Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 3: Construction

    Watching    
Find: 14:29 25/06/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing road surface of Km1726+00 - Km1728+00; Repairing and strengthening traffic safety segment Km1726+500 - Km1728+00; Repairing road surface and drainage system of Km1733+450 - Km1736+290 (section through Buon Ho town); Repairing and renovating the opening point between km1738+140, km1769+00 Ho Chi Minh road, Dak Lak province
Bidding package name
Tender package No 3: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing road surface of Km1726+00 - Km1728+00; Repairing and strengthening traffic safety segment Km1726+500 - Km1728+00; Repairing road surface and drainage system of Km1733+450 - Km1736+290 (section through Buon Ho town); Repairing and renovating the opening point between km1738+140, km1769+00 Ho Chi Minh road, Dak Lak province
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget funding source for career spending on road economic activities
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:30 14/07/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500269779_2506251410
Approval date
25/06/2025 14:17
Approval Authority
Khu Quản lý đường bộ III
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:28 25/06/2025
to
08:30 14/07/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:30 14/07/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
993.000.000 VND
Amount in words
Nine hundred ninety three million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NAM LONG Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 50 Hồ Quý Ly - Phường Thanh Khê Tây - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
2 Ban Quản lý dự án 5 Prepare E-HSMT and evaluate E-HSDT số 10B Nguyễn Chí Thanh, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
3 Khu Quản lý đường bộ III E-HSMT appraisal and contractor selection results số 16 Lý Tự Trọng, phường Thạch Thang, quận hải Châu, thành phố Đà Nẵng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Đáp ứng đầy đủ điều kiện hoạt động theo quy định hiện hành (đơn cử như: Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực), kèm theo tài liệu theo quy định để chứng mính: giấy chứng nhận kèm theo danh mục các phép thử phù hợp với công trình.
1
2
Trạm trộn BTN nóng công suất ≥ 80T/h (phù hợp với tính chất công việc và đáp ứng quy định tại Tiêu chuẩn TCVN 13567-1:2022 và TCVN 13567-2:2022; ngoài ra, sản xuất hỗn hợp BTNCP tại trạm trộn, trạm trộn còn phải đáp ứng yêu cầu tại mục 7 của TCVN 13567-2:2022); Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải bê tông nhựa > 130CV; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
4
Lu bánh thép có trọng lượng 6-8 tấn: - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
5
Lu bánh thép có trọng lượng 10-12 tấn: - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
6
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 16 tấn: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
7
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 25 tấn: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
2
8
Máy cào bóc mặt đường: - Máy cào bóc (loại tương tự Wirtgen C1000); - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
9
Máy tái chế: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu và đáp ứng yêu cầu cơ bản của TCVN 13150: 2020, có công suất không nhỏ hơn 450HP; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
10
Máy rải xi măng: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
11
Lu bánh hơi có trọng lượng tĩnh ≥ 13 tấn: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
12
Lu rung 01 bánh thép: - Lu có trọng lượng tĩnh ≥ 11 tấn; tải trọng động (khi rung) > 30T; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
13
Lu rung 02 bánh thép: - Lu bánh thép có trọng lượng tĩnh ≥ 9 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
14
Lu rung chân cừu: - Lu có trọng lượng tĩnh ≥ 11 tấn; tải trọng động (khi rung) > 30T; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
15
Máy san tự hành ≥ 108CV: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
