Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package XL-01: Construction work

Find: 16:01 31/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Traditional house of Division 307/Military Region 5
Name of Tender Notice
Package XL-01: Construction work
Bid Solicitor
Investor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The plan to select the contractor for the traditional house construction, Division 307/Military Zone 5
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Defense Budget + Local Budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:45 10/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:44 31/08/2022
to
15:45 10/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:45 10/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
45.000.000 VND
Amount in text format
Forty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Trạm trộn bê tông ≥ 50m3/h (Kèm theo hóa đơn, có chứng nhận bảo vệ môi trường).
≥ 50m3/h (Kèm theo hóa đơn, có chứng nhận bảo vệ môi trường)
1
2
Xe bồn chở bê tông (Kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực).
chở bê tông (Kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực)
4
3
Xe bơm bê tông cần ≥ 38m (Kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực).
≥ 38m (Kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực)
1
4
Máy đào gàu ≥ 1,6 m3 (kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực).
≥ 1,6 m3 (kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực).
1
5
Ô tô tự đổ Tải trọng ≥ 10T (kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực).
≥ 10T (kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực).
4
6
Ô tô tải thùng ≥ 2,5T (kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực).
≥ 2,5T (kèm theo chứng nhận đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định an toàn còn hiệu lực).
1
7
Máy vận thăng lồng ≥ 3,0T (kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu và giấy kiểm định an toàn còn hiệu lực).
≥ 3,0T (kèm theo giấy tờ chứng minh sở hữu và giấy kiểm định an toàn còn hiệu lực).
1
8
Máy đầm cóc
đầm cóc
1
9
Máy cắt uốn thép
cắt uốn thép
1
10
Máy đầm dùi
đầm dùi
2
11
Máy đầm bàn
đầm bàn
2
12
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
≥ 250 lít
2
13
Máy đo đạc điện tử (Kèm theo giấy kiểm định còn hiệu lực).
đo đạc điện tử (Kèm theo giấy kiểm định còn hiệu lực).
1
14
Máy thủy bình (Kèm theo giấy kiểm định còn hiệu lực).
(Kèm theo giấy kiểm định còn hiệu lực).
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng công trình, chiều rộng móng
2,275 100m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
2 Đào đất móng băng, rộng
9,852 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
3 Đổ bê tông bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), bê tông lót móng, chiều rộng
15,634 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
4 Bê tông lót nền nhà, đá 4x6 mác 100, rộng > 250cm
22,205 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
5 Xây gạch đất sét nung 5x8,5x19cm, xây giằng móng chiều dày
11,601 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
6 Bê tông thương phẩm, đổ bằng bơm, bê tông móng, dầm móng chiều rộng
47,331 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
7 Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
2,058 100m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
8 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,357 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
9 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép fi 10
0,122 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
10 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép
2,233 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
11 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
0,347 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
12 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1,86 100m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
13 Đắp cát công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95, đắp từng lớp dày 20cm
1,462 100m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
14 Bê tông thương phẩm, đổ bằng bơm, bê tông cột, tiết diện cột
9,951 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
15 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao
1,611 100m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
16 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,245 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
17 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
1,728 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
18 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,68 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
19 Bê tông thương phẩm, đổ bằng bơm, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 300
20,2 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
20 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao
2,832 100m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
21 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,557 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
22 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,429 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
23 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
0,996 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
24 Bê tông thương phẩm, đổ bằng bơm, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 300
60,18 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
25 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn sàn mái, chiều cao
4,881 100m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
26 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép
0,499 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
27 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép =10mm, chiều cao
5,616 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
28 Đổ bê tông bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 300
3,666 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
29 Ván khuôn gỗ, ván khuôn cầu thang thường
0,312 100m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
30 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép
0,303 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
31 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép = 10mm, chiều cao
0,092 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
32 Đổ bê tông bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), bê tông lanh tô, bổ trụ, ô văng, đá 1x2, mác 300
14,748 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
33 Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, bổ trụ, tấm đan
1,895 100m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
34 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép
0,353 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
35 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép = 10mm, chiều cao
0,091 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
36 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép
0,624 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
37 Sản xuất dầm thép
0,264 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
38 Lắp dựng dầm thép
0,264 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
39 Sản xuất xà gồ thép mạ kẽm
1,141 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
40 Lắp dựng xà gồ thép
1,141 tấn  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
41 Xây gạch đặc 5x8,5x19cm, xây tường thẳng chiều dày
10,653 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
42 Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ (7,5x11x17), chiều dày > 10cm, chiều cao
104,663 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
43 Xây tường gạch thông gió 20x20 cm, vữa XM mác 75
18,4 m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
44 Xây bậc cấp cầu thang, bậc tam cấp gạch bê tông (5,5x8x19)cm, chiều cao
2,575 m3  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
45 Trát tường xây gạch nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
411,258 m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
46 Trát tường xây gạch nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
639,666 m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
47 Trát xà dầm, vữa XM mác 75 ( Trát cấu kiện bê tông VLx1,25, NCx1,1)
412,418 m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
48 Trát trần, vữa XM mác 75 (Trát cấu kiện bê tông VLx1,25, NCx1,1)
482,985 m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
49 Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (Trát cấu kiện bê tông VLx1,25, NCx1,1)
93,885 m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5
50 Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
411,258 m2  Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại chương 5

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors SƯ ĐOÀN BB307 as follows:

  • Has relationships with 1 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 15,096,753,000 VND, in which the total winning value is: 15,089,202,752 VND.
  • The savings rate is: 0.05%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package XL-01: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package XL-01: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 42

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second