máu hệ Rh. Chai 10ml
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
5
Cốc đàm
2.200
Cái
- Chất liệu làm bằng nhựa PP/PS, có nắp vặn. Có mã vạch, mã QR code quản lý sản phẩm. - Kích thước 65mm x 34mm. Thể tích 50ml
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
6
Cồn - Acid 3%
12.000
ml
Dạng lỏng, thành phần của thuốc nhuộm ziehl neelsen. Dùng để tẩy màu Fuchsin.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
7
Đầu col vàng (Thể tích 10 - 200µl)
10.000
Cái
Chất liệu nhựa PP trung tính, thích hợp với các loại Micropipete. Đầu col được thiết kế ôm kín đầu cây micropipet. - Thể tích hút 0 - 200µl
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
8
Đầu col xanh (Thể tích 200- 1000µl)
4.000
Cái
Chất liệu nhựa PP trung tính, thích hợp với các l oại Micropipete. Đầu col được thiết kế ôm kín đầu cây micropipet. - Thể tích hút 200-1000µl
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
9
Dầu soi kính hiển vi
200
ml
Dầu soi dùng cho kính hiển vi. Dung dịch dầu trong suốt, sánh, đặc, thích hợp cho các loại kính hiển vi.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
10
Fuchsin 3%
12.000
ml
Hóa chất dùng trong xét nghiệm AFB nhuộm soi trực tiếp phương pháp nhuộm Ziehl- Neelsen,
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
11
Gel điện tim
55
Chai
Gel không có mùi hôi và không gây độc hại; không gây dị ứng, không gây kích ứng da. Chai/250ml
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
12
Gel Siêu âm
100
Lít
Gel không có mùi hôi và không gây độc hại; không gây dị ứng, không gây kích ứng da. Can/5 Lit
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
13
Giấy điện tim 3 cần (Kích thước 80mm x 20m)
600
Cuồn
Giấy đo điện tim, sử dụng cho máy điện tim 3 cần. - Giấy có đường rãnh xé được dập sẵn, xé dễ dàng và không bị phạm, bám mực dễ dàng. - Kích thước: cuồn 80mm x 20m
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
14
Giấy điện tim 3 cần (Kích thước 63mm x 30m)
45
Cuồn
Giấy đo điện tim, sử dụng cho máy điện tim 3 cần. - Tương thích với máy đo điện tim Kalamed (KES-301) - Kích thước: cồn 63mm x 30m
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
15
Giấy điện tim 12 cần
20
Cuồn
Giấy đo điện tim, sử dụng cho máy điện tim 12 cần. - Kích thước: cuồn 210mm x 30m
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
16
Giấy lau kính (Xấp 100 tờ)
20
Xấp
Giấy dùng để lau vật kính của kính hiển vi. - Kích thước ≥ 100 mm x 50mm. - Xấp 100 tờ
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
17
Giấy lọc (Hộp 100 miếng)
20
Hộp
Giấy dùng để lọc hóa chất. - Kích thước phi ≥ 110mm. - Hộp 100 miếng
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
18
Giấy Monitor sản khoa (152mm x 150mm x 200 sheet)
15
Xấp
Dùng cho máy Monitor sản khoa. - Kích thước: xấp 152mm x 150mm x 200 sheet.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
19
Giêm sa cốt
1.000
ml
Hóa chất dùng để nhuộm tế bào bạch cầu, hồng cầu và tiểu cầu trong huyết học. - Thành phần: Giemsa cốt.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
20
Kim thử đường huyết
7.500
Cây
Kim làm bằng thép không gỉ; dùng chích máu để thử đường huyết mao mạch. Sử dụng được cho tất cả các loại bút lấy máu; sử dụng được c ho tất cả các máy đo đường huyết. - Kim gồm hai phần: thân bằng nhựa y tế; đầu kim bằng thép, sắc nhọn, được bảo vệ bằng chụp nhựa y tế. - Đóng gói vô trùng từng cây.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
21
Lam kính nhám (72 miếng/hộp)
50
Hộp
Lam kính nhám (có 1 đầu được mài nhám). - Đ ộ dày: 1,0 - 1,2mm. - Kích thước: 25,4mm x 76,2mm. - Quy cách: 72 miếng/hộp
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
22
Lam kính trơn (72 miếng/hộp)
48
Hộp
Lam kính trơn (bề mặt trơn). - Đ ộ dày: 1,0 - 1,2mm. - Kích thước: 25,4mm x 76,2mm. - Quy cách: 72 miếng/hộp
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
23
Lancet (Hộp 200 cây)
7
Hộp
Chất liệu làm bằng thép không rỉ; dùng để chích lấy máu; dùng 1 lần. Không độc hại, không có chất gây sốt. - Sản phẩm đóng gói vô trùng từng cây - Hộp 200 cây.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
24
Nước cất 2 lần
1.200
Lít
Nước được chưng cất 2 lần, tinh khiết, không t ạp chất, không màu, không mùi. -Đạt tiêu chuẩn của nhà sản xuất và đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định của Bộ Y tế.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
25
Phim khô X- Quang (10x12")
14.400
Tấm
- Phim khô kỹ thuật số công nghệ in laser tương thích với máy X-Quang kỹ thuật số FUJIFILM DryPix EDGE - Kích thước: 25cm x 30cm
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
26
Que thử đường huyết mao mạch
7.500
Test
Test dùng để xét nghiệm định lượng đường trong máu mao mạch toàn phần từ đầu ngón t ay. - Được sử dụng cùng với máy thử đường huyết tương ứng (Công ty cho mượn máy) - Độ chính xác ≥ 98.8 % .