16
Máy tưới nhũ tương (phù hợp với tính chất công việc); - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
17
- Thiết bị thi công vạch sơn kẻ đường nhiệt dẻo tự động; Thiết bị thi công sơn tự động (dạng phun hoặc ép đẩy) là thiết bị được trang bị: + Hệ thống kiểm soát nhiệt độ tự động trong thùng đốt và ở cửa phun; + Hệ thống điều khiển mẫu kẻ đường điện tử và có thể lập trình hoặc hệ thống điều khiển cơ học để có khả năng sơn các đường đứt đoạn hoặc đường liền mạch; + Hệ thống kiểm soát áp lực tự động kiểm soát chiều dày vạch sơn và mật độ bi phảnquang theo yêu cầu dự án; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động, còn hạn kiểm định theo quy định hiện hành
1
18
Xe bồn chứa chở nước: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
19
Cần cẩu ≥ 6T: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
I. SỬA CHỮA MẶT ĐƯỜNG ĐOẠN KM1726+00 - KM1728+00
Theo quy định tại Chương V
2
1. Sửa chữa hư hỏng nặng, trải dài trên phạm vi làn xe cơ giới B=2x3.7m, 2 bên trái+phải - Kết cấu 1:
Theo quy định tại Chương V
3
Cào bóc mặt đường hư hỏng dày 7cm và vận chuyển đổ đi
14866.16
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Cào bóc tái sinh nguội tại chỗ móng đường bằng xi măng dày 18cm; Láng nhũ tương nhựa đường axit 02 lớp TC 2,7 kg/m2 (dày tb 1cm)
14866.16
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít CRS-1 dính bám TC 0,5 lít/m2; Thảm BTNC 19 dày trung bình 6cm
14866.16
m2
Theo quy định tại Chương V
6
2. Sửa chữa mặt đường BTN hư hỏng rạn nứt mai rùa mức độ vừa và nhẹ (dạng L,M) - Kết cấu 2 bao gồm: Thi công cào bóc mặt đường hư hỏng dày TB 6cm và vận chuyển đổ đi; Tưới nhũ tương nhựa đường a xít CRS-1 dính bám TC 0,5 lít/m2; Thảm BTNC 19 dày trung bình 6cm
Theo quy định tại Chương V
7
Sửa chữa mặt đường BTN hư hỏng rạn nứt mai rùa mức độ vừa và nhẹ (dạng L,M) - Kết cấu 2 bao gồm: Thi công cào bóc mặt đường hư hỏng dày TB 6cm và vận chuyển đổ đi; Tưới nhũ tương nhựa đường a xít CRS-1 dính bám TC 0,5 lít/m2; Thảm BTNC 19 dày trung bình 6cm
135.54
m2
Theo quy định tại Chương V
8
3. Thảm BTN bảo trì mặt đường - Kết cấu 4
Theo quy định tại Chương V
9
Thảm BTNP16, bao gồm: Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2; Thảm lớp BTNP 16 dày 6cm
22115.01
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Bù vênh BTNP 16 mặt đường (Htb=1,25cm)
7243.41
m2
Theo quy định tại Chương V
11
4. Vuốt nối về mặt đường cũ hai đầu các đoạn thảm
Theo quy định tại Chương V
12
Cào bóc mặt đường BTN dày TB 3cm, bao gồm: Thi công cào bóc mặt đường hư hỏng dày TB 3cm và vận chuyển đổ đi
168.72
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Thảm BTNP16, bao gồm: Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2; Thảm lớp BTNP 16 dày trung bình 6cm
108.88
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Vuốt nối đường ngang dân sinh
Theo quy định tại Chương V
15
Vuốt nối đường ngang là đất, bao gồm: Đắp bằng vật liệu cào bóc dày tb 3cm
6.17
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Vuốt nối đường ngang là BTN, BTXM, bao gồm: Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2(Đã bao gồm tưới); Thảm BTNP 16 dày trung bình 3cm
339.82
m2
Theo quy định tại Chương V
17
5. Nền đường, lề đường
Theo quy định tại Chương V
18
Gia cố lề đối với các vị trí lề hiện trạng là đất (lề đất, lề đất từ mép đường đến mép rãnh), bao gồm: Đào lề gia cố; Đổ BTXM 20Mpa dày 18cm trên lớp dăm sạn đệm dày 10cm
1117.14
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Đối với các vị trí lề hiện trạng là BT, bao gồm: Vuốt lề bằng BTXM 20MPa
67.89
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Gia cố lề đối với các vị trí lề hiện trạng là đất (lề đất các vị trí hộ lan mềm), bao gồm: BTXM 16MPa đá 1x2 dày 5cm; Đá dăm đệm dày 10cm
174.43
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Đào đất taluy dương, cấp 4
342.43
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Đào đá taluy dương, cấp 4
719.78
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đắp phụ lề K95 bằng đầm cóc (đắp bằng vật liệu cào bóc)
23.82
m3
Theo quy định tại Chương V
24
II. SỬA CHỮA MẶT ĐƯỜNG ĐOẠN KM1733+450 - KM1736+290 (ĐOẠN QUA THỊ XÃ BUÔN HỒ)
