Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: All construction costs

Find: 10:14 01/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Inter-village road connecting village 1 Loc Nam (old) and village 1 Loc Thanh (old)
Bidding package name
Tender package No 01: All construction costs
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Inter-village road connecting village 1 of Loc Nam commune (old) and village 1 of Loc Thanh commune (old)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
The provincial budget belongs to the medium-term public investment plan for the period 2026-2030
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Bảo Lâm 3, Province Lâm Đồng
Time of bid closing
08:00 10/08/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
34/QĐ-VP
Approval date
01/08/2026 10:12
Approval Authority
VĂN PHÒNG HỘI ĐỒNG NHÂN DÂN VÀ UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BẢO LÂM 3
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
10:13 01/08/2026
to
08:00 10/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 10/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
150.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 SOUTHERN LAM DONG CONSULTATION INVESTMENT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 135 Phan Bội Châu - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SCOM Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tầng 03 - Số 135, Phan Bội Châu, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
3 SOUTHERN LAM DONG CONSULTATION INVESTMENT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Consulting for setting up E-HSMT Số 135 Phan Bội Châu - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SCOM E-HSMT . appraisal consulting Tầng 03 - Số 135, Phan Bội Châu, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
5 SOUTHERN LAM DONG CONSULTATION INVESTMENT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY E-HSDT assessment consulting Số 135 Phan Bội Châu - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SCOM Consultancy on appraisal of contractor selection results Tầng 03 - Số 135, Phan Bội Châu, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam - - Phường 1 Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,7 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
2
Máy ủi 110CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 12 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
4
Xe lu bánh hơi (bánh lốp), trọng lượng ≥ 12 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
5
Xe lu bánh thép, trọng tải ≥ 10 tấn. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
6
Xe lu bánh thép, trọng tải ≥ 16 tấn. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
7
Máy lu rung, trọng lượng ≥ 25 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
8
Máy phun nhựa đường 190CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
9
Máy rải 50-60m3/h - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
10
Ô tô tưới nước hoặc ô tô tải chở bồn nước ≥ 5m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
11
Máy trộn bê tông 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
12
Máy đầm dùi 1,5kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
13
Máy hàn 23 kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
14
Máy cắt uốn thép 5kw - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
15
Máy đầm đất cầm tay 70kg - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
16
Máy xúc lật ≥ 1,4m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
17
Trạm trộn 80 tấn/h - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
18
Thiết bị sơn kẻ vạch - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN NỀN ĐƯỜNG
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
16.002
100 m3 đất nguyên thổ
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
16.002
100 m3 đất nguyên thổ
4
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
16.002
100 m3 đất nguyên thổ/1km
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
36.869
100 m3 đất nguyên thổ
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 300m, đất cấp II
30.921
100 m3 đất nguyên thổ
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
6.254
100 m3 đất nguyên thổ
8
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II
6.254
100 m3 đất nguyên thổ/1km
9
Vận chuyển đất 3km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
6.254
100 m3 đất nguyên thổ/1km
10
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25 m3 gắn đầu búa thủy lực
535.63
1m3
11
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3, đất cấp IV
5.462
100 m3 đất nguyên thổ
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp IV
5.462
100 m3 đất nguyên thổ
13
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp IV
5.462
100 m3 đất nguyên thổ/1km
14
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
8.17
100 m3
15
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
18.976
100 m3
16
San đầm đất mặt bằng bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
11.809
100 m3
17
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới Dmax 37,5mm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
15.45
100 m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên Dmax 25mm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
14.525
100 m3
20
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
96.835
100 m2
21
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn công suất 80T/h
16.707
100 tấn
22
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly vận chuyển 4km, bằng ô tô tự đổ 12 tấn
16.707
100 tấn
23
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 27km tiếp theo, bằng ô tô tự đổ 12 tấn
16.707
100 tấn
24
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC 16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
96.835
100 m2
25
LỀ GIA CỐ
26
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4
82.843
m3
27
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
9.941
100 m2
28
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
248.529
m3
29
PHẦN MƯƠNG THOÁT NƯỚC DỌC
30
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4
150.735
m3
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
56.274
100 m2
32
Quét nhựa bi tum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
75.264
m2
33
Bê tông mương cáp, rãnh nước Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
750.331
m3
34
TẤM ĐAN MƯƠNG
35
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô Mác 250 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
156.974
m3
36
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép pa nen, đường kính ≤ 10mm
14.315
tấn
37
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép pa nen, đường kính > 10mm
18.248
tấn
38
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
11.246
100 m2
39
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, trọng lượng cấu kiện từ 50kg đến 200kg
3347
cấu kiện
40
PHẦN CỐNG TRÒN NGANG ĐƯỜNG
41
Đào móng công trình bằng máy đào 1,6m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
0.698
100 m3 đất nguyên thổ
42
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4
5.13
m3
43
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm Mác 150 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
2.48
m3
44
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
13.21
m3
45
Bê tông tường chiều dày ≤ 45cm, chiều cao ≤ 6m Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
1.87
m3
46
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông ống cống Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
1.38
m3
47
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, ống buy, đường kính ≤ 10mm
0.105
tấn
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.452
100 m2
49
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0.175
100 m2
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tường, loại ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, chiều cao ≤ 28m
0.064
100 m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: All construction costs". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: All construction costs" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 7

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second