Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Provide equipment

    Watching    
Find: 15:27 13/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Supply equipment for Hai Thanh Primary School
Name of Tender Notice
Provide equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Supply equipment for Hai Thanh Primary School
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:30 20/09/2022
Validity period of E-HSDT
30 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:21 13/09/2022
to
15:30 20/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:30 20/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
7.000.000 VND
Amount in text format
Seven million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Máy vi tính để bàn cho học sinh phòng học môn tin học
28 bộ Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương: Bộ vi xử lý: Intel® Celeron® G5900 Processor, 3.4 GHz, 2MB Cache, 2 Core 2 Thread, Socket FCLGA1200 (Comet Lake) Bảng mạch chủ: Intel® H510 Chipset; + Intel® Socket LGA1200 for 11th Gen Intel® Core™ processors & 10th Gen Intel® Core™, Pentium® Gold and Celeron® Processors* + Bộ nhớ mở rộng: 2 x DIMM, Max. 64GB, DDR4 3200(OC)/2933/2800/2666/2400/2133 MHz Non-ECC + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0/3.0 x16 (x16 mode), 1 x PCIe 3.0 x1n-ECC + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0/3.0 x16 (x16 mode), 1 x PCIe 3.0 x1; Giao tiếp kết nối ((I/O ports): + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x PS/2 Keyboard, 1 x PS/2 Mouse, 1 x D-Sub, 1 x DVI-D, 1 x HDMI, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) + Cổng kết nối bên trong: 4 x SATA 6Gb/s, 1 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x COM, 1 x TPM, 1 x LPT, 1 x Clear CMOS; Bộ nhớ trong (Ram): 4GB DDR4 Bus 2666Mhz - Hỗ trợ mở rộng bộ nhớ tối đa 64GB với khả năng mở rộng bởi 2 khe cắm RAM DDR4; Ổ cứng: SSD 128GB Sata3; Cạc màn hình (Onboard): Intel® UHD Graphics 610; Giao tiếp mạng: 1 x Realtek 1Gb Ethernet; Cạc âm thanh (Onboard): Realtek ALC897 7.1 Surround Sound HighDefinition Audio CODEC*; Vỏ máy & Nguồn: Case ATX-500, front usb & audio Bàn phím & Chuột: Keyboard - Optical Mouse Hệ điều hành: FREE DOS Màn hình: + Kích cỡ màn hình: 19.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian đáp ứng: 5 ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: 1920*1080@75Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 4W (2x2W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, audio out. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V=2.5A, công suất tiêu thụ 30W, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Case máy tính, màn hình, bàn phím, chuột cùng một thương hiệu máy tính sản xuất
2 Máy vi tính để bàn cho giáo viên phòng học môn tin học
1 bộ Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương Bộ vi xử lý: Intel® Pentium® Gold G6405 Processor Bảng mạch chủ: Intel® H510 Chipset; + Intel® Socket LGA1200 for 11th Gen Intel® Core™ processors & 10th Gen Intel® Core™, Pentium® Gold and Celeron® Processors* + Bộ nhớ mở rộng: 2 x DIMM, Max. 64GB, DDR4 3200(OC)/2933/2800/2666/2400/2133 MHz Non-ECC + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0/3.0 x16 (x16 mode), 1 x PCIe 3.0 x1n-ECC + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0/3.0 x16 (x16 mode), 1 x PCIe 3.0 x1; Giao tiếp kết nối ((I/O ports): + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x PS/2 Keyboard, 1 x PS/2 Mouse, 1 x D-Sub, 1 x DVI-D, 1 x HDMI, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) + Cổng kết nối bên trong: 4 x SATA 6Gb/s, 1 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x COM, 1 x TPM, 1 x LPT, 1 x Clear CMOS; Bộ nhớ trong (Ram): 4GB DDR4 Bus 2666Mhz - Hỗ trợ mở rộng bộ nhớ tối đa 64GB với khả năng mở rộng bởi 2 khe cắm RAM DDR4; Ổ cứng: SSD 128GB Sata3; Cạc màn hình (Onboard): Intel® UHD Graphics 610; Giao tiếp mạng: Realtek® RTL8111H; Cạc âm thanh (Onboard): Realtek ALC897 7.1 Surround Sound HighDefinition Audio CODEC*; Vỏ máy & Nguồn: Case ATX-500, front usb & audio Bàn phím & Chuột: Keyboard - Optical Mouse Hệ điều hành: FREE DOS Màn hình: + Kích cỡ màn hình: 19.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian đáp ứng: 5 ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: 1920*1080@75Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 4W (2x2W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, audio out. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V=2.5A, công suất tiêu thụ 30W, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Case máy tính, màn hình, bàn phím, chuột cùng một thương hiệu máy tính sản xuất