Theo quy định tại Chương V
25
1. Sửa chữa hư hỏng nặng, trải dài trên phạm vi làn xe cơ giới B=4,5m cách dải phân cách giữa 0,5m, 2 bên trái phải - Kết cấu 5:
Theo quy định tại Chương V
26
Cào bóc mặt đường BTN dày TB 6cm, bao gồm: Thi công cào bóc mặt đường hư hỏng dày TB 6cm và vận chuyển đổ đi
27356.5
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Cào bóc mặt đường BTN dày TB 7cm, bao gồm: Thi công cào bóc mặt đường hư hỏng dày TB 7cm và vận chuyển đổ đi
25123.32
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Cào bóc tái sinh nguội tại chỗ móng đường bằng xi măng dày 18cm; Láng nhũ tương nhựa đường axit 02 lớp TC 2,7 kg/m2 (dày tb 1cm)
25123.32
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít CRS-1 dính bám TC 0,5 lít/m2; Thảm BTNC19 dày 6cm
25123.32
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít CRS-1 dính bám TC 0,3 lít/m2; Thảm BTNP16 dày 6cm
27356.5
m2
Theo quy định tại Chương V
31
III. SỬA CHỮA HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC ĐOẠN KM1733+450 - KM1736+290 (ĐOẠN QUA THỊ XÃ BUÔN HỒ)
Theo quy định tại Chương V
32
Cung cấp lắp đặt lưới chắn rác mạ kẽm KT(1000x500)mm
17
tấm
Theo quy định tại Chương V
33
Thay mới của thu nước bao gồm: Đập bổ cửa thu nước cũ; cung cấp lắp đặt cốt thép và thép góc; đổ BTXM 20Mpa trên lớp đá dăm đệm dày 10cm.
29
vị trí
Theo quy định tại Chương V
34
Bó vỉa vị trí cửa thu nước lắp ghép: Cung cấp lắp đặt dầm bó vỉa BTCT 20Mpa.
29
tấm
Theo quy định tại Chương V
35
Thay thế Tấm đan hố ga KT(90x75x12)cm bao gồm: Đục tẩy BTXM hố ga; vữa XM 8Mpa tạo phẳng; Cung cấp lắp đặt tấm đan BTCT 25Mpa có bố trí thép góc niềng.
12
tấm
Theo quy định tại Chương V
36
IV. SỬA CHỮA, CẢI TẠO ĐIỂM MỞ DẢI PHÂN CÁCH GIỮA TẠI KM1738+140, KM1769+00
Theo quy định tại Chương V
37
1. SỬA CHỮA, CẢI TẠO ĐIỂM MỞ DẢI PHÂN CÁCH GIỮA TẠI KM1738+140
Theo quy định tại Chương V
38
Tháo dỡ dải phân cách giữa đoạn tiếp giáp nút giao về hướng đi Gia Lai bao gồm: Đào, đập bỏ BTXM dải phân cách giữa.
36
m
Theo quy định tại Chương V
39
Hoàn trả mặt đường phạm vi xén bỏ dải phân cách, bao gồm: Lớp BTN P16 dày 6cm; tưới dính bám bằng nhũ tương nhựa đường axít CRS-1 tiêu chuẩn 0,3 lít/m2; lớp BTN C19 dày 6cm; tưới dính bám bằng nhũ tương nhựa đường axít CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2; láng nhũ tương nhựa đường axít 02 lớp tiêu chuẩn 2,7Kg/m2; lớp cấp phối đá dăm loại I gia cố 5% XM dày 18cm; lớp cấp phối đá dăm loại I dày 18cm và xáo xới lu lèn nền đường K98;
72
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Hoàn trả bó vỉa phạm vị bo tròn đầu giải phân cách, bao gồm: BTXM 16Mpa đổ tại chỗ trên lớp dăm đệm dày 10cm.
3.1
m
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn ATGT
Theo quy định tại Chương V
42
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2mm
21.69
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 3mm
51.23
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 2mm
28.8
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 3mm
45.21
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4mm
58.66
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Tẩy sơn mặt đường
2.39
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn trắng đỏ dải phân cách (bằng sơn dầu)
1.4
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Bổ sung bộ biển báo
Theo quy định tại Chương V
50
Cung cấp lắp đặt biển báo hình tam giác KT A=90cm + cột D90mm L=2.6m; móng đúc sẵn BTXM 16Mpa.
3
bộ
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án 5 as follows:

  • Has relationships with 220 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.47 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 37.16%, Consulting 60.73%, Non-consulting 2.11%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 3,027,149,829,000 VND, in which the total winning value is: 2,842,061,748,112 VND.
  • The savings rate is: 6.11%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 3: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 3: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 46

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second