Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Procurement of materials, equipment, information and synchronization

    Watching    
Find: 19:33 12/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Procurement of materials and equipment for optimal planning of military satellite communication networks
Name of Tender Notice
Procurement of materials, equipment, information and synchronization
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement of materials, equipment, information and synchronization
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
State budget for defense in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:00 26/07/2022
Validity period of E-HSDT
120 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
19:28 12/07/2022
to
08:00 26/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 26/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
85.000.000 VND
Amount in text format
Eighty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Lane Card thu cho trạm HUB, (ULC_R)
2 Chiếc 1. Cấu hình mạng - Công nghệ mạng: Adaptive TDMA, Adaptive SCPC - Modem: Giải điều chế lên đến 16 kênh - Điều chế: SS-BPSK (SF: 2/4/8), BPSK, QPSK, 8PSK, 16QAM - FEC: 2D 16-State 1/2-6/7 - Thông số nhà cung cấp dịch vụ: + Tối thiểu: 128 ksps + Tối đa: 15 Msp / Mcps - Tỷ lệ thông tin: 80 Mbps composite (8PSK max) - Khả năng tương tác: Tương thích với Series 15100 Universal Hub (5IF / 20 Slot) Yêu cầu phần mềm Evolution 3.4 trở lên / phần mềm Velocity 1.1 trở lên 2. Giao diện phần cứng - Giao diện SatCom: RxIF In: Type-F, 950–2000 MHz, -5dBm (max) composite, -130+10*log(Fsym)dBm (min) single carrier RxIF Out: Type-F (Monitor - Giao diện dữ liệu: GigE LAN A: Data & Control; GigE LAN B: Data & Control. Link Aggregation. Console: RS232 over RJ-45 - Giao diện thời gian: Đã khóa với PPS / 10 MHz do khách hàng cung cấp thông qua bảng nối đa năng 3. Môi trường làm việc - Điện áp đầu vào: 24V; 65W (max) - Tiêu chuẩn vô tuyến (Cấp độ hệ thống): ETSI EN 301-360, ETSI EN 301-459 — Ka-band System Level Specification ETSI EN 301-428 — Ku-band System Level Specification ETSI EN 301-443 — C-band System Level Specification - Tiêu chuẩn an toàn (Cấp độ hệ thống): IEC 60950-1, EN 60950-1, UL 60950-1, CAN/CSA C22.2 No.60950-1 - Tiêu chuẩn EMC (Mức hệ thống): EN 301 489-1, EN 301 489-12, EN 55022: Class A, EN 55024, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, FCC Part 15: Class A, ICES-003: Class A - Chứng chỉ (Cấp độ hệ thống): FCC, CE, and RoHS Compliant
2 Lane Card phát cho trạm HUB, (ULC_T)
2 Chiếc 1. Cấu hình mạng - Mạng lưới công nghệ: DVB-S2, DVB-S2X-ready - Modem: Một bộ điều chế (Truyền một sóng mang xuôi dòng) - Điều chế: QPSK, 8PSK, 16APSK, 32APSK - FEC: LDPC 1/4 - 8/9 - Tỷ lệ ký hiệu: Up to 45 Msps - Tốc độ dữ liệu IP tối đa: 182 Mbps (32APSK max) - Khả năng tương tác: Tương thích với Trung tâm đa năng Series 15100 (Khe cắm 5IF / 20) Yêu cầu phần mềm Evolution 3.4 / Velocity 1.1 trở lên 2. Giao diện - Giao diện SatCom: TxIF: Type-F, 950–2000 MHz, +5/-35 dBm power - Giao diện dữ liệu: GigE LAN A: Data & Control; GigE LAN B: Data & Control. Link Aggregation. Console: RS232 over RJ-45 - Giao diện thời gian: Đã khóa với PPS / 10 MHz do khách hàng cung cấp thông qua bảng nối đa năng 3. Môi trường làm việc - Điện áp đầu vào: 24V; 65W (max) - Tiêu chuẩn vô tuyến (Cấp độ hệ thống): ETSI EN 301-360, ETSI EN 301-459 — Ka-band System Level Specification ETSI EN 301-428 — Ku-band System Level Specification ETSI EN 301-443 — C-band System Level Specification - Tiêu chuẩn an toàn (Cấp độ hệ thống): IEC 60950-1, EN 60950-1, UL 60950-1, CAN/CSA C22.2 No.60950-1 - Tiêu chuẩn EMC (Mức hệ thống): EN 301 489-1, EN 301 489-12, EN 55022: Class A, EN 55024, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, FCC Part 15: Class A, ICES-003: Class A - Chứng chỉ (Cấp độ hệ thống): FCC, CE, and RoHS Compliant
