Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Procurement of additional consumables

Find: 20:31 28/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Procurement of additional consumables
Bidding package name
Procurement of additional consumables
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement of additional consumables
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Income source of unit
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Đống Đa, City Hà Nội
Approval date
28/05/2026 18:39
Approval Authority
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 08/06/2026
Price quotation end time
09:30 09/06/2026
Ceiling price
418.362.800 VND
Price step
850.000 VND
Validity of bid documents
90 days

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Bóng đèn hồng ngoại
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
2025 trở đi
10
Cái
Điện áp: 220-240V, công suất 250W
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
2
Bóng đèn Halogen có chóa
Không yêu cầu
Osram
Đức
2025 trở đi
20
Cái
Bóng đèn Halogen có chóa, điện áp sử dụng 24V; công suất 250W. Đóng gói ≥ 01 Cái/Hộp
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
3
Đèn cồn thủy tinh 250 ml
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2025 trở đi
10
Cái
Chất liệu thủy tinh. Dung tích khoảng 250ml. Đóng gói: 01 cái/Túi
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
4
Hộp đựng bơm kim tiêm hủy
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2025 trở đi
6000
Cái
Chất liệu: Giấy Duplex kháng thủng, màu vàng y tế. Hình hộp có tay xách, có biểu tượng nguy hiểm. Kích thước khoảng: 150mm x 120mm x 270mm. Dung tích 5 Lít/Cái
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
5
Máy đo huyết áp đồng hồ người lớn
Không yêu cầu
Tanaka Sangyo Co.,Ltd
Nhật Bản
2025 trở đi
95
Bộ
Máy đo huyết áp người lớn, có ống nghe tim phổi. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc tương đương. Đóng gói: 01 bộ/Hộp
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
6
Máy đo huyết áp đồng hồ trẻ em
Không yêu cầu
Tanaka Sangyo Co.,Ltd
Nhật Bản
2025 trở đi
5
Bộ
Máy đo Huyết áp trẻ em, có ống nghe tim phổi. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc tương đương. Đóng gói: 01 bộ/Hộp
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
7
Bộ dây nối máy hút dịch
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2025 trở đi
50
Bộ
Chất liệu nhựa PVC y tế không chứ DEHP gồm 2 phần co nối và ống dây. Dây có chiều dài khoảng 3,6m. ống dây có đường kính trong khoảng 6mm, đường kính ngoài khoảng 10mm. Được tiệt trùng bằng khí EO hoặc tương đương. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc tương đương. Đóng gói: 01 Bộ/túi
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
8
Dây nối bơm tiêm điện
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2025 trở đi
1200
Bộ
Chất liệu nhựa PVC dùng trong y tế, không có chất DEHP, không chứa độc tố, không gây sốt. Độ dài dây nối 75cm. Đường kính trong khoảng 2.8mm, đường kính ngoài khoảng: 3.8mm. Tiệt trùng bằng khí EO hoặc tương đương. Đóng gói 01 bộ/túi
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
9
Ống nghiệm serum
Không yêu cầu
An phú
Việt Nam
2025 trở đi
50000
Ống
Chất liệu: Ống được làm bằng nhựa y tế PP, nắp bằng nhựa LDPE hoặc tương đương, Nắp nhựa đậy kín thành ống. Kích thước ống khoảng 12x75mm, có vạch định mức lấy mẫu, chịu được lực quay ly tâm 6000 vòng/phút trong vòng 5 - 10 phút, nhãn màu đỏ. Có chứng nhận CE hoặc tương đương. Đóng gói 100 ống/01 hộp
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
10
Kim luồn trẻ em G24
Không yêu cầu
B. Braun Medical Industries Sdn. Bhd
Malaysia
2025 trở đi
5000
Chiếc
Có đầu bảo vệ bằng kim loại dạng lò xo gồm 2 cánh tay đòn bắt chéo nhau. Đầu kim được thiết kế với 3 mặt vát. Cathether nhựa FEP-Teflon có 4 đường cản quang ngầm. Kim luồn có cánh, không cửa, độ chảy khoảng 22ml/phút, 1320 ml/giờ. Khoảng cách từ đầu mặt vát kim sắt đến đầu catheter <1mm đảm bảo lực tác động, giảm đau. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc tương đương. Đóng gói: 01 Chiếc/túi
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
11
Dây truyền dịch
Không yêu cầu
B. Braun Medical Industries Sdn. Bhd
Việt Nam
2025 trở đi
150
Bộ
Chất liệu: PVC, trong suốt, không chứa Latex. chiều dài dây khoảng 180cm, dòng chảy khoảng 20 giọt/ml, đường kính trong dây khoảng 3 mm, Màng lọc dịch 15 µm. Van thông khí có màng lọc đảm bảo hệ thống kín. Đầu khóa vặn xoắn Luer Lock. Đóng gói kín, từng bộ, được tiệt trùng, có đánh dấu vị trí mở bao. Đóng gói: 01 bộ/túi
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
12
Găng tay phẫu thuật
Không yêu cầu
TG Medica
Malaysia
2025 trở đi
1500
Đôi
Găng tay phẫu thuật tiệt trùng có bột, chất liệu cao su tự nhiên, bề mặt nhắm siêu nhỏ, chống trơn trượt, các số 6,5; 7,0. Tiệt trùng bằng tia Gamma hoặc ETO. Đóng gói: 01 đôi/túi
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
13
Bộ đo huyết áp xâm lấn 1 đường
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
2025 trở đi
150
Bộ
Bộ đo huyết áp động mạch xâm lấn 1 đường. Thành phần chính: nhựa PVC; polymer hoặc PE hoặc tương đương. Độ nhạy cao, có các đầu kết nối phù hợp với nhiều loại monitor khác nhau (hoặc phù hợp với tất cả các loại cab). Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc tương đương. Đóng gói: 01 bộ/Túi
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
14
Kẹp clip cầm máu liền cán dùng 1 lần dùng trong nội soi tiêu hóa
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
2025 trở đi
100
Cái
Kẹp clip cầm máu liền cán dùng 1 lần xoay linh hoạt 360 độ, độ mở khoảng từ 10-16mm; chiều dài khoảng 2300mm. Đóng gói 01 cái/túi
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
15
Javen đậm đặc (dùng tẩy rửa máy thận nhân tạo)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2025 trở đi
180
Lít
Hàm lượng javen khoảng 12%, thành phần chính là sodium hypochlorite (NaClO), Mùi: hơi hắc gây khó chịu. Dung tích: 30 Lít/Can hoặc (30kg/can)
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
16
Bao tay huyết áp cơ
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2025 trở đi
25
Cái
Chất liệu vải cao cấp màu xanh rêu, độ bền cao, chịu lực tốt, dễ điều chỉnh phù hợp với nhiều kích cỡ tay. Trong túi hơi đúc liền với 2 ống hơi chất liệu cao su. Tương thích thay thế phù hợp với Máy đo huyết áp cơ ALPK2 hoặc tương đương. Đóng gói: 01 cái/Túi
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
17
Quả bóp huyết áp cơ
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2025 trở đi
25
Quả
Chất liệu cao su, đàn hồi tốt. Tích hợp van xả khí 1 chiều chất liệu đồng mạ crom hoặc tương đương. Tương thích thay thế phù hợp với Máy đo huyết áp cơ ALPK2 hoặc tương đương. Đóng gói: 01 quả/Hộp
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Procurement of additional consumables". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Procurement of additional consumables" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 11

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second