Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: The whole construction part

Find: 20:52 15/01/2025
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading Ha Vi poultry market, Le Loi commune, Thuong Tin district, Hanoi city
Bidding package name
Tender package No 01: The whole construction part
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selecting construction contractors: Renovating and upgrading Ha Vi poultry market, Le Loi commune, Thuong Tin district, Hanoi city
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:00 24/01/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500020802_2501152037
Approval date
15/01/2025 20:47
Approval Authority
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THƯỜNG TÍN

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
20:51 15/01/2025
to
16:00 24/01/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 24/01/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
135.000.000 VND
Amount in words
One hundred thirty five million dong

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 HA NOI TT INVESTMENT AND CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Construction drawing unit, estimation Số 20 phố Mui, Thôn An Duyên, Xã Tô Hiệu, Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội
2 Q & D VIET NAM ARCHITECTURE DESIGN CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY The unit verifying the construction drawing design, estimation Xóm Đồng Tiến, Thôn Vạn Điểm, Xã Vạn Điểm, Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông Tây Thăng Long E-HSMT unit, E-HSDT evaluation Thôn Cao Lãm, xã Cao Thành, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
4 Phòng QLĐT huyện Thường Tín Agency evaluating design documents, estimates Thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Thường Tín E-HSMT appraisal agency and results Thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
All expressions of interest, prequalification applications, bids and proposals do not meet the requirements of the invitation documents, prequalification documents, bidding documents and request documents
Decision number
542/QĐ-UBND
Decision approval date
00:00 13/02/2025
Attached decision document

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Time of bid cancellation
10:07 19/02/2025

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≥ 10 tấn (Có đăng ký và Đăng kiểm, còn hiệu lực; Có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và có tài liệu chứng minh)
2
2
Máy đào Dung tích gầu ≤ 1,25 m3(Có giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật/ đăng kiểm còn hiệu lực còn hiệu lực; Có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh)
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L (Có tài liệu chứng minh sở hữu phòng thí nghiệm, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuêphải có tài liệu chứng minh đủ chức năng thí nghiệm.
2
4
Máy trộn vữa ≥ 80L(Có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh)
2
5
Đầm dùi (Sử dụng tốt) (Có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh)
2
6
Đầm bàn (Sử dụng tốt) (Có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh)
2
7
Đầm cóc (Sử dụng tốt) (Có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh)
2
8
Máy cắt gạch đá (Sử dụng tốt) (Có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh)
2
9
Máy cắt uốn thép (Sử dụng tốt) (Có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh)
2
10
Máy hàn (Sử dụng tốt) (Có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh)
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
54.611
m2
2
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.219
tấn
3
Tháo dỡ hệ thống điện, chiếu sáng, cấp thoát nước hiện trạng
1
gói
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.069
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.069
100m3/1km
6
Gia công xà gồ thép
0.219
tấn
7
Lắp dựng xà gồ thép
0.219
tấn
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
28.196
m2
9
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.546
100m2
10
Tôn úp nóc
14.78
md
11
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.92
m3
12
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.006
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.013
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.013
100m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.278
m3
16
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
0.806
m3
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.094
m3
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.013
tấn
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.009
100m2
20
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
1.671
m3
21
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
2.33
m3
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.034
m3
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.003
tấn
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.008
100m2
25
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, kt 300x600mm, vữa XM mác 75, PCB30
58.792
m2
26
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
27.873
m2
27
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
5.562
m2
28
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
107.105
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
110.652
m2
30
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.014
100m2
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.074
m3
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.029
tấn
33
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75, PCB30
1.48
m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.447
m3
35
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,25m2, vữa XM mác 75, PCB30
14.466
m2
36
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75, PCB30
29.874
m2
37
Gia công sản xuất và lắp đặt cửa đi mở quay 1 cánh khung nhôm hệ, kính sử dụng là kính dán an toàn 2 lớp dày 6.38mm (STT53. CBG 01.01/2024)
3.08
m2
38
Gia công sản xuất và lắp đặt cửa sổ khung nhôm hệ, kính sử dụng là kính dán an toàn 2 lớp dày 6.38mm (STT51. CBG 01.01/2024)
0.72
m2
39
Sản xuất, lắp dựng vách ngăn compact chịu ẩm, chống xước, dày 12mm
19.937
m2
40
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.139
100m3
41
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.046
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.093
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.093
100m3/1km
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.021
100m2
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.594
m3
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.04
tấn
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.648
m3
48
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây bể chứa, vữa XM mác 75, PCB30
2.987
m3
49
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.6
m3
50
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.03
100m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: The whole construction part". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: The whole construction part" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 24

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second