Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: Construction and traffic safety for construction

Find: 11:49 07/12/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Road along the West canal trough from Van Giang pumping station to DH.26
Bidding package name
Tender package No 01: Construction and traffic safety for construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Road along the West canal trough from Van Giang pumping station to DH.26
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget 182,000 million VND; Van Giang district budget invests the rest
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Nghĩa Trụ, Province Hưng Yên
Time of bid closing
14:00 25/12/2025
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
38/QĐ-BQLDA
Approval date
07/12/2025 11:46
Approval Authority
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XÃ NGHĨA TRỤ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
11:48 07/12/2025
to
14:00 25/12/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
14:00 25/12/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
3.200.000.000 VND
Amount in words
Three billion two hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 TRANSPORT ENGINEERING CONSULTING JOINT STOCK COMPANY N05 Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 229 Trường Chinh - - Phường An Khê - Thành phố Đà Nẵng
2 Liên danh Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP - Công ty Cổ phần tư vấn giao thông và xây dựng Hà Nội Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 33 đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Phố Hiến, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam
3 ASIA CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Consulting for setting up E-HSMT No12, LK 405, Khu đất dịch vụ Giếng Sen, - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 ASIA CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY E-HSDT assessment consulting No12, LK 405, Khu đất dịch vụ Giếng Sen, - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy ép cọc, lực ép: 200T - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25 m3 - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1
3
Máy ủi, công suất ≥ 110CV - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1
4
Máy đầm đất cầm tay, đầm bàn, đầm dùi (mỗi loại 01 máy) - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
3
5
Máy lu rung, lực rung ≥ 12 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1
6
Máy lu bánh thép, tải trọng ≥ 25 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1
7
Ô tô tự đổ, khối lượng hàng hóa ≥ 12 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
2
8
Cần cẩu, sức nâng hàng hóa >= 10 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1
9
Máy trộn bê tông - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
2
10
Máy phun nhựa đường - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1
11
Máy rải bê tông nhựa - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1
12
Thiết bị sơn kẻ vạch - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1
13
Máy cắt, uốn thép - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đóng cọc tre bằng máy đào 0.5m3; L cọc >2,5m, đất C1
40905
m
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông 30Mpa (M350) đá 1x2 độ sụt 2-4cm tường h<= 6m,b<45cm (bằng thủ công, sử dụng BT trạm trộn)
30
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Ván khuôn thép tường đầu, tường cánh cống (NC*1,05)
188.87
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông móng 30Mpa (M350) đá 1x2 độ sụt 2-4 B<=2.5m (bằng thủ công, dùng BT trạm trộn)
29.59
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn thép móng
27.17
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển BTN từ trạm trộn BTXM: L=5,4Km
61.07
m3/km
Theo quy định tại Chương V
7
Cốt thép D=10 tường đầu, tường cánh cống (NC*1,05)
0.057
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Cốt thép D<=18 tường đầu, tường cánh cống (NC*1,05)
4.352
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Cốt thép D>18 tường đầu, tường cánh cống (NC*1,05)
1.737
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông móng 30Mpa (M350) đá 1x2 độ sụt 2-4 B>2.5m (bằng thủ công, sử dụng BT trạm trộn)
75.33
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển BTN từ trạm trộn BTXM: L=5,4Km
77.21
m3/km
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn thép móng
36.38
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cốt thép móng D=10 sân cống
0.068
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Cốt thép móng D<=18 sân cống
5.543
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Dăm sạn đệm Dmax<=4
17.32
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Quét nhựa bitum nguội vào tường
13.13
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tấm ngăn nước W200
44.35
m
Theo quy định tại Chương V
18
Đá hộc xây vữa 8Mpa (M100) móng, dày<=60cm
21.25
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Dăm sạn đệm Dmax<=4
7.13
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép tấm đan (D<=10)
1.902
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông 20Mpa (M250) đá1x2 độ sụt 2-4 tấm đan (bằng thủ công, sử dụng BT trạm trộn)
69.21
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển BTN từ trạm trộn BTXM: L=5,4Km
70.25
m3/km
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn thép nắp đan, tấm chớp
639.96
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Vữa xi măng 8Mpa (M100) mối nối, chèn khe
28.82
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Dăm sạn đệm Dmax<=4
47.97
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt cấu kiện BT đúc sẵn, trọng lượng 50kg
1921
ck
Theo quy định tại Chương V
27
Bốc xếp lên, xuống cấu kiện BT đúc sẵn TL<=200kg bằng thủ công
173.02
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển CKBT bằng ô tô thùng 20T L=1Km
173.02
tấn/km
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông 16Mpa (M200) đá 2x4 độ sụt 2-4cm tường h<= 6m,b>45cm (bằng thủ công, sử dụng BT trạm trộn)
12.48
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn thép tường đầu, tường cánh cống (NC*1,05)
52.65
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông móng 16Mpa (M200) đá 2x4 độ sụt 2-4 B<=2.5m (bằng thủ công, dùng BT trạm trộn)
24.14
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển BTN từ trạm trộn BTXM: L=5,4Km
37.54
m3/km
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn thép móng
41.7
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Dăm sạn đệm Dmax<=4
1.86
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông 30Mpa (M350) đá 1x2 độ sụt 2-4cm cột h<= 6m, (bằng thủ công, sử dụng BT trạm trộn)
1.22
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông 30Mpa (M350) đá 1x2 độ sụt 2-4cm xà dầm (bằng thủ công, sử dụng BT trạm trộn)
1.04
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông 30Mpa (M350) đá 1x2 độ sụt 2-4cm sàn mái (bằng thủ công, sử dụng BT trạm trộn)
1.03
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Vận chuyển BTN từ trạm trộn BTXM: L=5,4Km
3.36
m3/km
Theo quy định tại Chương V
39
Cốt thép D<=10 cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng
0.029
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Cốt thép D=10 cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng
0.045
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Cốt thép D<=18 cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng
0.129
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Cốt thép D>18 cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng
0.174
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Cốt thép sàn mái tại chỗ D<=10mm H ≤28(m).
0.052
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn thép cọc, cột, dầm
30.72
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn thép BT sàn mái
11.76
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Gia công thang leo bằng thép ống
0.455
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Gia công thang leo bằng hình
0.253
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp bu lông M20, L=200mm
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp dựng thang leo (bu lông tính riêng)
0.71
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông móng 16Mpa (M200) đá 2x4 độ sụt 2-4 B<=2.5m (bằng thủ công)
0.14
m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: Construction and traffic safety for construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: Construction and traffic safety for construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 18

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second