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
27
Tube EDTA 2ml (có nắp)
38.000
Cái
Tube đựng mẫu máu xét nghiệm, có chứa chất kháng đông EDTA, có nhãn, có nắp đậy. - Chất liệu làm bằng nhựa PP. - Thuốc thử: Tripotassium Ethylenediaminetetraacetic acid (EDTA K3) - Thể tích chứa ≥ 2ml; có vạch định mức 1ml, 2ml trên nhãn.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
28
Tube Heparin 2ml (có nắp)
22.000
Cái
Tube đựng mẫu máu xét nghiệm, có chứa chất kháng đông heparin, có nhãn, có nắp đậy. - Chất liệu làm bằng nhựa PP. - Thuốc thử: Lithium Heparin - Thể tích chứa ≥ 2ml; có vạch định mức 1ml, 2ml trên nhãn.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
29
Tube trắng 5ml (có nắp)
17.000
Cái
Ống nhựa PS/PP, trong suốt, có nắp (nắp ấn trong có cấu trúc 2 tầng màu trắng đục). - Thể tích 5ml
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
30
Tube Serum 2ml
300
Cái
Tube đựng mẫu máu xét nghiệm. Chất liệu làm bằng nhựa PP; có nắp đậy. - Thành ống dày đảm bảo chịu được lực quay ly tâm 5000 vòng/phút. Không có chất bôi trơn. - Chứa hạt polystiren tẩm chất đông máu. - Thể tích chứa ≥ 2ml
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
31
Xanh Methylene
12.000
ml
Dung dịch nhuộm nền xanh Methylen 0.3% dùng trong xét nghiệm AFB nhuộm soi trực tiếp phương pháp nhuộm Ziehl- Neelsen,Bảo quản: Nhiệt độ phòng thí nghiệm, hóa chất ổn định đến khi hết hạn sử dụng.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
32
Bộ kít test Hp (Clotest)
500
Test
Bộ kít xét nghiệm vi khuẩn Helicobacter Pylori từ dịch nội soi dạ dày. - Khay thử xét nghiệm miễn dịch định tính, dòng chảy một chiều phát hiện kháng nguyên H. pylori trong mẫu bệnh phẩm. - Độ nhạy tương quan: 99,0% - Độ đặc hiệu tương quan: 98,9% - Độ chính xác tương quan: 99,0% - Độ chính xác ngẫu nhiên lặp >99%.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
33
Que thử nước tiểu 10 thông số
6.800
Que
Que xét nghiệm nước tiểu 10 thông số gồm: Leukocytes (LEU ), Nitrate (NIT), Urobilinogen (UBG), Billirubin (BIL), Protein (Pro), Chỉ số pH, Blood (BLD), Specific Gravity (SG), Ketone (KET), Glucose (Glu)
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
34
Test xét nghiệm nhanh HIV (Determine HIV 1/2 Combo (hoặc tương đương))
1.200
Test
Test thử phát hiện định tính kháng thể kháng HIV1 và HIV2 trong huyết thanh hoặc huyết tương hoặc máu toàn phần. - Độ nhạy tương quan: 100% - Độ đặc hiệu tương quan: 99.75% - Độ chính xác: 99.99%. - Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: 100%
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
35
Test xét nghiệm nhanh HIV (Rapid Anti- HIV 1/2 (hoặc tương đương))
100
Test
Test thử phát hiện định tính kháng thể kháng HIV1 và HIV2 trong huyết thanh hoặc huyết tương hoặc máu toàn phần. - Độ nhạy tương quan: 100%, - Độ đặc hiệu tương quan: 99.89%, - Độ chính xác: 99.99%. - Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: 100%
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
36
Test xét nghiệm nhanh HIV (SD HIV 1/2 3.0 (hoặc tương đương))
100
Test
Test thử phát hiện định tính kháng thể kháng HIV1 và HIV2 trong huyết thanh hoặc huyết tương hoặc máu toàn phần. - Độ nhạy tương quan: 100%. - Độ đặc hiệu tương quan: 99.8%. - Độ chính xác tương quan: 99,3% - Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: >99%
