Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: Construction and equipment installation

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 17:33 27/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and repairing building D at 91A Nguyen Thi Minh Khai
Bidding package name
Tender package No 01: Construction and equipment installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Contractor selection plan (implementation phase) for the task "Renovating and repairing building D at 91A Nguyen Thi Minh Khai"
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Legal revenue source of Continuing Education Center, University of Danang
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Hải Châu, City Đà Nẵng
Time of bid closing
08:00 08/09/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
3466/QĐ-ĐHĐN
Approval date
27/08/2026 08:03
Approval Authority
Đại học Đà Nẵng
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:31 27/08/2026
to
08:00 08/09/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 08/09/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
168.000.000 VND
Amount in words
One hundred sixty eight million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng 85-90 Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 60 Quách Thị Trang, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
2 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Thống Nhất Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 50 Đặng Thai Mai, phường Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng 85-90 Consulting for setting up E-HSMT Số 60 Quách Thị Trang, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án Miền Trung E-HSMT . appraisal consulting K58/16 Dũng Sỹ Thanh Khê, Phường Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng 85-90 E-HSDT assessment consulting Số 60 Quách Thị Trang, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án Miền Trung Consultancy on appraisal of contractor selection results K58/16 Dũng Sỹ Thanh Khê, Phường Thanh Khê, TP. Đà Nẵng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ: Tải trọng (5-7)T - Thiết bị hoạt động tốt, đáp ứng yêu cầu thi công. - Đối với thiết bị thuộc đối tượng phải đăng kiểm, phải có giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định. - Tài liệu chứng minh: tài liệu chứng minh đặc tính kỹ thuật của thiết bị (catalogue, tài liệu kỹ thuật hoặc tài liệu tương đương); giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực đối với thiết bị thuộc đối tượng phải đăng kiểm; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp.
2
2
Xe cẩu tải có sức nâng ≥ 5T - Thiết bị hoạt động tốt, đáp ứng yêu cầu thi công. - Đối với thiết bị thuộc đối tượng phải đăng kiểm, phải có giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định. - Tài liệu chứng minh: tài liệu chứng minh đặc tính kỹ thuật của thiết bị (catalogue, tài liệu kỹ thuật hoặc tài liệu tương đương); giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực đối với thiết bị thuộc đối tượng phải đăng kiểm; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp.
1
3
Cần cẩu bánh hơi có sức nâng (5-7)T - Thiết bị hoạt động tốt, đáp ứng yêu cầu thi công. - Đối với thiết bị thuộc đối tượng phải đăng kiểm, phải có giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định. - Tài liệu chứng minh: tài liệu chứng minh đặc tính kỹ thuật của thiết bị (catalogue, tài liệu kỹ thuật hoặc tài liệu tương đương); giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực đối với thiết bị thuộc đối tượng phải đăng kiểm; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp.
1
4
Máy trộn bê tông: Dung tích ≥ 250 lít - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Tài liệu chứng minh hoặc tài liệu tương đương chứng minh công suất; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp thiết bị.
2
5
Máy hàn – Công suất ≥ 23kW - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Tài liệu chứng minh hoặc tài liệu tương đương chứng minh công suất; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp thiết bị.
1
6
Máy cắt gạch đá - Công suất: 1,7 kW - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Tài liệu chứng minh hoặc tài liệu tương đương chứng minh công suất; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp thiết bị.
2
7
Máy cắt bê tông - Công suất: 7,50 kW Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Tài liệu chứng minh hoặc tài liệu tương đương chứng minh công suất; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp thiết bị.
1
8
Máy đầm bê tông, dầm dùi - Công suất: 1,5 kW - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Tài liệu chứng minh hoặc tài liệu tương đương chứng minh công suất; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp thiết bị.
2
9
Máy khoan bê tông cầm tay - Công suất: 1 kW - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Tài liệu chứng minh hoặc tài liệu tương đương chứng minh công suất; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp thiết bị.
2
10
Máy đầm đất cầm tay - Trọng lượng ≥ 70 kg - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Tài liệu chứng minh hoặc tài liệu tương đương chứng minh công suất; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp thiết bị.
1
11
Máy nén khí – Năng suất ≥ 60 m3/h - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Tài liệu chứng minh hoặc tài liệu tương đương chứng minh công suất; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp thiết bị.