3 Tivi lớp học
2 cái Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương: Loại Tivi: Smart Tivi Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED nền (Direct LED), IPS LCD Công nghệ hình ảnh: Active HDR, Bộ xử lý Quad Core, Chế độ nhà làm phim FilmMaker Mode, HDR Dynamic Tone Mapping, HDR10 Pro, Nâng cấp hình ảnh Image Enhancing, Nâng cấp độ phân giải 4K AI Upscaling Tần số quét thực: 60 Hz Công nghệ âm thanh: Chế độ lọc thoại Clear Voice III, Âm thanh phù hợp theo nội dung AI Sound, Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning, Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync Tổng công suất loa: 20 W Hệ điều hành: webOS 6.0 Ứng dụng phổ biến: Clip TV, FPT Play, Galaxy Play (Fim+), MyTV, Netflix, Nhaccuatui, POPS Kids, Spotify, Trình duyệt web, TV 360, VieON, VTVcab ON, YouTube, YouTube Kids, Zing TV Điều khiển bằng giọng nói: Alexa (Chưa có tiếng Việt), Google Assistant (Chưa có tiếng Việt), Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2Screen Mirroring Kết nối Internet: Cổng mạng LANWifi Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) USB: 1 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 2 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 124.4 cm - Cao 78 cm - Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: AI ThinQApple HomeKit Remote thông minh: Magic Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói Dày 22.5 cm Khối lượng có chân: 14.5 Kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 124.4 cm - Cao 71.8 cm - Dày 8.3 cm Khối lượng không chân: 14.3 Kg Bộ giá treo ti vi + Dây HDMI + dây điện 2 x 1,5 + nẹp nhựa Tiền phong + attomat 15A + ổ cắm + bulong, ốc vít. Nhân công lắp đặt giá treo tivi, dây HDMI, dây điện, nẹp nhựa
4 Bàn học sinh phòng tin học
20 cái Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương: Chất liệu được làm bằng gỗ tự nhiên dày 18mm sơn phủ PU. Mặt bàn được bo viền dày 24mm; Hộc để CPU và vách bàn được làm bằng gỗ tự nhiên sơn phủ PU dày 15mm. Kích thước hộc: (0,24 x 0,5 x 0,68) m. Kích thước bàn (1,0 x 0,55 x 0,7) m. Cạnh bàn được bo góc tròn chống va chạm. Toàn bộ gỗ được tẩm sấy xử lý chống mối mọt. X/x: Việt Nam
5 Ghế học sinh phòng tin học
20 cái Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương: KT: Ø315xH550mm Khung ghế làm bằng ống thép Ø48 chân làm bằng tôn dập định hình đảm bảo độ cứng vững Mặt đệm làm bằng nhựa đúc định hình. KT mặt Phi 315 không tựa X/x: Việt Nam
6 Giá vẽ
10 cái Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương Chất liệu: bằng gỗ tự nhiên chân chữ A. Kích thước giá vẽ (0,6x0,35x1,3) m + Bảng vẽ bằng gỗ công nghiệp. Kích thước bảng (0,4 x 0,6) m. Giá vẽ có thể điều chỉnh được độ cao. X/x: Việt Nam
7 Bảng viết chống lóa
1 cái Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương: Bảng được thiết kế trượt ngang Bao gồm: 02 bảng từ, mặt trước bằng thép màu xanh kẻ ô chìm 5cm, mặt sau bằng nhựa PVC. Khung nhôm góc bịt nhựa. KT: (1,5 x 1,22) m. Chất liệu bảng: Mặt bảng từ chống lóa, chống mài mòn, trơn trượt, dễ xóa. 02 bảng ghim KT:(0,8 x 1,22) Hệ thống khung sắt hộp mạ kẽm 25x50 dày 1,2 ly phun sơn tĩnh điện màu ghi xám. Bao gồm hệ thống ray bi treo + hệ thống ray định hướng + hệ thống con sơn đỡ hệ thống khung bảng KT: (4,55 x 1,3) m ( Bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện) X/x: Việt Nam
8 Bàn phòng mỹ thuật
18 cái Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương: Chất liệu: Mặt bàn (hình thang) dày 18mm bằng gỗ tự nhiên sơn phủ. Khung bàn bằng sắt hình, dày 1,2mm sơn tĩnh điện (chân bàn thép ống D48mm, giằng thép hộp 20x40mm). KT (1,2 x 0,6 x 0,70) m X/x: Việt Nam
9 Ghế phòng mỹ thuật
40 cái Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương: Chất liệu: Mặt ghế (hình thang), tựa ghế làm bằng gỗ tự nhiên dày 18mm sơn phủ PU, khung ghế bằng thép ống D22 dày 1,2mm sơn tĩnh điện. KT: (0,34x0,36x0,85) m X/x: Việt Nam
10 Giá để đồ chơi và học liệu
3 cái Yêu cầu kỹ thuật như sau hoặc tương đương: Chất liệu: Toàn bộ làm bằng gỗ tự nhiên bả nhẵn sơn phủ PU tạo độ bóng. Giá được tạo hình góc 1/4. Giá chia thành 04 tầng, hai bên cạnh là những thanh gỗ dọc KT: (0,5x0,5x1,35) m X/x: Việt Nam

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Provide equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Provide equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 23

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second