Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 6: Construction and equipment supply and installation

Find: 08:26 30/10/2023
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Building a new office of the People's Court of Vinh Long city, Vinh Long province
Bidding package name
Package 6: Construction and equipment supply and installation
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Two Envelopes
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
08:00 19/11/2023
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
33/QĐ-TAT
Approval date
25/10/2023 08:15
Approval Authority
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:24 30/10/2023
to
08:00 19/11/2023
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 19/11/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter
Bid security amount
1.000.000.000 VND
Amount in words
One billion dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 FAMIPLUS COMPANY LIMITED Consulting on making design documents and estimates
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng COVICO - Chi nhánh Cà Mau Consultancy and verification of design documents and estimates
3 Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Long Consulting on designing design records, estimates
4 Công ty Cổ Phần Tư Vấn Kiến Trúc Quy hoạch Xây Dựng Cà Mau Consulting for setting up E-HSMT
5 COVICO CONSULTANT INVESTMENT CONSTRUCTION COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting
6 Công ty Cổ Phần Tư Vấn Kiến Trúc Quy hoạch Xây Dựng Cà Mau E-HSDT assessment consulting
7 COVICO CONSULTANT INVESTMENT CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ > 3,5 tấn (Xe) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
2
2
Máy cắt uốn thép (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
3
3
Máy hàn (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
3
4
Máy khoan bê tông (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
3
5
Máy trộn bê tông dung tích > 250L (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
3
6
Máy đào > 0,5m3 (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
2
7
Máy ủi công suất ≥ 110CV (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
1
8
Máy lu tải trọng ≥ 9 tấn (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
1
9
Máy Đầm dùi (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
5
10
Máy Đầm cóc (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
3
11
Máy Đầm bàn (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
3
12
Máy toàn đạc hoặc Máy thủy bình (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
1
13
Giàn giáo (42 chân; 42 chéo) (Bộ) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
40
14
Cây chống thép (3,2-4,8)m (Cây) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
2000
15
Cốp pha (thép hoặc phủ phin) (m2) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
2000
16
Máy phát điện dự phòng ≥ 50KVA (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
1
17
Máy bơm nước (Máy) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
3
18
Thiết bị ép cọc tải trọng phù hợp theo HSTK (Bộ) * Cung cấp tài liệu chứng minh theo quy định. Trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu đính kèm theo E-HSDT tài liệu chứng minh được Tổ chuyên gia đánh giá là không hợp pháp, hợp lệ ở bất kỳ loại tài liệu nào thì HSDT của nhà thầu được đánh giá là không đáp ứng.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
A. PHẦN XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
2
I. KHỐI TRỤ SỞ VÀ TÒA XỬ ÁN
Theo quy định tại Chương V
3
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
1.0644
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
1.0644
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Ép cọc ống BTCT dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, Đk cọc 300mm - Cấp đất I (nội suy NC, M)
82.44
100m
Theo quy định tại Chương V
6
Nối loại cọc ống bê tông cốt thép, ĐK ≤600mm
618
1 mối nối
Theo quy định tại Chương V
7
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
0.1628
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng >20m - Cấp đất I (90% khối lượng)
8.9856
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất I (10% khối lượng)
99.8399
1m3
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
49.3966
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M300, đá 1x2, PCB40
164.0387
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm - Phi 6
0.156
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm - Phi 8
3.3308
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm - Phi 10
0.359
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm - Phi 12
4.2516
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm - Phi 14
1.4675
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm - Phi 16
1.2778
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm- Phi 18
3.9226
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm - Phi 20
11.3014
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
2.979
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
6.2921
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT tự hành, M300, đá 1x2, PCB40
172.229
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m - Phi 6
0.6969
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m- Phi 8
0.5396
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m - Phi 12
0.0996
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m - Phi 16
0.3321
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m - Phi 18
6.3991
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m - Phi 6
1.8493
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m - Phi 8
1.5448
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m - Phi 10
0.0069
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m - Phi 12
0.6805
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m - Phi 14
0.9836
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m- Phi 16
1.0314
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m - Phi 18
16.5284
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
19.4583
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, máy bơm BT tự hành, M300, đá 1x2, PCB40
84.575
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m - Phi 6
0.9819
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m- Phi 8
3.74
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m- Phi 10
0.1052
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m - Phi 18
13.5913
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m - Phi 20
3.2785
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
11.252
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Xây móng bằng gạch không nung 4x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB40
1.5005
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Xây móng bằng gạch không nung 4x8x18cm - Chiều dày >30cm, vữa XM M75, PCB40
10.0502
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 1x2, PCB30
117.082
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M300, đá 1x2, PCB40
3.3403
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Lớp nilon lót nền ram dốc
0.2784
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông sàn mái (bê tông thương phẩm), máy bơm BT tự hành, M300, đá 1x2, PCB40
343.1035
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m - Phi 10
42.0945
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
24.4929
100m2
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG as follows:

  • Has relationships with 13 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.25 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 44.44%, Construction 33.33%, Consulting 22.23%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 46,053,459,238 VND, in which the total winning value is: 45,850,109,881 VND.
  • The savings rate is: 0.44%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 6: Construction and equipment supply and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 6: Construction and equipment supply and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 46

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second