Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 5: Construction

Find: 15:18 16/06/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Building and expanding the People's Cemetery of Hoa Trung Quarter, Tien Noi Ward, Duy Tien Town (Phase II)
Bidding package name
Tender package No 5: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Building and expanding the People's Cemetery of Hoa Trung Quarter, Tien Noi Ward, Duy Tien Town (Phase II)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Ward budget and other sources of funds
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 25/06/2025
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
E2500273905_2506161414
Approval date
16/06/2025 15:09
Approval Authority
UBND phường Tiên Nội
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:12 16/06/2025
to
09:00 25/06/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 25/06/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
93.000.000 VND
Amount in words
Ninety three million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 DUY HA DEVELOPMENT JOINT STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tổ dân phố 4 - Phường Hòa Mạc - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
2 ANH DUC INVESTMENT DEVELOPMENT AN CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates TDP Du Long - Phường Châu Giang - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
3 DUY HA DEVELOPMENT JOINT STOCK COMPANY Consulting for setting up E-HSMT Tổ dân phố 4 - Phường Hòa Mạc - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
4 ANH DUC INVESTMENT DEVELOPMENT AN CONSTRUCTION COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting TDP Du Long - Phường Châu Giang - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
5 DUY HA DEVELOPMENT JOINT STOCK COMPANY E-HSDT assessment consulting Tổ dân phố 4 - Phường Hòa Mạc - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
6 ANH DUC INVESTMENT DEVELOPMENT AN CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results TDP Du Long - Phường Châu Giang - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Lu bánh thép - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥16T, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc đăng ký thiết bị, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
2
- Lu rung - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥25T, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc đăng ký thiết bị, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
3
- Lu bánh lốp - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥16T, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc đăng ký thiết bị, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
4
- Đầm cóc - Đặc điểm thiết bị: Lực đầm ≥ 70Kg. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
5
- Đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥1,5kW, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
6
- Đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥1,0kW, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
7
- Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≤ 5kW, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
8
- Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5m3, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc đăng ký thiết bị, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
9
- Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 250 lít, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
10
- Máy trộn vữa - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 150 lít, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
11
- Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥110CV, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc đăng ký thiết bị, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
12
- Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 5T, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán và giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
13
- Máy bơm bê tông - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 50 m3/h, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
14
- Cần cẩu bánh hơi - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng nâng ≥ 6 Tấn, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
SAN LẤP
2
Vét bùn, đào hữu cơ:
3
Đào hữu cơ + vét bùn - Cấp đất I
8.578
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất I
2.574
100m3
5
San nền các lô đất cát táng, nhà tiếp linh, bãi tập kết rác thải, bãi để xe đầm chặt K85
6
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
30.901
100m3
7
Mua đất về đắp
3624.757
m3
8
San nền các lô đất cây xanh cách ly (CX-02, CX-03) đầm chặt K85
9
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
36.911
100m3
10
Mua đất về đắp
3818.412
m3
11
ĐƯỜNG GIAO THÔNG:
12
Đào hữu cơ:
13
Đào hữu cơ - Cấp đất I
9.84
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất I
9.84
100m3
15
Đào khuôn đường, đào cấp
16
Đào khuôn đường, đánh cấp - Cấp đất II
1.274
100m3
17
Đào bê tông đường cũ
18
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu bê tông
19.12
m3
19
Xúc đá tảng, cục bê tông lên phương tiện vận chuyển, ĐK 0,4÷1m
0.191
100m3
20
Vận chuyển đá tảng, cục bê tông, ĐK 0,4÷1m, ô tô tự đổ
0.191
100m3
21
Đắp nền đường K95:
22
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
46.349
100m3
23
Mua vật liệu đắp nền K95
5088.438
m3
24
Mặt đường:
25
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
5.937
100m3
26
Mua vật liệu đắp nền đường K98
704.867
m3
27
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
2.968
100m3
28
Rải giấy nilong lót
19.79
100m2
29
Ván khuôn mặt đường bê tông
1.604
100m2
30
Bê tông mặt đường, M200, đá 1x2, PCB30
316.63
m3
31
Bó vỉa
32
Ván khuôn móng bó vỉa
1.06
100m2
33
Bê tông móng bó vỉa, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
16.43
m3
34
Láng vữa, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
137.8
m2
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, ván khuôn bó vỉa
3.296
100m2
36
Bê tông bó vỉa, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn
25.75
m3
37
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
515
1cấu kiện
38
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg - Bốc xếp lên
515
1 cấu kiện
39
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg - Bốc xếp xuống
515
1 cấu kiện
40
Vận chuyển cấu kiện bê tông, trọng lượng P≤200kg bằng ô tô vận tải
5.665
10 tấn/1km
41
THOÁT NƯỚC MƯA
42
Hố ga loại A
43
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.808
100m3
44
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.729
100m3
45
Đóng cọc tre, chiều dài cọc 2,5m - Cấp đất I
27.675
100m
46
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
5.05
m3
47
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
5.05
m3
48
Ván khuôn móng ga
0.152
100m2
49
Ván khuôn gỗ tường ga
1.858
100m2
50
Bê tông móng ga, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
11.07
m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 5: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 5: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second