Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Procurement of assets, teaching and learning equipment

    Watching    
Find: 15:49 23/12/2020
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Procurement of assets, teaching and learning equipment for Dai Mo B kindergarten in 2020
Name of Tender Notice
Procurement of assets, teaching and learning equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement of assets, teaching and learning equipment for Dai Mo B kindergarten in 2020
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:00 30/12/2020
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:40 23/12/2020
to
16:00 30/12/2020
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 30/12/2020
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
5.000.000 VND
Amount in text format
Five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Đầu tư và Công nghệ Hưng Thịnh Phát Consultancy on preparation and evaluation of tender documents
2 Công ty TNHH Công nghệ Vân Long E-HSMT appraisal consulting; evaluate contractor selection results

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Bộ đồ chơi Montessori cho các lớp
16 Bộ Bao gồm đồ chơi cho các góc chơi của trẻ: Góc Toán, góc thực hành cuộc sống, góc cảm giác, góc văn hóa.
2 Giá phơi khăn
16 Chiếc KT: D1000xR400xC1000mm Vật liệu bằng Inox SUS 201, phần khung và chân bằng ống Φ16 dày 0,5mm, giàn phơi khăn gồm 11 nan ống Φ9.5 dày 0.5mm. Có thể phơi được tối thiểu 35 khăn không chồng lên nhau. Đảm bảo chắc chắn an toàn.
3 Tủ đề đồ cho trẻ
10 Chiếc Kích thước: D160xC128xS40 (cm); làm bằng sắt sơn tĩnh điện màu ghi sáng. Có 2 đợt
4 Tủ đựng chăn bằng sắt
10 Chiếc Kích thước: D1100 x C900 x S230 (mm); Giá có 5 tầng, được làm bằng inox chắc chắn
5 Giá để dày dép
10 Chiếc Kích thước: D1100 x C900 x S230 (mm); Giá có 5 tầng, được làm bằng inox chắc chắn
6 Bảng xanh quay 2 mặt
8 Chiếc Mặt bảng màu xanh chất liệu thép chống lóa của Hàn Quốc, có dòng kẻ mờ 5x5 (cm) và mặt sau bằng thảm đính được dán trên cốt nhựa chống cong vênh, khung bảng làm bằng khung nhôm cong chuyên dụng, có 30cm ray phấn. Chân thép hộp sơn tĩnh điện có bánh xe di chuyển;Kích thước: D120 × R80 (cm)
7 Quạt điều hòa
4 Chiếc Diện tích làm mát thực: 25 - 30 m2;Dung tích: Từ 20 - 30 Lít;Dung tích thực: 30 lít;Tốc độ gió: 3 tốc độ gió;Lưu lượng gió: 3700 lít;Công suất thực: 100W;Điều khiển từ xa: Không điều khiển
8 Loa toàn dải
2 Chiếc Công suất 150W;Kiểu loa : 2 Way;Công suất : 150W;Loa Bass : 110LF (50mm voice coil);Loa Treble : 23 dynamic HF driver;Tần số đáp : 50Hz~18KHz (3dB);Trở kháng : 8 Ohm;Độ nhạy : 92 dB;Độ khuếch đại giao nhau : 120 dB SPL peak;Kích thước (W x D x H) : 517 x 286 x 314 mm;Trọng lượng : 15 Kg
9 Âm ly kèm mixer Jarguar
1 Chiếc Công suất ngõ ra: 100W x 2CH (200W/8Ω); 4 sò công suất; Méo hài tổng (THD): 0,1; Tỉ số nén nhiễu S/N: 90dB; Tần số đáp ứng: 20Hz – 20kHz; Đầu vào Micro: 10mV; Độ nhạy kết nối : 200mV.; Ngõ vào kết nối : 2 ngõ vào cho micro, 2 ngõ vào âm thanh stereo (A/B); Hiệu ứng : 2 chế độ Reverb, Echo Delay.; Công suất: 500 Watts. Kích thước : 420 x 127 x 330 (mm);Trọng lượng : 12,4 kg
10 Bộ thu phát không dâytần số UHF / 2 micro không dây cầm tay
1 Bộ Bộ thu: Điều chế tần số: Điều khiển PLL Synthesized; Dải tần số sóng mang: 470~960 MHz; Thiết lập tần số: Ultrasonic / REMOSET (Transmit); Chế độ thu: Anten đa hướng; Băng thông: 36MHz; Tỷ lệ S/N: > 105dB; T.H.D 80dB; Tỷ lệ loaiji bỏ: >80 dB; Đáp ứng tần số: 50Hz~16KHz(±2dB); Loại anten: Kết nối BNC; Nguồn cấp anten: DC12~15V/100mA; Màn hình hiển thị: LCD; Nội dung hiển thị: Nhóm, kênh, tần số, anten A/B, Mute, vạch đo AF / RF, trạng thái pin; Điều khiển: Bật/tắt nguồn, nhóm, kênh, tăng giảm tần số, quét tần số, mức âm thanh, lock-on; Mức đầu ra âm thanh: Ref/ ±22.5KHz Dev@1KHz Tone, jack 6.3mm / -10dBV, jack XLR/ -4dBV(Line) . -24dBV(MIC); Trở kháng đầu ra AF: 600Ω; Squelch: Pilot Tone, Noise và Mute; Kết nối đầu ra: 2 jack XLR cân bằng và 1 jack 6.3mm không cân bằng ; Nguồn cấp: DC12~15V/500mA; Kích thước (WxHxD): 212.3 x 38.3 x 144 mm; Bộ phát: Điều chế tần số: Điều khiển PLL Synthesized; Dải tần số sóng mang: 470~960MHz; Thiết lập tần số: REMOSET U(thu); Đầu ra AF: Thấp / Cao; Độ ổn định:
11 Dây cáp loa 2x1.5 Ø.7.0mm
50 m Dây cáp loa chuyên dụng. Lớp vỏ bọc làm từ nhựa PVC cao cấp; Đường kính bên ngoài cáp: 7.0mm; Cấu trúc lõi cáp: 2x1.5mm2
12 Gói phụ kiện lắp đặt
1 Gói (Ổ cắm, jack kết nối, băng keo, ốc vít giá treo loa, ...)
