Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Procure additional surgical threads in 2026

Find: 16:35 17/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Procure additional surgical threads in 2026
Bidding package name
Procure additional surgical threads in 2026
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Estimated additional procurement for surgery only in 2026
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Non -business activities of Da Nang Hospital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Hải Châu, City Đà Nẵng
Approval date
17/06/2026 16:34
Approval Authority
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 23/06/2026
Price quotation end time
11:00 24/06/2026
Validity of bid documents
30 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600251137
Chỉ tan chậm tự nhiên số 1/0
3.057.600
3.200
2
PP2600251138
Chỉ tan chậm tự nhiên số 2/0
4.320.000
4.320
3
PP2600251139
Chỉ tan chậm tự nhiên số 3/0
3.704.400
3.780
4
PP2600251140
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910, các số
152.880.000
156.800
5
PP2600251141
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 số 4/0 có chất kháng khuẩn
84.729.400
85.400
6
PP2600251142
Chỉ thép không rỉ số 5
23.887.560
24.000
7
PP2600251143
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 số 1/0 có chất kháng khuẩn
31.010.100
31.200
8
PP2600251144
Chỉ tan tổng hợp đơn sợi Polydioxanone số 5/0
13.600.000
13.600
9
PP2600251145
Chỉ tan tổng hợp đơn sợi Glyconate số 2/0
44.100.000
44.520
10
PP2600251146
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 10/0
3.780.000
3.780
11
PP2600251147
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 3/0
7.980.000
8.000
12
PP2600251148
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 4/0
29.925.000
30.000
13
PP2600251149
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 5/0, dài 75cm, hai kim tròn 1/2C 13mm
4.410.000
4.440
14
PP2600251150
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 5/0, dài 90cm, hai kim tròn 1/2C 17mm
6.688.500
6.720