3 Card MPoE_12G
3 Chiếc - Loại giao diện: 4 x 1000Base-X/100Base-FX 8 x 10/100/1000Base-Tx with PoE - Công suất PoE tối đa trên mỗi cổng: 30 W - Công suất PoE tối đa trên mỗi thẻ: 90 W - Số cổng Sync-E: 12 (all GbE ports) - Chuyển đổi công suất: 10 Gbps - Dung lượng bảng địa chỉ MAC: 128 K - Dung lượng bảng địa chỉ MAC trên mỗi VSI: 64 K - Số lượng VLAN được hỗ trợ: 4000 * 4094, as per IEEE 802.1ad - Các nhóm C-VLAN được hỗ trợ: 16000 - VSIs tối đa được hỗ trợ: 4000 - Kênh giám sát hỗ trợ tối đa: 4000 - Kênh giám sát cấu hình được: 128 - Số cổng UNI / NNI tối đa trên mỗi VSI: 64 - Số lượng CoS tối đa: 8 - Số phiên bản MSTP / ERPS: 32 - Các nhóm đa hướng tối đa được hỗ trợ trên mỗi lá MP gốc VSI: 1024 - Kích thước MTU tối đa (khung Jumbo): 9736 bytes - Hỗ trợ LAG: up to 32 LAGs with up to 8 port members per LAG - Số phiên BFD tối đa: 600 - Số phiên BFD tối đa qua LSP hai chiều: 500 - Số lượng tối đa ACE trên mỗi cấu hình ACL: 128 - Tuân thủ tiêu chuẩn: EEE802.1p, IEEE802.1Q, IEEE802.1ad IEEE802.1w, IEEE802.1s, IEEE802.1ag IEEE802.3, IEEE802.3x, IEEE802.3ad, IEEE802.3ah IEEE802.3u, IEEE802.3z IEEE802.3at (PoE+), IEEE 802.3af (PoE) RFC3031, RFC3032, RFC3916, RFC3985, RFC4090 RFC5586, RFC5654, RFC5880, RFC5921, RFC6428, RFC6378, RFC6427 ITU-T Y.1710, Y.1711, Y.1731 G.707, G.783, G.7041 (GFP), G.7042 (LCAS), G.8032 V1 MEF9, MEF10, MEF14 MDI/MDIX
4 Card ma trận chuyển mạch CPTS100
2 Chiếc 1. Ma trận bao gồm các TP chính sau: - CM gói 100 Gbps với 72 Gbps TM - Ma trận TDM 40 Gbps - Kết nối 5G HEoS giữa gói tin và ma trận TDM - Tất cả các khe cắm thẻ I/O được kết nối với công tắc điểm chéo theo tám làn / kênh. CT điểm chéo định tuyến tám kênh tốc độ cao từ mỗi khe I/O tới ma trận TDM hoặc đến bộ CM gói. Mỗi kênh tốc độ cao có thể mang 2,5 Gbps giữa thẻ SDH và các thẻ TDM khác và ma trận TDM hoặc 20 Gbps giữa thẻ dữ liệu và bộ CM gói. 2. CPTS100 cung cấp các CN chính sau: - CM gói với dung lượng 100 Gbps, - Liên kết nội bộ P2P MPLS thông qua CM gói - Đồng bộ hóa 1588V2, Master, Slave, Transparent và Boundary Clock 3. Các cổng tổng hợp: - 1 x dòng dựa trên STM64 XFP - 2 x dòng dựa trên STM16/STM4/STM1 SFP - 2 x 10 GbE SFP + dòng dựa trên - Tích hợp OTN (OTU-1 /OTU-2/2e) cho STM16 / STM64 và OTU-2/2e cho cổng 10GE 4. Thẻ CPTS100 có ba hệ thống phụ chính: - Ma trận kết nối chéo trung tâm: T/h tất cả các hoạt động kết nối chéo lưu lượng NPT-1200 TDM. - CM gói trung tâm: T/h CM gói NPT-1200. - TMU: Tạo và phân phối tín hiệu thời gian và đồng hồ cho tất cả các thẻ được cài đặt trong nền tảng NPT-1200 - Thẻ CPTS100 là một hệ thống con NPT-1200 quan trọng và do đó, cho các mục đích dự phòng, hai thẻ CPTS100 nên được cài đặt trong bất kỳ nền tảng NPT-1200 nào, một ở mỗi bên của lồng thẻ. Cả hai thẻ phải là cùng loại và tùy chọn và chạy cùng một bản phát hành NPT-1200. 5. Khi hai thẻ giống hệt nhau được cài đặt trong nền tảng, các thẻ sẽ hoạt động ở cấu hình chủ-tớ: - Thẻ CPTS100 có thể được lắp vào và thay thế mà không ảnh hưởng đến lưu lượng hệ thống.
