Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: Construction and equipment installation

    Watching    
Find: 14:22 06/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and repairing building D at 91A Nguyen Thi Minh Khai
Bidding package name
Tender package No 01: Construction and equipment installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Contractor selection plan (implementation phase) for the task "Renovating and repairing building D at 91A Nguyen Thi Minh Khai"
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Legal revenue source of Continuing Education Center, University of Danang
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Hải Châu, City Đà Nẵng
Time of bid closing
08:00 17/07/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
2673/QĐ-ĐHĐN
Approval date
06/07/2026 14:20
Approval Authority
Đại học Đà Nẵng
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:21 06/07/2026
to
08:00 17/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 17/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
180.000.000 VND
Amount in words
One hundred eighty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng 85-90 Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 60 Quách Thị Trang, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
2 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Thống Nhất Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 50 Đặng Thai Mai, phường Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng 85-90 Consulting for setting up E-HSMT Số 60 Quách Thị Trang, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án Miền Trung E-HSMT . appraisal consulting K58/16 Dũng Sỹ Thanh Khê, Phường Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng 85-90 E-HSDT assessment consulting Số 60 Quách Thị Trang, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án Miền Trung Consultancy on appraisal of contractor selection results K58/16 Dũng Sỹ Thanh Khê, Phường Thanh Khê, TP. Đà Nẵng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ: Tải trọng 5T – 7T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Có giấy đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
2
Xe cẩu tải có sức nâng ≥ 5T; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Có giấy đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu Đối với thiết bị sở hữu phải có minh chứng quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
3
Cần cẩu bánh hơi có sức nâng ≥ 10T; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Có giấy đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu Đối với thiết bị sở hữu phải có minh chứng quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
4
Máy trộn bê tông: Dung tích ≥ 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
5
Máy hàn – Công suất ≥ 23kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
6
Máy cắt gạch đá - Công suất: 1,7 kW Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
7
Máy cắt bê tông - Công suất : 7,50 kW Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
8
Máy đầm bê tông, dầm dùi - Công suất: 1,5 kW Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
9
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 1 kW Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
10
Máy đầm đất cầm tay - Trọng lượng ≥ 70 kg - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có minh chứng quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
11
Máy nén khí – Năng suất ≥ 360 m3/h - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có minh chứng quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
12
Máy hàn nhiệt cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có minh chứng quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
13
Máy vận thăng lồng - Sức nâng ≥ 3,0 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Có hồ sơ lý lịch và đăng kiểm kèm theo, còn thời hạn kiểm định Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
14
Hệ sàn thao tác treo, chiều rộng thao tác ≥ 6m - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Có hồ sơ lý lịch và đăng kiểm kèm theo, còn thời hạn kiểm định Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính
1264.42
m2
2
Tháo dỡ vách ngăn bằng thạch cao
352.31
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
380.26
m2
4
Tháo dỡ trần thạch cao
