Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package: Construction

Find: 17:44 20/01/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Bridge over the District Canal
Bidding package name
Package: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Bridge over the District Canal
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Sponsored capital + provincial capital support and local budget capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Kiến Tường, Province Tây Ninh
Time of bid closing
08:00 29/01/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
46/QĐ-KTHTĐT
Approval date
20/01/2026 17:40
Approval Authority
Phòng Kinh tế, Hạ tằng và Đô thị
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:41 20/01/2026
to
08:00 29/01/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 29/01/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
191.600.000 VND
Amount in words
One hundred ninety one million six hundred thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 TRUNG TÂM GIÁM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG XÂY DỰNG Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 39 Huỳnh Văn Tao, Phường Long An, tỉnh Tây Ninh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn XD GT Long An Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 66A Hùng Vương, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh.
3 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển xây dựng TMC Consulting for setting up E-HSMT 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh
4 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng Khải Đăng E-HSMT . appraisal consulting Số 459 Quốc lộ 1, Khu phố Bình Quân, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh.
5 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển xây dựng TMC E-HSDT assessment consulting 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh
6 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng Khải Đăng Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 459 Quốc lộ 1, Khu phố Bình Quân, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng hóa ≥ 2,5 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
2
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng ≥ 5 tấn hoặc có dung tích bồn chứa ≥ 5 m3. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
3
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5 m3. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
4
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
5
- Loại thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
- Loại thiết bị: Máy lu bánh sắt/thép - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi (bánh lốp) - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 16 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
8
- Loại thiết bị: Máy lu rung - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hoặc lực rung ≥ 25 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Máy phun tưới nhựa đường hoặc ô tô tưới nhựa đường - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 190 CV hoặc tải trọng hàng ≥ 07 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực (áp dụng với máy phun tưới nhựa đường) hoặc Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực (áp dụng đối với ô tô tưới nhựa đường). - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 50m3/h. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
11
- Loại thiết bị: Máy đóng cọc. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng đầu búa ≥ 2,5 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
12
Xe nâng hoặc ô tô có chức năng nâng người làm việc trên cao. - Đặc điểm thiết bị: Chiều cao nâng ≥ 9m. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
13
Sà lan - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 200T Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
14
Tàu đóng cọc - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng đầu búa ≥ 1,8 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN CẦU
2
CỌC BTCT
3
Ban sửa bãi đúc cọc
0.96
100m2
4
Láng nền vữa lót dày 3 cm, vữa XM mác 100
75
m2
5
Móng cấp phối đá dăm loại 2dày 10cm
0.075
100m3
6
Trải baoo nylong ngăn cách
0.75
100m2
7
Ban sửa bãi đúc cọc
0.35
100m2
8
Móng cấp phối đá dăm loại 2dày 10cm
0.035
100m3
9
BTCT đúc sẵn đá 1x2 M350 (đs 6-8)cm
138.641
m3
10
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc BTCT
8.229
100m2
11
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cọc BTCT d8mm
7.729
tấn
12
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cọc BTCT d12mm
1.014
tấn
13
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cọc BTCT d18mm
24.263
tấn
14
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cọc BTCT d32mm
0.153
tấn
15
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, thép tấm bass hàn
2.116
tấn
16
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, thép tấm bass hàn
2.116
tấn
17
Gia công kết cấu thép hộp nối cọc
8.876
tấn
18
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 35x35cm
78
mối nối
19
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
1.47
m3
20
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, dưới nước
1.225
m3
21
Đóng cọc thẳng BTCT 35x35, L<=24m trên mặt nước, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (ngập đất)
0.467
100m
22
Đóng cọc thẳng BTCT 35x35, L<=24m trên mặt nước, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (không ngập đất)
0.013
100m
23
Đóng cọc thẳng BTCT 35x35, L>24m trên mặt đất, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (ngập đất)
0.558
100m
24
Đóng cọc thẳng BTCT 35x35, L>24m trên mặt đất, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (không ngập đất)
0.012
100m
25
Chờ đóng cọc thử (6 ngày)
1
1 lần chờ
26
Chờ đóng cọc thử (6 ngày)
1
1 lần chờ
27
Đóng cọc thẳng BTCT 35x35, L<=24m trên mặt nước, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (ngập đất)
0.447
100m
28
Đóng cọc thẳng BTCT 35x35, L<=24m trên mặt nước, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (không ngập đất)
0.013
100m
29
Đóng cọc xiên BTCT 35x35, L<=24m trên mặt nước, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (ngập đất)
3.579
100m
30
Đóng cọc xiên BTCT 35x35, L<=24m trên mặt nước, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (không ngập đất)
0.101
100m
31
Đóng cọc xiên BTCT 35x35, L>24m trên mặt đất, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (ngập đất)
3.228
100m
32
Đóng cọc xiên BTCT 35x35, L>24m trên mặt đất, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (không ngập đất)
0.072
100m
33
Đóng cọc thẳng BTCT 35x35, L>24m trên mặt đất, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (ngập đất)
2.69
100m
34
Đóng cọc thẳng BTCT 35x35, L>24m trên mặt đất, trọng lượng đầu búa 2,5T, đất cấp I (không ngập đất)
0.06
100m
35
PHỤ TRỢ THI CÔNG: KHUNG ĐỊNH VỊ CỌC
36
Cọc dẫn hướng H300
16.497
kg
37
Đóng cọc thép hình I400 trên mặt nước, chiều dài cọc >10m, đất cấp I (ngập đất)
0.48
100m
38
Đóng cọc thép hình I400 trên mặt nước, chiều dài cọc >10m, đất cấp I (không ngập đất)
0.48
100m
39
Nhổ cọc thép hình I400 bằng cần cẩu 25T, dưới nước
0.48
100m cọc
40
Đóng cọc thép hình I400 trên mặt đất, chiều dài cọc >10m, đất cấp I (ngập đất)
0.48
100m
41
Đóng cọc thép hình I400 trên mặt đất, chiều dài cọc >10m, đất cấp I (không ngập đất)
0.48
100m
42
Nhổ cọc thép hình I400 trên mặt đất
0.48
100m cọc
43
Cọc thép hình I400
517.651
kg
44
Lắp dựng hệ sàn đạo dưới nước
6.624
tấn
45
Tháo dỡ hệ sàn đạo dưới nước
6.624
tấn
46
Lắp dựng hệ sàn đạo trên cạn
6.624
tấn
47
Tháo dỡ hệ sàn đạo trên cạn
6.624
tấn
48
Kết cấu thép hệ sàn đạo
712.074
kg
49
PHỤ TRỢ THI CÔNG: PHẦN THI CÔNG TRỤ
50
Đóng cọc thép hình I350 trên mặt nước, chiều dài cọc >10m, đất cấp I (ngập đất)
1.08
100m

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 13

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second