1
12
Máy hàn nhiệt cầm tay - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Tài liệu chứng minh hoặc tài liệu tương đương chứng minh công suất; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp thiết bị.
2
13
Máy vận thăng lồng - Sức nâng ≥ 2,0 T - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công; - Có hồ sơ nguồn gốc, lý lịch thiết bị; có hồ sơ kiểm định còn hiệu lực theo quy định. - Tài liệu chứng minh: tài liệu chứng minh đặc tính kỹ thuật của thiết bị (catalogue, tài liệu kỹ thuật hoặc tài liệu tương đương); giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực đối với thiết bị thuộc đối tượng phải đăng kiểm; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp.
1
14
Hệ sàn thao tác treo, chiều rộng thao tác ≥ 6m - Thiết bị hoạt động tốt, phù hợp với yêu cầu thi công. - Có hồ sơ nguồn gốc, lý lịch thiết bị; có hồ sơ kiểm định còn hiệu lực theo quy định. - Tài liệu chứng minh: tài liệu kỹ thuật/catalogue hoặc tài liệu tương đương chứng minh kích thước; hồ sơ nguồn gốc, lý lịch thiết bị; hồ sơ kiểm định còn hiệu lực; tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc quyền sử dụng hợp pháp, trường hợp thuê/huy động phải có tài liệu chứng minh khả năng huy động hợp pháp.
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt ống PVC D34+ cách nhiệt dày 20mm
1.4
100m
2
Lắp đặt ống PVC D90 + Cách nhiệt dày 20mm
0.4
100m
3
SXLĐ Thang - máng cáp điện :TMC (300x100x2)mm sơn tĩnh điện
50
m
4
Lắp đặt cáp CU/PVC 50mm2
132
m
5
Lắp đặt CU/XLPE/PVC (1CX95)MM2
84
m
6
Lắp đặt CU/XLPE/PVC (1CX120)MM2
12
m
7
Lắp đặt tủ điện hai lớp cánh loại sơn tĩnh điện (KT:500:1000:300)
2
tủ
8
Lắp đặt MCCB- 3 pha-250A 35KA (Loại 4 cực)
1
cái
9
Lắp đặt MCCB- 3 pha-200A 25KA (Loại 4 cực)
1
cái
10
Lắp đặt MCB- 3 pha-25A 6KA (Loại 4 cực)
9
cái
11
Lắp đặt MCB- 1 pha -25A 6KA (Loại 2 cực)
33
cái
12
Lắp đặt các loại đồng hồ - Đồng hồ đo áp 0-600V & công tắc chuyển đổi
2
cái
13
Lắp đặt các loại đồng hồ - Đồng hồ đo Ampe+ Biến dòng đo lường
6
cái
14
Lắp đặt đèn báo pha 220V-5W; cầu chì 2A
6
5 đèn
15
SXLĐ thanh cái đồng kèm giá đỡ
2
thanh
16
Tháo dỡ nhà bảo vệ hiện trạng ( kết cầu nhà bảo vệ bằng nhà thép, mái lợp tôn, tường bao quanh bằng tấm cemboard và hệ cửa đi bằng nhôm kính ) tính bằng nhân công
20
công
17
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
6.773
m3
18
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.216
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB30
0.726
m3
20
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.146
100m2
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.024
100m2
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0398
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.5363
tấn
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
5.0915
m3
25
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0466
100m3
26
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0233
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 10km, đất cấp III
0.0233
100m3
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0201
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1028
tấn
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.2823
100m2
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.5912
m3
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0407
tấn
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0552
tấn
34
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0297
100m2
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.0253
100m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.2968
m3
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.2532
m3
38
Xây gạch không nung 55x90x190mm, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.9012
m3
39
Xây gạch không nung 55x90x190mm, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.4948
m3
40
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô
0.0098
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0064
tấn
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.042
m3
43
Chống thấm sàn nhà vệ sinh bằng Sikatop Seal 107 (hoặc tương đương), định lượng 1.5 Kg/m2, quét 3 lớp, quét cao lên chân tường 20cm
4.016
m2
44
Lưới thủy tinh chống nứt, cao lên chân tường 20cm
4.016
m2
45
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB40
4.016
m2
46
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
28.956
m2
47
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB40
11.736
m2
48
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
3.654
m2
49
Đắp phào kép, vữa XM mác 75, PCB40
21.25
m
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót nền, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
0.206
m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: Construction and equipment installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: Construction and equipment installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 28

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second