Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package: Construction

Find: 17:16 22/01/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Technical infrastructure of the old bus station
Bidding package name
Package: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Technical infrastructure of the old bus station
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted provincial support capital and ward budget capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Kiến Tường, Province Tây Ninh
Time of bid closing
09:00 31/01/2026
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
52/QĐ-KTHTĐT
Approval date
22/01/2026 17:14
Approval Authority
Phòng Kinh tế, Hạ tằng và Đô thị
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:15 22/01/2026
to
09:00 31/01/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 31/01/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
129.000.000 VND
Amount in words
One hundred twenty nine million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Cường Thịnh L.A Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 530 Quốc lộ 62, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh.
2 TRUNG TÂM GIÁM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG XÂY DỰNG Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 39 Huỳnh Văn Tao, Phường Long An, tỉnh Tây Ninh.
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trần Long Consulting for setting up E-HSMT Thửa 1991, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, tỉnh Tây Ninh
4 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng Khải Đăng E-HSMT . appraisal consulting Số 459 Quốc lộ 1, Khu phố Bình Quân, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trần Long E-HSDT assessment consulting Thửa 1991, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, tỉnh Tây Ninh
6 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng Khải Đăng Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 459 Quốc lộ 1, Khu phố Bình Quân, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 6 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực.- Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
2
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Trọng tải ≥ 5 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực.- Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
3
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Trọng tải ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực.- Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
4
- Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực.- Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
5
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Dung tích: 250 lít Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
6
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông ( đầm dùi) - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 1,5kW Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
7
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông ( đầm bàn) - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 1,0kW Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2
8
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm, - Đặc điểm thiết bị: Năng suất ≥ 50 m3/h - 60 m3/h Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - Đặc điểm thiết bị: năng suất ≥ 140 cv Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Máy lu tính bánh hơi Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực.- Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
11
- Loại thiết bị: Máy lu tính bánh thép Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực.- Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
12
- Loại thiết bị: Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110cv Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực.- Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
13
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥ 5m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực.- Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Biển số trụ và bảng báo nguy hiểm
3
cái
2
Lắp biển số trụ và bảng báo nguy hiểm
3
1 cái
3
Dây LV-ABC 2x50mm2
33.84
m
4
Rải và căng Dây LV-ABC 2x50mm2
0.034
km/dây
5
PHẦN VẬT TƯ SỬ DỤNG LẠI - HẠ THẾ
6
Tháo và căng lại dây cáp LV - ABC 2x50mm2
0.087
1km/ 1dây
7
Tháo và lắp lại cần đèn chiếu sáng + phụ kiện
3
1 bộ
8
Tháo và lắp lại đèn chiếu sáng
3
1 bộ
9
VẬT TƯ THU HỒI - HẠ THẾ
10
Thu hồi đèn chiếu sáng
3
1 bộ
11
Thu hồi cần đèn + phụ kiện
3
1 bộ
12
Thu hồi trụ BTLT 8,5m
3
1 cột
13
CÂY XANH
14
Phóng hố trồng cây
63
hố
15
Đào đất hố trồng cây xanh
90.72
m3
16
Vận chuyển đất trồng cây, hố 1.2x1.2x1m
90.72
m3
17
Vận chuyển cây xanh bằng cơ giới, bầu đất 0,7x0,7x0,7m
63
cây
18
Trồng cây xanh, kích thước bầu 0,7x0,7x0,7m
63
cây
19
Tưới nước cây cảnh ra hoa và cây cảnh tạo hình bằng xe bồn 5m3, đối với đô thị ở vùng III
7.56
100 cây/lần
20
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.343
100m3
21
Xếp gạch thẻ mương cáp 4x8x18
1755
viên
22
Băng báo hiệu cáp ngầm điện lực
1.404
100m
23
Cọc báo hiệu cáp ngầm
7
cọc
24
Lắp đặt cọc báo hiệu cáp ngầm bằng thủ công
7
cấu kiện
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.43
100m3 đất nguyên thổ
26
MƯƠNG CÁP HẠ THẾ
27
Đào đất mương cáp bằng máy, đất cấp I
0.156
100m3 đất nguyên thổ
28
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE đường kính ống 130/100mm
0.35
100m
29
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.094
100m3
30
Xếp gạch thẻ mương cáp 4x8x18
443
viên
31
Băng báo hiệu cáp ngầm điện lực
0.354
100m
32
Rải vải địa kỹ thuật
0.51
100m2
33
Cọc báo hiệu cáp ngầm
3
cọc
34
Lắp đặt cọc báo hiệu cáp ngầm bằng thủ công
3
cấu kiện
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.16
100m3 đất nguyên thổ
36
Đào mương cáp bằng máy, đất cấp I
1.349
100m3 đất nguyên thổ
37
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE đường kính ống 130/100mm
3.89
100m
38
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,98
1.073
100m3
39
Xếp gạch thẻ mương cáp 4x8x18
4866
viên
40
Băng báo hiệu cáp ngầm điện lực
3.892
100m
41
Cọc báo hiệu cáp ngầm
22
cọc
42
Lắp đặt cọc báo hiệu cáp ngầm bằng thủ công
22
cấu kiện
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.35
100m3 đất nguyên thổ
44
Đào mương cáp bằng máy, đất cấp I
0.543
100m3 đất nguyên thổ
45
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE đường kính ống 65/50mm
3.62
100m
46
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.368
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.54
100m3 đất nguyên thổ
48
MÓNG TỦ HẠ THẾ
49
Đào móng tủ hạ thế bằng máy, đất cấp I
0.11
100m3 đất nguyên thổ
50
Bê tông lót móng tủ hạ thế đá 1x2, bê tông mác 150
0.292
m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 15

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second