Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01 (Construction): Construction

Find: 11:01 07/06/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Alley 2436 National Highway 51, Long Phuoc Commune
Bidding package name
Tender package No 01 (Construction): Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Alley 2436 National Highway 51, Long Phuoc Commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Tinh budget + commune budget budget and people contribute
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:00 17/06/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500253596_2506071054
Approval date
07/06/2025 10:56
Approval Authority
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
10:59 07/06/2025
to
16:00 17/06/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 17/06/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
80.000.000 VND
Amount in words
Eighty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Thiên Bình Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tổ 8, Ấp Bến Đình, Xã Phú Đông, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH MTV Đông Tân Hiệp Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 24/4, đường Nguyễn Văn Siêu, khu phố Đông Tân, Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
3 DANG KHOA INVESTMENT AND BIDDING CONSULTANCY COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT 143/2 Liên khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh
4 MINH DAO CONSTRUCTION MANAGEMENT COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting 698/3/38 Trường Chinh, phường 15, quận Tân Bình, Thành phồ Hồ Chí Minh.
5 DANG KHOA INVESTMENT AND BIDDING CONSULTANCY COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting 143/2 Liên khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh
6 MINH DAO CONSTRUCTION MANAGEMENT COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results 698/3/38 Trường Chinh, phường 15, quận Tân Bình, Thành phồ Hồ Chí Minh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào ≥ 0,8 m3: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
2
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7 tấn: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
1
3
Máy lu bánh thép ≥ 10 tấn: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
1
4
Máy lu rung tự hành ≥ 25 tấn: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
1
5
Máy lu bánh hơi ≥ 16 tấn: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
1
6
Máy phun nhựa đường : Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất: ≥ 130 CV: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
1
8
Máy thủy bình/thủy chuẩn: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
1
9
Máy ủi ≥ 110 CV: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
1
10
Ô tô tưới nước ≥ 5 m3: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
1
11
Máy trộn bê tông: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
2
12
Máy hàn: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
2
13
Máy đầm bê tông (đầm dùi): Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên và giấy ĐKKD Bên cho thuê (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo Căn cước công dân người cho thuê).
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Cày xới mặt đường bê tông nhựa cũ
8.755
100m2
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
2.986
100m3
4
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
27.653
100m2
5
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 14cm
7.24
100m
6
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
4.104
100m3
7
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
175.87
1m3
8
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
0.086
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
8.849
100m3
10
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
8.849
100m3/1km
11
Cung cấp đất cấp 3 chọn lọc
22.221
m3
12
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
6.989
m3
13
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.168
100m2
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.101
100m3
15
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
10.103
m3
16
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 10cm
9.142
100m2
17
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 10cm
9.142
100m2
18
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 15cm
14.987
100m2
19
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm
14.971
100m2
20
Tưới lớp thấm bám mặt đường, lượng nhựa 1kg/m2
22.4
100m2
21
Tưới lớp dính bám mặt đường, lượng nhựa 0,5kg/m2
11.826
100m2
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
25.683
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
8.543
100m2
24
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 10T
5.601
100tấn
25
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 1km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T. Vận chuyển tiếp 4,4km
5.601
100tấn
26
THOÁT NƯỚC
27
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
88.66
m3
28
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
250.425
m3
29
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 (mương ngang)
6.69
m3
30
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
88.931
m3
31
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn) (mương ngang)
1.584
m3
32
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
18.697
tấn
33
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK >10mm
8.678
tấn
34
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
7.878
tấn
35
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
17.165
tấn
36
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.612
100m2
37
Ván khuôn gỗ thành mương
28.508
100m2
38
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
6.313
100m2
39
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
1585
1cấu kiện
40
BIỂN BÁO
41
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.936
1m3
42
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.936
m3
43
Gia công cột bằng thép tấm
0.072
tấn
44
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật 30x50cm; XM M200, XM PCB40
2
cái
45
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm, biển tròn D70
16
cái
46
Cung cấp trụ biển báo D=90
18
trụ
47
Cung cấp biển chữ nhật 30x50cm
2
cái
48
Cung cấp biển tam giác cạnh 70cm
17
cái
49
Cung cấp biển tròn D70
1
cái
50
Cung cấp bu lông M20x500
72
cái

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA as follows:

  • Has relationships with 248 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.45 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 9.39%, Construction 62.43%, Consulting 17.68%, Non-consulting 9.94%, Mixed 0.56%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 892,853,632,797 VND, in which the total winning value is: 860,974,036,024 VND.
  • The savings rate is: 3.57%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01 (Construction): Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01 (Construction): Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 11

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second