5 Router Cisco ISR 4451-X/K9
2 Chiếc 1. Thông số phần cứng - Thông lượng tổng hợp (Mặc định): 1 Gbps - Thông lượng tổng hợp (Giấy phép Hiệu suất): 2 Gbps - Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 4 - Cổng dựa trên RJ-45: 4 - Cổng dựa trên SFP: 4 - Số lượng mô-đun dịch vụ nâng cao: 2 - Khe cắm NIM: 3 - Khe cắm ISC tích hợp: 1 - Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM: 2 GB - Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM: 2 GB - Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ): 4GB - Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ): 16 GB - Bộ nhớ flash mặc định: 8 GB - Bộ nhớ flash tối đa: 32 GB - Khe cắm USB 2.0 bên ngoài (loại A): 2 - Cổng bảng điều khiển USB-loại B mini (lên đến 115,2 kbps): 1 - Cổng bảng điều khiển nối tiếp - RJ45 (lên đến 115,2 kbps): 1 - Cổng phụ nối tiếp - RJ45 (lên đến 115,2 kbps): 1 - Thoại (V): Cơ sở IP + Truyền thông hợp nhất: CME, SRST, CUBE - Điện áp đầu vào AC: 100 đến 240 VAC tự động thay đổi - Điện áp đầu vào DC: 48 - 60V - Điện áp đầu vào: Tối đa 12A - Tần số đầu vào AC: 47 đến 63 Hz - Nhiệt độ: -40 đến 158 ° F (-40 đến 70 ° C) - Độ ẩm tương đối: 5% đến 95% 5 - Độ cao: 15,584 ft (4750m) 2. Quy định và Tuân thủ - An toàn: UL 60950-1; CÓ THỂ / CSA; C22.2 Số; 60950-1; EN 60950-1; AS / NZS; 60950-1; IEC 60950-1 - Viễn thông: T1 IC CS03: 2004; TIA-968-B: 2009; HKTA2028: 2010; HKTA2017: 2010 - Giao thức: IPv4, IPv6, các tuyến tĩnh, Giao thức thông tin định tuyến Phiên bản 1 và 2 (RIP và RIPv2)…..
6 SW Cisco 9300 loại 24 cổng
3 Chiếc - Tổng số cổng đồng 10/100/1000 hoặc Multigigabit: 24 - Nguồn điện AC mặc định: 350W AC - Khả năng chuyển mạch: 208 Gbps trên mô hình 24 cổng Gigabit Ethernet - Băng thông xếp chồng: 480 Gbps - Tổng số địa chỉ MAC: 32.000 - Tổng số tuyến IPv4 (ARP cộng với các tuyến đã học): 32.000 (24.000 tuyến trực tiếp và 8000 tuyến gián tiếp) - Mục định tuyến IPv4: 32.000 - Mục định tuyến IPv6: 16.000 - Quy mô định tuyến đa hướng: 8000 - Mục thang đo QoS: 5120 - Các mục thang đo ACL: 5120 - Bộ đệm gói cho mỗi SKU: bộ đệm 16 MB cho các kiểu Gigabit Ethernet 24 hoặc 48 cổng - Các mục FNF: 64.000 luồng trên các kiểu Gigabit Ethernet 24 và 48 cổng - DRAM: 8 GB - Flash: 16 GB - ID VLAN: 4000 - Tổng số giao diện ảo được chuyển mạch (SVI): 2000 - Khung jumbo: 9198 byte - Tổng số cổng được định tuyến trên ngăn xếp Dòng 9300: 208 - Băng thông không dây trên mỗi bộ chuyển mạch: Lên đến 48 Gbps trên mô hình Gigabit Ethernet 24 cổng - Tỷ lệ chuyển tiếp: 154,76 Mpps - Chứng nhận an toàn: ● 47 CFR Phần 15 ● CISPR22 loại A ● EN 300 386 V1.6.1 ● EN 55022 loại A ● EN 55032 loại A ● CISPR 32 Loại A ● EN61000-3-2 ● EN61000-3-3 ● ICES-003 Lớp A ● TCVN 7189 Loại A ● V-3 loại A ● CISPR24 ● EN 300 386 ● EN55024 ● TCVN 7317
7 Cáp mạng UTP CAT 6
1 Thùng Cáp mạng CAT6E Vinacap
8 Đầu RJ45
1 Hộp Hạt mạng RJ45 Vinacap

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Procurement of materials, equipment, information and synchronization". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Procurement of materials, equipment, information and synchronization" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 50

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second