13 Bảng công khai tuyên truyền đến CMHS tại sân trường
2 Cái Bảng tin có mái che: Kích thước3m x 1.2m, Khung sắt hộp vuông 40mm, mặt ốp alumi trắng, mái che ốp alu rộng 700mm, chân thép hộp vuông 50mm, bắt bulon xuống nền sân trường
14 Bảng chỉ dẫn ngoài trời
4 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal 80x 120cm
15 Bảng tuyên truyền lớp học
12 Cái Khung nhôm trắng, nền alu xanh, chữ cắt dán decal, có kẹp tài liệu; Kích thước: 1,2x1,6m
16 Biển tên lớp
16 Cái Nền fomex + in, phủ decan + cắt tỉa theo hình; KT: 0,4x0,6m
17 Biển tên góc chơi
16 Bộ 6c In decal dán phủ lên alu (150mm x 500mm)
18 Bảng theo dõi cân nặng
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal, mặt ngoài có kính trắng; KT: Rộng x dài: 1,2mx2m
19 Phác đồ sơ cấp cứu
1 Cái Mặt bảng thép từ tính chống lóa Hàn Quốc màu trắng, khung nhôm cong chuyên dụng, cốt nhựa chống cong vênh.Bảng dán decan; KT: Rộng x dài: 1,2mx2m
20 Nội quy phòng y tế
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,1m
21 Bảng biểu các phòng chức năng
20 Cái Nền mica trong + in, phủ decan trong + cán decan trắng; KT: 0,2x0,4m
22 Bảng chia định lượng thức ăn
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal + kính trắng; KT: Rộng x dài: 1,2mx1,5m
23 Tháp cân đối
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,2m
24 10 lời khuyên dinh dưỡng hợp lý
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 1,2mx1,6m
25 Lịch vệ sinh nhà bếp
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,2m
26 10 cặp thực phẩm xung khắc
1 Cái Khung sắt, in bạt hilex hàn quốc; KT: Rộng x dài: 4mx1,2m
27 Nội quy nhà bếp
1 Cái Khung nhôm màu trắng sứ + nền alumi + in, phủ đecan; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,1m
28 Bảng thực đơn của bé
1 Cái Khung nhôm màu trắng sứ+ nền alumi +in, phủ decan, có 12 khay trong suốt đựng thực đơn; Rộng x dài: 1,1mx1,5m
29 Bảng thực đơn CBCNV + Công khai tài chính
1 Cái Khung nhôm màu trắng sứ+ nền alumi +in, phủ decan, có 12 khay trong suốt đựng thực đơn; KT: Rộng x dài: 2,2mx1,1m
30 Bảng lưu hồ sơ bếp
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 0,8mx1,1m
31 Bảng phân công dây chuyền bếp
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 1,2mx1,8m
32 Bảng 5 biện pháp để thực hành an toàn
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 1,2mx1,8m
33 Bếp ăn 5 tốt
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 1,2mx2m
34 Bảng thi đua cá nhân + tập thể
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 1,5mx3,4m
35 Bảng quy chế tố chức + hoạt động
1 Cái Khung nhôm, nền in decan+kính trắng; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,2m
36 Bảng công khai các VB pháp quy
1 Cái Khung nhôm, nền in decan, 4 kẹp file; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,2m
37 Bảng tiêu chuẩn nhà giáo
1 Cái Chất liệu mica trong + in; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,2m
38 Bảng 1 số chỉ tiêu
1 Cái Chất liệu mica trong + in; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,2m
39 Biểu bảng ảnh (bảng truyền thống)
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 1,2mx3m
40 Bảng công tác 1
1 Cái Khung nhôm, nền alu in dán decal nội dung mặt kính trắng; KT: Rộng x dài: 1,2mx2m
41 Bảng công tác 2
1 Cái Khung nhôm, nền alu in dán decal nội dung mặt kính trắng KT: Rộng x dài: 1,2mx2,4m
42 Bảng kế hoạch công tác
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal có kính; KT: Rộng x dài: 1,2mx2m
43 Bảng công tác
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal có kính; KT: Rộng x dài: 1,2mx1,5m
44 Bảng tài liệu
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 1,1mx2,4m
45 Bảng theo dõi chuyên cần
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,2m
46 Bảng thông báo
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 0,9mx1,1m
47 Bảng quy định đóng tiền
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal có kính; KT: Rộng x dài: 2mx1,2m
48 Bảng công khai
1 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 0,9mx2m
49 Bảng treo sản phẩm của bé
16 Cái Khung nhôm, nền in alumi in dán phủ decal; KT: Rộng x dài: 1,2mx2,4m

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Procurement of assets, teaching and learning equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Procurement of assets, teaching and learning equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 65

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second