Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01 construction and installation

Find: 16:48 05/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Town preschool
Bidding package name
Tender package No 01 construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Town preschool
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Thạnh Hóa, Province Tây Ninh
Time of bid closing
09:00 17/06/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
117/QĐ-UBND
Approval date
05/06/2026 16:46
Approval Authority
Ban QLDA ĐTXD xã Thạnh Hóa
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:47 05/06/2026
to
09:00 17/06/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 17/06/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
90.000.000 VND
Amount in words
Ninety million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 35 Đường số 3, Khu dân cư Kiến Phát - - Phường Long An - Tỉnh Tây Ninh
2 HOAI NGHIA CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 52 Nguyễn Thị Rành, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC Consulting for setting up E-HSMT Số 35 Đường số 3, Khu dân cư Kiến Phát - - Phường Long An - Tỉnh Tây Ninh
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TMC E-HSMT . appraisal consulting 217, đường Trần Văn Đấu, Kp Nhơn Hậu - - Phường Khánh Hậu - Tỉnh Tây Ninh
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC E-HSDT assessment consulting Số 35 Đường số 3, Khu dân cư Kiến Phát - - Phường Long An - Tỉnh Tây Ninh
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TMC Consultancy on appraisal of contractor selection results 217, đường Trần Văn Đấu, Kp Nhơn Hậu - - Phường Khánh Hậu - Tỉnh Tây Ninh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
6
Máy đào một gầu - dung tích gầu: 0,80 m3 Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của EHSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu còn hiệu lực; - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
7
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
8
Máy mài - công suất: 2,7 kW Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
9
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,85 kW Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
10
Máy khoan đứng - công suất: 4,5 kW Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
11
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
12
Máy vận thăng - sức nâng: 0,8 t Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
13
Hệ dàn giáo (Loại 1 bộ gồm: 42 khung, 42 chéo) Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
10

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
14.634
m3
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm (Ø6)
0.541
tấn
3
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
2.63
m3
4
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.574
m3
5
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 4x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
1.654
m3
6
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
21.058
m3
7
Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x19 câu gạch thẻ 4x8x19, chiều cao ≤28m, vữa XM mác 75
3.99
m3
8
Đóng lưới chống nứt cho tường gạch không nung (Vật tư + Nhân công)
56.16
m2
9
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
57.372
m2
10
Cửa đi, cửa sổ khung nhôm xingfa hệ 55, kính cường lực dày 8mm
54.69
m2
11
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.127
tấn
12
Lắp dựng hoa sắt cửa
25.61
m2
13
Bông bảo vệ inox
128.27
kg
14
Lắp ổ khoá chìm 2 tay nắm
9
1bộ
15
Ổ khóa tay gạt
9
bộ
16
Cửa nhôm kệ soạn chia
2.682
m2
17
Gia công lan can
0.039
tấn
18
Lắp dựng lan can sắt
4.94
m2
19
Rèm chống côn trùng dạng xếp (VL+NC)
26.2
m2
20
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75 (không bả)
52.66
m2
21
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75 (có bả)
198.424
m2
22
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
177.951
m2
23
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
49.285
m2
24
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
95.632
m2
25
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (Có bả lớp bám dính bằng xi măng lên bề mặt trước khi trát Kvl=1,25 và Knc= 1,10)
72.142
m2
26
Trát xà dầm, vữa XM mác 75 (Có bả lớp bám dính bằng xi măng lên bề mặt trước khi trát Kvl=1,25 và Knc= 1,10) (có bả)
8.49
m2
27
Trát xà dầm, vữa XM mác 75 (Có bả lớp bám dính bằng xi măng lên bề mặt trước khi trát Kvl=1,25 và Knc= 1,10) (không bả)
59.089
m2
28
Trát trần, vữa XM mác 75 (Có bả lớp bám dính bằng xi măng lên bề mặt trước khi trát Kvl=1,25 và Knc= 1,10)
10.36
m2
29
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
154.25
m
30
Bả bằng bột bả vào tường (bả trong)
186.724
m2
31
Bả bằng bột bả vào tường (bả ngoài)
188.813
m2
32
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần (bả trong)
140.277
m2
33
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần (bả ngoài)
77.32
m2
34
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
327.001
m2
35
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
284.445
m2
36
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch ≤ 0,16m2, vữa XM mác 75 (ceramic 300x600)
160.6
m2
37
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch ≤ 0,08m2 (granit 150x600)
2.295
m2
38
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch ≤ 0,05m2, vữa XM mác 75 (đá chẻ)
22.3
m2
39
Lát nền, sàn, tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM mác 75 (granit nhám 300x300)
20.71
m2
40
Lát nền, sàn, tiết diện gạch ≤0,36m2, vữa XM mác 75 (granit 600x600)
166.54
m2
41
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75
21.04
m2
42
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá MI, vữa bê tông mác 200
0.968
m3
43
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
32.26
m2
44
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤ 12 m
0.894
tấn
45
Bu lông neo Ø22 L = 600 (bu lông, đai ốc, vòng đệm, ...)
16
bộ
46
Bu lông neo Ø16 L = 300 (bu lông, đai ốc, vòng đệm, ...)
8
bộ
47
Bu lông lk Ø20 L = 50 (bu lông, đai ốc, vòng đệm, ..)
24
cái
48
Bu lông lk Ø16 L = 50 (bu lông, đai ốc, vòng đệm, ..)
40
cái
49
Bu lông lk Ø14 L = 30 (bu lông, đai ốc, vòng đệm, ..)
72
cái
50
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ ≤ 18 m
1.024
tấn

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01 construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01 construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 5

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second