Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 11: Construction work + ensuring traffic safety

Find: 19:27 12/05/2026
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading Hoang Xa street, Thanh Mien commune, Hai Phong city
Bidding package name
Tender package No 11: Construction work + ensuring traffic safety
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and upgrading Hoang Xa street, Thanh Mien commune, Hai Phong city - Second time
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Budget 2026 (economic expenditure)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Thanh Miện, City Hải Phòng
Time of bid closing
15:00 21/05/2026
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
38/QĐ-VP
Approval date
12/05/2026 17:09
Approval Authority
Văn phòng HĐND và UBND xã Thanh Miện
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:09 12/05/2026
to
15:00 21/05/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 21/05/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
52.000.000 VND
Amount in words
Fifty two million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 HP NORTHERN CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 23/42 đường Hoàng Quốc Việt - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
2 CHAU GIANG ARCHITECTURE AND CONSTRUCTION INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 10, ngõ 59, đường Đại Linh - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC Consulting for setting up E-HSMT Số nhà 76, đường Thái Thịnh - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG E-HSMT . appraisal consulting Số nhà 152, đường Trương Mỹ - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC E-HSDT assessment consulting Số nhà 76, đường Thái Thịnh - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG Consultancy on appraisal of contractor selection results Số nhà 152, đường Trương Mỹ - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tải tự đổ trọng tải ≥ 7T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu)
1
2
Ô tô cẩu sức nâng ≥ 6T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu)
1
3
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,5m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh sở hữu: Đăng ký xe và "Giấy chứng nhận kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu")
1
4
Máy lu rung - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh sở hữu: Đăng ký xe và "Giấy chứng nhận kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu")
1
5
Máy lu tĩnh bánh thép trọng lượng ≥ 10T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh sở hữu: Đăng ký xe và "Giấy chứng nhận kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu")
1
6
Máy lu bánh hơi tự hành trọng lượng ≥ 16T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh sở hữu: Đăng ký xe và "Giấy chứng nhận kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu")
1
7
Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh sở hữu: Đăng ký xe và "Giấy chứng nhận kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu")
1
8
Máy rải Bê tông nhựa - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh sở hữu: Đăng ký xe và "Giấy chứng nhận kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu")
1
9
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
10
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
11
Máy đầm đất cầm tay trọng lượng ≥70kg - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
12
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
13
Máy cắt bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
14
Thiết bị sơn kẻ vạch - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Máy bơm nước, động cơ diezel - công suất: 20 CV
20
ca
Theo quy định tại Chương V
3
Đào mặt đường cũ bằng máy đào 0,4m3
0.46
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vét bùn dày 50cm
2.661
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
14.033
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp đất nền đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.848
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đất núi mua ngoài (KL*hệ số đầm chặt 1,13*hệ số tơi xốp 1,0966) (Có dự toán riêng)
352.932
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
8.136
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đất núi mua ngoài (KL*hệ số đầm chặt 1,16*hệ số tơi xốp 1,0966) (Có dự toán riêng)
1034.917
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, độ chặt yêu cầu K>=0,98 dày 25cm
4.244
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm, độ chặt yêu cầu K>=0,98
2.447
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Rải lưới cốt sợi thủy tinh (vận dụng)
23.711
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
14.983
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
32.397
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
43.658
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Sản xuất BTN C16 bằng trạm trộn 120T/h
8.007
100tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
8.007
100tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 7km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T (Dự kiến BTN lấy tại trạm trộn BTN Phượng Hoàng, cách công trình 11km)
8.007
100tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Đắp đất lề + taluy bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
4.284
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
BÓ VỈA+RÃNH TAM GIÁC
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông móng bó vỉa, M150, đá 1x2, PCB40
16.869
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn móng bó vỉa
1.125
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt viên bó vỉa giả đá kích thước 12,5x30x100cm, vữa XM M75, PCB40
566.3
m
Theo quy định tại Chương V
24
Viên đan rãnh kích thước 30x50x5cm mác 400 (Hợp tác xã Hưng Thịnh-mục 4)
1134
viên
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt viên đan rãnh kích thước 30x50x5cm, vữa XM M75, PCB40
170.1
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông cửa thu, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.564
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Cốt thép cửa thu, ĐK ≤10mm
0.042
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn gỗ cửa thu
0.081
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.052
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Cốt thép tấm đan
0.024
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.004
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
8
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
33
Lưới chắn rác bằng gang đúc KT 1000x300 tải 25 tấn ( Công ty TNHH Thương mại và Đầu tư Thành An 01.2025-mục 36)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp đầu nối gai, đoạn ống dài 5m - Đường kính 200mm
0.226
100 m
Theo quy định tại Chương V
35
HOÀN TRẢ BÓ VỈA+VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
36
Tháo dỡ viên bó vỉa hiện trạng
5
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông móng bó vỉa, M150, đá 1x2, PCB40
0.15
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn móng bó vỉa
0.01
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt lại viên bó vỉa, vữa XM M75, PCB40
5
m
Theo quy định tại Chương V
40
Tháo dỡ gạch lát vỉa hè
15
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lát vỉa hè gạch xi măng tự chèn dày 5,5cm ( tận dụng lại gạch cũ)
15
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn
0.22
m3
Theo quy định tại Chương V
43
VẬN CHUYỂN ĐẤT THỪA
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤500m - Cấp đất I
2.667
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤500m - Cấp đất II
1.254
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn kẻ đường (vạch 1.1, gồ, gờ giảm tốc) bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày sơn 2mm
117.304
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn gờ giảm tốc 02 lớp tiếp theo bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày sơn 2mm (không có sơn lót)
166.252
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Sơn kẻ đường (vạch 3.1a, 3.1b) bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, dày sơn 2mm
148.111
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đào hố móng cột biển báo đất C2
4.25
1m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 11: Construction work + ensuring traffic safety". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 11: Construction work + ensuring traffic safety" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 5

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second