Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 06: Construction construction (including static testing, installation of fire protection system)

Find: 15:43 21/10/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Investment in building Chau Doc motor vehicle registration station
Bidding package name
Tender package No 06: Construction construction (including static testing, installation of fire protection system)
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The contractor selection plan reports the economic and technical report Works: Investing in building Chau Doc Mechanical Vehicle Registration Station
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Legal revenue for investment and borrowing
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 03/11/2025
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
166
Approval date
21/10/2025 15:27
Approval Authority
Trung tâm Đăng kiểm phương tiện thủy, bộ tỉnh An Giang
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:38 21/10/2025
to
09:00 03/11/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 03/11/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
140.000.000 VND
Amount in words
One hundred forty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 AN GIANG TRANSPORT&CONSTRUCTION CONSULTANT JOINT-STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 18-19A2 Nguyễn Thái Bình - - Phường Bình Đức - Tỉnh An Giang
2 CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MIỀN TÂY Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 10 Thiên Hộ Dương - - Phường Bình Đức - Tỉnh An Giang
3 AN GIANG TRANSPORT&CONSTRUCTION CONSULTANT JOINT-STOCK COMPANY Consulting for setting up E-HSMT Số 18-19A2 Nguyễn Thái Bình - - Phường Bình Đức - Tỉnh An Giang
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯỚC ÂN E-HSMT . appraisal consulting Số 640/4C Tổ 15, Khóm Tây Khánh 5 - - Phường Long Xuyên - Tỉnh An Giang
5 AN GIANG TRANSPORT&CONSTRUCTION CONSULTANT JOINT-STOCK COMPANY E-HSDT assessment consulting Số 18-19A2 Nguyễn Thái Bình - - Phường Bình Đức - Tỉnh An Giang
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯỚC ÂN Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 640/4C Tổ 15, Khóm Tây Khánh 5 - - Phường Long Xuyên - Tỉnh An Giang

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy lu rung mini ≥ 800kg * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
2
2
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
2
3
Máy ép cọc trước - lực ép ≥ 150 T * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1
4
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng ≥ 16 T * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Hóa đơn mua hàng. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
4
6
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1
7
Ô tô tải cẩu, sức nâng ≥ 12 tấn * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1
8
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7 T * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
2
9
Máy lu rung tự hành - trọng lượng ≥ 25 T * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1
10
Máy phun nhựa đường - công suất ≥190 CV * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1
11
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất ≥ 50 - 60 m3/h * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1
12
Ô tô tưới nước - dung tích ≥ 5m3 * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1
13
Thiết bị nấu nhựa ≥ 500 lít * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Hóa đơn mua hàng. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1
14
Máy toàn đạc/máy kinh vĩ * Tài liệu cung cấp trong quá trình đối chiếu (tất cả phải được chứng thực bởi cơ quan chức năng để chứng minh): (1) Hóa đơn mua hàng hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu. (2) Đối với thiết bị đi thuê phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê theo mục (1).
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
XƯỞNG ĐĂNG KIỂM, NHÀ LÀM VIỆC, NHÀ SINH HOẠT NỘI BỘ, NHÀ VỆ SINH
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
3.124
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
2.083
100m3
4
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc ≤4m, KT 15x15cm - Cấp đất I
6.424
100m
5
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 15x15cm - Cấp đất I
17.1
100m
6
Xây tường thẳng bằng gạch KN 5x10x20cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PC40
2.988
m3
7
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
11.716
m3
8
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PC40
26.925
m3
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PC40
29.291
m3
10
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PC40
3.247
m3
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PC40
14.996
m3
12
Rải lớp nilon lót nền
8.891
100m2
13
Bê tông nền, SX qua dây chuyền trạm trộn, đổ bằng cẩu, M250, đá 1x2, PC40
177.814
m3
14
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,90
2.385
100m3
15
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PC40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.555
m3
16
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PC40
9.617
m3
17
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PC40
0.273
m3
18
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.027
100m2
19
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường, cao<=4m đường kính cốt thép <=10mm
1.708
tấn
20
Sản xuất thép L 100x100x10 hầm kiểm tra gầm
0.837
tấn
21
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <=10mm
0.837
tấn
22
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.892
tấn
23
Sản xuất lắp dựng cốt thép cột, trụ cao <=4m, đường kính cốt thép <=10mm
0.263
tấn
24
Sản xuất lắp dựng cốt thép cột, trụ cao <=4m, đường kính cốt thép <= 18mm
0.906
tấn
25
Sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng cao <=4m, đường kính cốt thép <=10mm
0.817
tấn
26
Sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng cao <=4m, đường kính cốt thép <= 18mm
2.388
tấn
27
Sản xuất lắp dựng cốt thép nền, đường kính cốt thép <=10mm
6.892
tấn
28
Sản xuất lắp dựng cốt thép nền, đường kính cốt thép <= 18mm
0.118
tấn
29
Sản xuất lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước cao <=4m, đường kính cốt thép <=10mm
0.192
tấn
30
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
2.404
100m2
31
Sản xuất lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thép móng cột
0.594
100m2
32
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.473
100m2
33
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.854
100m2
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.03
100m2
35
SXLD, tháo dỡ ván khuôn gỗ cho bê tông đổ tại chỗ Lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
2.025
100m2
36
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.027
100m2
37
Xây tường thẳng bằng gạch KN 10x19x39cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PC40
50.195
m3
38
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch KN 5x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PC40
2.939
m3
39
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PC40
17.925
m2
40
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
338.164
m2
41
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
526.888
m2
42
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PC40
42.62
m2
43
Ốp tường, trụ, cột, kích thước gạch 250x400mm
72.24
m2
44
Ốp tường, trụ, cột, kích thước gạch ceramic 50x230mm
66.66
m2
45
Ốp tường trụ, cột - gạch 300x600, vữa XM M75, PC40
23.87
m2
46
Căng lưới thép gia cố tường gạch không nung
76.32
m2
47
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng Mác 75
37.56
m2
48
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, XM PCB40
202.52
m2
49
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
338.164
m2
50
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
117.26
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 06: Construction construction (including static testing, installation of fire protection system)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 06: Construction construction (including static testing, installation of fire protection system)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 39

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second