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600251137
Chỉ tan chậm tự nhiên số 1/0
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
2
Chỉ tan chậm tự nhiên số 1/0
Catgut/Trustigut
" Công ty TNHH Chỉ phẫu thuật CPT "
" Việt Nam "
2025 trở về sau
160
Sợi
"Chỉ tiêu thiên nhiên tan chậm số 1, dài 75cm. Kim tròn đầu tròn 1/2 vòng tròn, kim dài 40mm. Thành phần: Sợi collagen tinh khiết, bao phủ với muối chrom. Tiêu chuẩn CE hoặc FDA"
3
PP2600251138
Chỉ tan chậm tự nhiên số 2/0
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
4
Chỉ tan chậm tự nhiên số 2/0
Catgut/Trustigut
Công ty TNHH Chỉ phẫu thuật CPT
Việt Nam
2025 trở về sau
180
Sợi
Chỉ tiêu thiên nhiên tan chậm đơn sợi, chiều dài chỉ 75cm. 1 kim tròn 1/2 vòng tròn, dài 26mm. Thành phần: Sợi collagen tinh khiết, sấy khô với muối chrom
5
PP2600251139
Chỉ tan chậm tự nhiên số 3/0
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
6
Chỉ tan chậm tự nhiên số 3/0
Catgut/Trustigut
Công ty TNHH Chỉ phẫu thuật CPT
Việt Nam
2025 trở về sau
140
Sợi
Chỉ tiêu thiên nhiên số 3/0, chiều dài chỉ 75cm. Kim tròn 1/2 vòng tròn, dài 26mm. Thành phần: Sợi collagen tinh khiết bao phủ với muối chrom.
7
PP2600251140
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910, các số
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
8
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910, các số
Mitsu
Meril Endo Surgery Pvt. Ltd
Ấn Độ
2024 trở về sau
5600
Sợi
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactine 910 các số Kích cỡ: tối thiểu phải có số 1/0;2/0;3/0, sợi chỉ dài từ 75-90cm. 1 kim, kim tròn, chiều dài kim tương ứng. Tiêu chuẩn CE hoặc FDA
9
PP2600251141
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 số 4/0 có chất kháng khuẩn
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
10
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 số 4/0 có chất kháng khuẩn
VICRYL PLUS
Ethicon, Inc.
Mexico
2025 trở về sau
700
Sợi
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910, số 4/0, sợi chỉ dài 70cm, có chất kháng khuẩn Triclosan. Kim tròn 1/2 vòng tròn, dài 17mm.có rãnh chạy dọc bên trong và ngoài thân kim giúp giữ chặt kim khi thao tác,bằng hợp kim thép có giới hạn độ bền kéo > 2.750 MPa, có phủ silicone cải tiến. Đường kính kim ≤ 0.46mm Tiêu chuẩn FDA (Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm Hoa Kỳ)
11
PP2600251142
Chỉ thép không rỉ số 5
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
12
Chỉ thép không rỉ số 5
STAINLESS STEEL
Ethicon, LLC
Mỹ
2025 trở về sau
120
Sợi
Chỉ Thép không rỉ số 5, dài 75cm. Kim dài 55mm, 1/2 vòng tròn, kim tròn đầu tam giác. Tiêu chuẩn FDA
13
PP2600251143
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 số 1/0 có chất kháng khuẩn
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
14
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 số 1/0 có chất kháng khuẩn
VICRYL PLUS
Ethicon, Inc.
Mỹ
2025 trở về sau
300
Sợi
Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910, số 1/0, có chất kháng khuẩn Triclosan, sợi chỉ dài 90cm. Kim tròn, kim 1/2c, kim dài 40mm, có rãnh chạy dọc bên trong và ngoài thân kim giúp giữ chặt kim khi thao tác, làm bằng hợp kim thép có giới hạn độ bền kéo > 2.750 MPa, có phủ silicone. Đường kính kim ≤ 1.15mm . Tiêu chuẩn FDA (Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm Hoa Kỳ)
15
PP2600251144
Chỉ tan tổng hợp đơn sợi Polydioxanone số 5/0
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
16
Chỉ tan tổng hợp đơn sợi Polydioxanone số 5/0
Protisorb
Công ty TNHH Chỉ phẫu thuật CPT
Việt Nam
2025 trở về sau
200
Sợi
Chỉ tan tổng hợp đơn sợi Polydioxanone số 5/0, chỉ dài (70-75)cm. Kim tròn đầu tròn 3/8 vòng tròn, dài 13mm.bằng hợp kim thép có giới hạn độ bền kéo ≥ 2.750 MPa, được phủ bởi lớp silicone, vùng kẹp kim phẳng và có rãnh chạy dọc bên trong và ngoài thân kim giúp giữ chặt kim khi thao tác. Đường kính kim ≤ 0.31mm. Tiêu chuẩn FDA (Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm Hoa Kỳ) hoặc CE
17
PP2600251145
Chỉ tan tổng hợp đơn sợi Glyconate số 2/0
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
18
Chỉ tan tổng hợp đơn sợi Glyconate số 2/0
Filapron
Meril Endo Surgery Pvt. Ltd
Ấn Độ
2024 trở về sau
840
Sợi
Chỉ tan tổng hợp đơn sợi Polyglecaprone hoặc glyconate số 2/0, chỉ dài 70-75cm. Kim tròn 1/2 vòng tròn, dài 26mm.có rãnh chạy dọc bên trong và ngoài thân kim, bằng hợp kim thép có giới hạn độ bền kéo ≥ 2.750 MPa, có phủ silicone cải tiến,Đường kính kim ≤ 0.67mm Tiêu chuẩn FDA (Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm Hoa Kỳ) hoặc CE
19
PP2600251146
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 10/0
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
20
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 10/0
Trustilene
Công ty TNHH Chỉ phẫu thuật CPT
Việt Nam
2025 trở về sau
20
Sợi
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene (hoặc tối thiểu là từ polypropylene) số 10/0, dài 15cm. Kim tròn, 3/8 vòng tròn dài (5-5.5)mm.
21
PP2600251147
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 3/0
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
22
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 3/0
Filaprop
Meril Endo Surgery Pvt. Ltd
Ấn Độ
2024 trở về sau
200
Sợi
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polypropylene (hoặc tối thiểu là từ polypropylene) số 3/0 dài 90cm. 2 kim tròn 1/2 vòng tròn dài 25-26mm. Tiêu chuẩn FDA hoặc CE
23
PP2600251148
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 4/0
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
24
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 4/0
Filaprop
Meril Endo Surgery Pvt. Ltd
Ấn Độ
2024 trở về sau
300
Sợi
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polypropylene (hoặc tối thiểu là từ polypropylene) 1. Số 4/0 dài 90cm. 2. Gồm 2 kim tròn 1/2 vòng tròn dài (20-22)mm bằng hợp kim thép không rỉ, kim có giới hạn độ bền kéo > 2750 MPa, đường kính kim ≤ 0.46mm. 3. Tiêu chuẩn FDA
25
PP2600251149
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 5/0, dài 75cm, hai kim tròn 1/2C 13mm
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
26
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 5/0, dài 75cm, hai kim tròn 1/2C 13mm
Filaprop
Meril Endo Surgery Pvt. Ltd
Ấn Độ
2024 trở về sau
40
Sợi
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polypropylene (hoặc tối thiểu là từ polypropylene) số 5/0 dài 75cm. 2 kim tròn 1/2 vòng tròn dài 13mm.bằng hợp kim thép có giới hạn độ bền kéo > 2.750 MPa. Đường kính kim ≤ 0.36mm . Hệ thống cảnh báo sớm, tại nút buộc sợi chỉ biến dạng tạo sự chắc chắn và an toàn Tiêu chuẩn FDA (Hoa Kỳ)
27
PP2600251150
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 5/0, dài 90cm, hai kim tròn 1/2C 17mm
Bệnh viện Đà Nẵng - 124 Hải Phòng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
Trong vòng 2 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
3 ngày kể từ khi nhận được thông báo dự trù.
28
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi Polypropylene số 5/0, dài 90cm, hai kim tròn 1/2C 17mm
Filaprop
Meril Endo Surgery Pvt. Ltd
Ấn Độ
2024 trở về sau
70
Sợi
Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polypropylene (hoặc tối thiểu là từ polypropylene) 1. Số 5/0 dài 90cm. 2. Gồm 2 kim tròn 1/2 vòng tròn dài (17-18)mm bằng hợp kim thép không rỉ, kim có giới hạn độ bền kéo > 2750 MPa, đường kính kim ≤ 0.41mm. 3. Tiêu chuẩn FDA

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Procure additional surgical threads in 2026". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Procure additional surgical threads in 2026" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second