Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Providing specialized ambulance cars

Find: 20:35 28/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Providing specialized ambulance cars, providing additional installation of ceiling type C central air conditioning system
Bidding package name
Providing specialized ambulance cars
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Providing specialized ambulance cars, providing additional installation of ceiling type C central air conditioning system
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenue from medical examination and treatment services of the National Hospital of Dermatology
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Kim Liên, City Hà Nội
AI-classified business sector
Approval date
28/06/2026 20:34
Approval Authority
Bệnh viện Da liễu Trung ương

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 02/07/2026
Price quotation end time
08:00 03/07/2026
Ceiling price
1.670.000.000 VND
Price step
4.000.000 VND
Validity of bid documents
60 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Xe ô tô cứu thương Hiace 2.7L nóc cao
Toyota Hiace 2.7L
Toyota Motor Corporation
Toyota Motor Corporation
2025 trở về đây
1
Chiếc
- Loại xe: Xe ô tô cứu thương thương hiệu Toyota Hiace 2.7L - Hãng sản xuất : Toyota Motor Corporation - Nước sản xuất : Nhật Bản - Model code: TRH223L - LEMDKV - Chất lượng: Xe mới 100% - Màu xe: Màu trắng - Năm sản xuất: 2025 trở về sau - Tay lái: Xe Tay lái thuận - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001. - Kiểu động cơ: 16- Valve, DOHC, VVT-i, 4 xi lanh - Dung tích xilanh: 2,7L (2694 cc) - Nhiên liệu: Xăng không pha chì - Tiêu chuẩn khí thải: Mức 5 của Việt Nam (tương đương Euro 5) - Tỷ số nén của động cơ: 9,6 - Hộp số: 5 số sàn - Công suất (Kw/rpm): 111/4.800 - Mô men xoắn cực đại (Nm/rpm): 241/ 3.800 - Trợ lực lái: Có trợ lực - Bán kính vòng quay tối thiểu (m): 6.2 - Dài x Rộng x Cao (mm): 5.380 x 1.880 x 2.340 - Chiều dài cơ sở (mm): 3.110 - Dung tích bình nhiên liệu (L): 70 - Trọng lượng toàn tải (Kg): 3200 - Số chỗ: ngồi + nằm: 8(7 ngồi + 1 nằm) - Khoảng sáng gầm xe (mm): 185 - Bộ khởi động: Điện - Phanh trước: Phanh đĩa - Phanh sau: Tang trống - Cỡ lốp: 195R15 - Bánh xe: Vành thép - Lốp xe: Lốp không săm - Hệ thống treo trước: Tay đòn kép (Duoble wishbone) - Hệ thống treo sau: Nhíp lá (Leaf springs) - Chất liệu thân xe: Thép chống ăn mòn (Anti-corrosion steel sheet) - Chất liệu sàn xe: Chất liệu chuyên dùng Plywood và Linoleum - Chất liệu bọc ghế: Nỉ Phụ kiện tiêu chuẩn bao gồm: - Điều hòa nhiệt độ trước, sau: 01 bộ - Cửa sổ điều khiển điện: 01 bộ - Túi khí bảo vệ lái xe và người ngồi phía trước: 01 bộ - Khóa cửa trung tâm: 01 bộ - Điều khiển từ xa, tích hợp trên hai chìa khóa: 01 bộ - Hệ thống an toàn: 01 hệ thống gồm + Hệ thống chống bó cứng phanh (ABS) +Hệ thống kiểm soát độ ổn định xe (VSC) + Hệ thống hỗ trợ lực phanh (BA) + Hệ thống hỗ trợ khởi hành ngang dốc (HAC) + Hệ thống cảnh báo phanh khẩn cấp (ESS) + Hệ thống kiểm soát độ bám đường chủ động (TRC) - Đồng hồ hiển thị tốc độ: 01 bộ - Đồng hồ báo nhiệt độ máy: 01 bộ - Đồng hồ báo mức nhiên liệu: 01 bộ - AM/FM Radio, ổ đĩa CD, 2 loa: 01 bộ - Tựa đầu phía trước (hàng ghế đầu): 01 bộ - Dây đai an toàn phía trước (cho hàng ghế đầu): 01 bộ - Gương chiếu hậu bên ngoài: 02 chiếc - Gương chiếu hậu bên trong: 01 chiếc - Chắn nắng phía trước: 02 chiếc - Gạt mưa: 01 bộ (02 trước và 01 sau) - Búa thoát hiểm: 01 bộ - Sấy kính phía trước: 01 bộ - Rửa kính phía trước (bình chứa dung dịch và cơ cấu phun dung dịch): 01 bộ - Lốp dự phòng: 01 chiếc - Bộ dụng cụ tiêu chuẩn kèm theo xe (gồm Kích xe, tuýp mở lốp và tay kích): 01 bộ - Sách hướng dẫn sử dụng: 01 quyển - Ốp la zăng: 01 bộ - Móc kéo phía trước: 02 chiếc Trang thiết bị cứu thương bao gồm: - Đèn phát tín hiệu ưu tiên loại đèn LED dài mầu đỏ trên nóc xe: 01 bộ - Amply và microphone tuyên truyền: 01 bộ - Còi hú (báo động) và loa đặt cố định trên nóc xe: 01 bộ - Cáng chính với đai an toàn có khóa và bánh xe tự động gập chân khi lên xuống: 01 cái - Cáng phụ gấp: 01 cái - Ghế ngồi cho nhân viên y tế: 4 chỗ ngồi - Đèn trần trong khoang bệnh nhân: 01 bộ - Móc treo truyền dịch: 02 chiếc - Bình Oxy 10 lít và bộ làm ẩm có đồng hồ đo áp suất: 01 bộ - Hệ thống điện 12V: 02 ổ cắm - Hệ thống điện 220V: 01 bộ - Dấu chữ thập đỏ (trước, sau, 2 bên): 01 bộ - Vật liệu sàn: Chất liệu chuyên dùng Polywood và Linoleum - Bình cứu hỏa: 01 bình - Tủ thuốc y tế: bằng vật liệu gỗ công nghiệp chống thấm nước để lưu trữ thiết bị và dụng cụ y tế: 01 bộ - Vách ngăn bằng gỗ chống thấm nước, có gioăng cao su kín xung quanh, cửa sổ trượt bằng kính an toàn: 01 bộ Yêu cầu khác: - Tuân thủ Thông tư 27/2017/TT-BYT của Bộ Y tế về tiêu chuẩn ô tô cứu thương. - Giá đã bao gồm đăng ký, đăng kiểm, bảo hiểm TNDS, bảo hiểm vật chất, thiết bị giám sát hành trình tích hợp đầu ghi camera, bảng thông tin về Bệnh viện được thể hiện ở hai bên cánh cửa lái chính và cửa lái phụ của xe ô tô cứu thương theo Quy định và bàn giao tại Bệnh viện - Bảo hành chính hãng 36 tháng hoặc 100.000km đầu tiên tuỳ theo điều kiện nào đến trước tại Việt Nam.
Bệnh viện Da liễu Trung ương – Số 15A đường Phương Mai, phường Kim Liên, thành phố Hà Nội

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Providing specialized ambulance cars". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Providing specialized ambulance cars" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 25

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second