Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 4: Construction and installation

Find: 16:34 20/03/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading alley 309 Vo Van Ngan street, Linh Chieu ward
Bidding package name
Tender package No 4: Construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading alley 309 Vo Van Ngan street, Linh Chieu ward
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Ho Chi Minh City's additional targeted budget for Thu Duc city
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
11:00 01/04/2025
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
E2500094631_2503201419
Approval date
20/03/2025 14:45
Approval Authority
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LINH CHIỂU THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:33 20/03/2025
to
11:00 01/04/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
11:00 01/04/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor's name on the list does not ensure credibility when participating in the bid, the form of bid security is a Letter of Guarantee or Certificate of Guarantee Insurance)
Bid security amount
46.965.000 VND
Amount in words
Forty six million nine hundred sixty five thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH MTV Xây dựng Tân Thịnh Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 33 Đường 2, Khu phố 6, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 VNT CONSTRUCTION TECHNOLOGY SOLUTION JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 577/15/8 Đường Vườn Lài, Khu phố 2, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư Xây dựng Dịch vụ Gia Lai Consulting for setting up E-HSMT Thôn 1, Thị trấn Đăk Đoa, Huyện Đăk Đoa, Tỉnh Gia Lai
4 TAY NGUYEN ELECTRICITY CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTANT COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 129/10D Nguyễn Trãi, Phường 02, Quận 5, Tp. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư Xây dựng Dịch vụ Gia Lai E-HSDT assessment consulting Thôn 1, Thị trấn Đăk Đoa, Huyện Đăk Đoa, Tỉnh Gia Lai
6 TAY NGUYEN ELECTRICITY CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTANT COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 129/10D Nguyễn Trãi, Phường 02, Quận 5, Tp. Hồ Chí Minh

Renewal information

# Time to Renew Successfully Old bid closing time Time of bid closing after extension Old bid opening time Bid opening time after extension Reason
1 09:36 31/03/2025 10:00 31/03/2025 15:05 31/03/2025 10:00 31/03/2025 15:05 31/03/2025 Automatic renewal of bidding packages during the time the system has problems.
2 14:24 31/03/2025 15:05 31/03/2025 11:00 01/04/2025 15:05 31/03/2025 11:00 01/04/2025 Automatic renewal of bidding packages during the time the system has problems.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ - trọng tải: 12T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
2
Cần cẩu bánh hơi – sức nâng: 6 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
3
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 10 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
4
Máy lu bánh thép tự hành – trọng lượng: 10 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
5
Máy lu bánh hơi tự hành – trọng lượng: 16 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất: 130 CV đến 140 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
8
Máy phun nhựa đường - công suất: 190 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
9
Máy ủi – công suất 110 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
10
Thiết bị sơn kẻ vạch đường - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
11
Máy trộn bê tông- dung tích: 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
12
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Tái lập phui đào cống
Theo quy định tại Chương V
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày đã lèn ép 7cm
5.166
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS1h, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
5.166
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Trải cán cấp phối đá dăm loại I, Dmax=25mm dày 15cm lớp trên, K>=0.98
0.775
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Trải cán cấp phối đá dăm loại I, Dmax=25mm dày 15cm lớp dưới, K>=0.98
0.74
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công đá mi dày 20cm, K: 1-1,02
0.987
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Cắt mặt đường bê tông asphalt, chiều dày lớp cắt <=7cm
5.958
100m
Theo quy định tại Chương V
9
Mở rộng mặt đường
Theo quy định tại Chương V
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày đã lèn ép 7cm
1.265
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS1h, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
1.265
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Trải cán cấp phối đá dăm loại I, Dmax=25mm dày 15cm lớp trên, K>=0.98
0.19
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Trải cán cấp phối đá dăm loại I, Dmax=25mm dày 15cm lớp dưới, K>=0.98
0.19
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Thi công đá mi dày 20cm, K: 1-1,02
0.253
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Phần tăng cường bù đá
Theo quy định tại Chương V
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày đã lèn ép 7cm
7.725
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS1h, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
7.725
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Trải cán cấp phối đá dăm loại I, Dmax=25mm dày TB 18cm lớp trên, K>=0.98
1.374
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường bê tông nhựa
7.725
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Phần bó vỉa
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng bó vỉa đá 1x2, vữa bê tông mác 150
10.829
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông bó vỉa đá 1x2, vữa bê tông mác 300
33.777
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thép cho bê tông đổ tại chổ, ván khuôn bó vỉa
2.682
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Phần an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2mm
14.4
m2
Theo quy định tại Chương V
26
PHẦN THOÁT NƯỚC MƯA
Theo quy định tại Chương V
27
Phần cống
Theo quy định tại Chương V
28
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D600mm (H30) đoạn dài 4m
56
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D600mm (H30) đoạn dài 3m
4
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
30
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D600mm (H30) đoạn dài 2m
4
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
31
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D600mm (H30) đoạn dài 1m
5
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
32
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D400mm (H30) đoạn dài 4m
8
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D400mm (H30) đoạn dài 3m
6
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
34
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D400mm (H30) đoạn dài 2m
3
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp, lắp đặt cống tròn D400mm (H30) đoạn dài 1m
1
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp, lắp đặt gối cống D600mm
106
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 600mm
53
mối nối
Theo quy định tại Chương V
38
Cung cấp lắp đặt gối cống D400mm
36
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
3
mối nối
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp vữa xi măng M100 mối nối cống tròn, quy đổi dày 2cm
0.221
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng cống đá 1x2 , vữa bê tông mác 150
69.528
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thép cho bê tông đổ tại chổ, ván khuôn móng cống
1.651
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Phần hầm ga xay mới
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông đá 1x2 M200 tường hầm ga đúc sẵn
18.33
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn hầm ga đúc sẵn
1.372
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Cốt thép hầm ga d<=10mm đúc sẵn
1.471
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cấu kiện hầm ga đúc sẵn > 3 tấn
17
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hầm ga đá 1x2, vữa bê tông mác 200
15.726
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thép cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn hầm ga
1.166
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Cốt thép hầm ga d<=10mm đổ tại chổ
0.589
tấn
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI as follows:

  • Has relationships with 27 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.86 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 27.27%, Construction 59.09%, Consulting 0.00%, Non-consulting 13.64%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 28,594,745,269 VND, in which the total winning value is: 27,873,258,870 VND.
  • The savings rate is: 2.52%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 4: Construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 4: Construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 13

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second