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
37
Test xét nghiệm nhanh Dengue IgG/IgM
200
Test
Test thử phát hiện nhanh kháng thể virus Dengue (IgG IgM) trong huyết thanh, huyết tương người. '*Đối với kháng thể IgM kháng Dengue - Độ nhạy tương quan: 96.9% - Độ đặc hiệu tương quan: 98.9% - Độ chính xác tương quan: 98.7% '*Đối với kháng thể IgG kháng Dengue - Độ nhạy tương quan: 97.3% - Độ đặc hiệu tương quan: 99.3% - Độ chính xác tương quan: 99.1%
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
38
Test xét nghiệm nhanh Dengue NS1Ag
360
Test
Test thử phát hiện kháng nguyên Dengue NS1Ag trong huyết thanh, huyết tương người. - Đ ộ nhạy tương quan: 100%; - Độ đặc hiệu tương quan: 98,75%; - Độ chính xác tương quan: 99.0%. - Ngưỡng phát hiện (LoD): 0.25ng/mL.
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
39
Test xét nghiệm nhanh HBsAg
1.400
Test
'Định tính phát hiện kháng nguyên HBsAg trong huyết thanh hoặc huyết tương của người. - Độ nhạy tương quan: 100% - Độ đặc hiệu tương quan: 100% - Độ chính xác tương quan: 100%. - Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: 100% - Ngưỡng phát hiện (LOD) : 1 ng/mL. - Kích thước: bản ≥ 4mm
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
40
Test xét nghiệm nhanh HCV (bản ≥ 4mm)
700
Test
Phát hiện định tính kháng thể kháng virus viêm gan C trong huyết thanh, huyết tương người - Độ nhạy tương quan: 98,42%; - Độ đặc hiệu tương quan: 100%. - Kích thước: bản ≥ 4mm
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
41
Test xét nghiệm nhanh Heroin- Morphine
1.300
Test
Test xét nghiệm phát hiện định tính Morphine - Heroin trong nước tiểu của người. - Ngưỡng phát hiện (cut off) 300 ng/ml. - Độ nhạy tương quan 100%, - Độ đặc hiệu tương quan 100%, - Độ chính xác tương quan 100%. - Độ chính xác ngẫu nhiên lặp 100%
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
42
Test xét nghiệm nhanh Shyphillis
700
Test
Dùng để xét nghiệm nhanh Shyphillis (Chẩn đoán bệnh giang mai) trong huyết thanh, huyết tương hoặc máu toàn phần người. - Độ nhạy tương quan: 100.% - Độ đặc hiệu tương quan: 99,3% - Độ chính xác tương quan: 99,6% - Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: >99%
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
43
Test xét nghiệm nhanh Troponin I
1.400
Test
Test xét nghiệm phát hiện định tính Troponin I trong huyết thanh, huyết tương, máu toàn p hần. - Ngưỡng phát hiện 0,25ng/ml - Độ nhạy tương quan: 97,6% - Độ đặc hiệu tương quan: 99,4%
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày
44
Test xét nghiệm bệnh Tay chân miệng (EV71)
400
Test
- Xét nghiệm sắc ký miễn dịch định tính phát hiện kháng thể IgM kháng EV71 trong huyết thanh, huyết tương hoặc máu toàn phần. - Độ nhạy: 96,8% - Độ đặc hiệu: 99,4% - Độ chính xác: 100% - Kích thước: bản ≥ 4mm
Trung tâm Y tế Thới Bình. Đường Lê Duẩn, khóm 1, xã Thới Bình, tỉnh Cà Mau
01 ngày
07 ngày

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 3: Materials and chemicals used in testing, diagnostic imaging; Quick test test". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 3: Materials and chemicals used in testing, diagnostic imaging; Quick test test" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 38

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second