312.06
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
36.42
m3
6
Tháo dỡ gạch ốp tường
1397.49
m2
7
Phá dỡ nền gạch men nền hiện trạng
2225.48
m2
8
Tháo dỡ đầu lạnh điều hoà hiện có bị hỏng
48
cái
9
Tháo dỡ hệ thống ống bảo ôn điều hoà, máng treo hệ thống đi điều hoà tính bằng nhân công 3.5/7
25
công
10
Tháo dỡ chậu xí hiện trạng
22
bộ
11
Tháo dỡ lavabo hiện trạng
15
bộ
12
Tháo dỡ tiểu treo hiện trạng
8
bộ
13
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
42
bộ
14
Tháo dỡ đèn hiện trạng
218
cái
15
Tháo dỡ công tắc, ổ cắm, aptomat, tủ điện hiện trạng tính bằng nhân công 3.5/7
25
công
16
Tháo dỡ các tấm đan thép trên mương thu nước ngoài nhà tầng 6 KT: 550x600 mm, tấm đan bị rỉ rét hỏng tính bằng nhân công 3.5/7
3
công
17
Tháo dỡ gạch chống nóng chữ U
24.98
m2
18
Tháo dỡ xà gồ thép, tháo dỡ cây xà gồ vị trí đầu tiên
0.19
tấn
19
Tháo tấm lợp tôn
3.43
100m2
20
Di chuyển dàn nóng điều hoà trung tâm đặt tại tầng 6, vận chuyển dàn nóng xuống nền sân bằng cẩu 50T
1
ca
21
Di chuyển dàn nóng trung tâm đặt tại vị trí nền sân và dàn nóng tầng 6 di chuyển xuống. di chuyển đến kho lưu trữ bằng xe cẩu thùng 3T
3
ca
22
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
145.08
m3
23
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
145.08
m3
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 10 km bằng ô tô - 5,0T
145.08
m3
25
Xây gạch không nung 55x90x190mm, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
6.05
m3
26
Xây gạch không nung 55x90x190mm, xây tam cấp, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
1.82
m3
27
Xây gạch không nung 55x90x190mm, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
47.56
m3
28
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
1314.23
m2
29
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
198.09
m2
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.05
100m2
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.02
tấn
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.17
m3
33
Chống thấm sàn nhà vệ sinh bằng Sikatop Seal 107, định lượng 1.5 Kg/m2, quét 3 lớp, quét cao lên chân tường 20cm (hoặc tương đương)
275.83
m2
34
Lưới thủy tinh chống nứt, cao lên chân tường 20cm (hoặc tương đương)
275.83
m2
35
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch KT: 300x600 mm, vữa XM mác 75, PCB40
645.49
m2
36
Lát nền, sàn, kích thước gạch KT: 300x600 mm chống trượt, vữa XM mác 75, PCB40
217.11
m2
37
Lát nền, sàn, kích thước gạch KT: 800x800mm, vữa XM mác 75, PCB40
2150.33
m2
38
GCLD vách ngăn phòng bằng vách thạch cao thạch Vĩnh Tường tấm thạch cao dày 9mm kết hợp khung xương gia cố tăng cường bằng thép hộp 40x80x1.2mm khoảng cách các khung xương chống đứng là 60cm; Khung xương nằm là 100cm do khẩu độ vách ngăn dài (hoặc tương đương), có lớp xốp cách âm giữa vách
708.69
m2
39
GCLD cửa đi 1 cánh mở quay bằng nhôm xingfa Quảng Đông, độ dày nhôm 2.0mm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đi kèm (hoặc tương đương)
41.22
m2
40
GCLD cửa đi 2 cánh mở quay bằng nhôm xingfa Quảng Đông, độ dày nhôm 2.0mm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đi kèm (hoặc tương đương)
78.72
m2
41
GCLD cửa sổ 1 cánh mở hất bằng nhôm xingfa Quảng Đông, độ dày nhôm 1.4mm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đi kèm (hoặc tương đương)
5.28
m2
42
GCLD vách kính cố định bằng nhôm xingfa Quảng Đông, độ dày nhôm 1.4mm, kính cường lực 10mm (hoặc tương đương)
877.81
m2
43
Vách kính kết hợp cửa kính lề sàn
16.5
m2
44
GCLD Làm vách ngăn bằng tấm Compact HPL, phụ kiện inox 304, dày 18mm màu
170.19
m2
45
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 100, PCB40
22.14
m2
46
Trần thạch cao tấm thả KT: 600x600mm, loại tấm nhựa chống nước
212.05
m2
47
Thi công trần bằng tấm thạch cao KT: 600x1200 mm ( chỉ cung cấp tấm thạch cao, khung xương tận dụng lại )
227.68
m2
48
Bả bằng bột bả vào tường
2796.32
m2
49
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2783.17
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1314.23
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: Construction and equipment installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: Construction and equipment installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 10

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second