Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Purchasing a medical examination microscope

Find: 14:42 16/04/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchasing a medical examination microscope
Bidding package name
Purchasing a medical examination microscope
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchasing a medical examination microscope
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Foundation for career development
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
AI-classified business sector
Approval date
16/04/2026 14:40
Approval Authority
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 22/04/2026
Price quotation end time
08:00 23/04/2026
Validity of bid documents
45 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600153686
Máy sinh hiển vi khám bệnh
510.300.000
510.300
2
PP2600153687
Máy sinh hiển vi khám bệnh
275.000.000
275.000
3
PP2600153688
Máy sinh hiển vi khám bệnh
150.000.000
150.000
4
PP2600153689
Máy sinh hiển vi khám bệnh
550.000.000
550.000

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600153686
Máy sinh hiển vi khám bệnh
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh
1 ngày
45 ngày
2
Máy sinh hiển vi khám bệnh
Không yêu cầu
Keeler Ltd.,
Anh
2025 trở về sau
2
Cái
Máy sinh hiển vi khám bệnh Code: 3020-P-2007/ 3020-P-2114 Tên máy: KSL-H5 Hãng sản xuất: Keeler Ltd. YÊU CẦU CHUNG Năm sản xuất: Năm 2025 trở về sau, mới 100% Được sản xuất tại hãng Keeler thuộc Vương quốc Anh Tiêu chuẩn: ISO13485 Có cam kết cung cấp: - Máy chính: Chứng nhận xuất xứ (CO) và có xác nhận của Cơ quan có thẩm quyền của nước sở tại (bản gốc hoặc bản sao công chứng); - Máy chính: Chứng nhận chất lượng (CQ) do Hãng sản xuất cấp (bản gốc hoặc bản sao công chứng); - Chân bàn hoặc giá đỡ (xuất xứ Trung Quốc): Chứng nhận xuất xứ (CO) và có xác nhận của Cơ quan có thẩm quyền của nước sở tại (bản gốc hoặc bản sao công chứng); - Chân bàn hoặc giá đỡ (xuất xứ Trung Quốc): Chứng nhận chất lượng (CQ) do Hãng sản xuất cấp (bản gốc hoặc bản sao công chứng); - Bản sao che giá Invoice, Packing list, tờ khai hải quan, có xác nhận của nhà cung cấp Môi trường làm việc: - Nhiệt độ tối đa đến 35oC - Độ ẩm tối đa đến 90% CẤU HÌNH Máy chính: 01 cái Gương phản xạ: 01 cái Bạt phủ bụi: 01 cái Giấy đặt cằm: 01 tệp Dây kết nối các loại: 01 bộ Hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh, tiếng Việt: 01 bộ Chân bàn đỡ điều khiển bằng động cơ điện (xuất xứ Trung Quốc): 01 cái THÔNG SỐ KỸ THUẬT Độ phóng đại: 5 mức Kiểu ống kính: Ống kính hội tụ Galilean 8° Độ phóng đại: Điều chỉnh bằng núm xoay x6, x10, x16, x25 và x40 Thị kính: 12.5x Thị trường: 34, 22, 14, 8.5 và 5.5mm Khoảng cách đồng tử: 49 – 77 mm Tiêu cự vật kính: 107mm Góc hội tụ: 13° Độ rộng khe: 0 - 14mm liên tục (0 - 12mm liên tục, code 3020-P-2114) Độ dài khe: 14mm (1mm - 14mm liên tục) (1 - 12mm liên tục, code 3020-P-2114) Bộ lọc: Không màu, lọc đỏ, trung tính, khuếch tán, xanh blue Góc nghiêng khe: ±90° liên tục Độ xoay khe: ±180° có thước đo Độ nghiêng theo trục đứng: 0°, 5°, 10°, 15° và 20° Di chuyển thân máy: Trục Z: 32mm, Trục X: 107mm, Trục Y: 110mm Vi chỉnh theo chiều ngang: 12mm Khoảng di chuyển tì cằm: 70mm (có thể mở rộng lên tới 95mm khi có yêu cầu) Đèn tiêu: LED Đèn chiếu sáng: Led Công suất bóng LED: 160k Lux Nguồn điện: đầu vào 100V-240V Thời gian bảo hành: 12 tháng kể từ ngày ký nghiệm thu.
3
PP2600153687
Máy sinh hiển vi khám bệnh
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh
1 ngày
45 ngày
4
Máy sinh hiển vi khám bệnh
Không yêu cầu
Appasamyl
Ấn Độ
2025 trở về sau
1
Cái
Máy sinh hiển vi khám bệnh Model: DYNAMIQ ICCM-1 Hãng sản xuất: Appasamyl Nước sản xuất: Ấn Độ Năm sản xuất: Năm 2025 trở về sau, mới 100% Cấu hình: Bộ phận kính hiển vi Kính hiển vi: Galilean Thay đổi độ phóng đại: Xoay trông 3 bước Thị kính: 12,5x Các bước phóng đại: 10x, 16x, 25x Thị trường: 27mm, 16mm, 11mm Khoảng cách đồng tử: 50-80 Khoảng điều chỉnh diopter: -8D đến +8D Bộ phận chiếu sáng Độ rộng khe : 0-14 mm liên tục Chiều dài khe : 0-14 mm liên tục Độ mở khe (Slit Apertures) : Ø 14, 10, 6, 4, 3, 1, 0.2 mm Góc quay khe : 0°-180° Độ nghiêng khe : 5°, 10°, 15°, 20° Bộ lọc : Hấp thụ nhiệt, Xanh lá & xanh cobalt Loại chiếu sáng : LED - 3.4v, 1W Bộ phận đế Di chuyển dọc (Vào/Ra) : 99mm Di chuyển ngang (Trái/Phải) : 118mm Di chuyển đứng (Lên/Xuống) : 30mm Phạm vi điều chỉnh tựa cằm : 117mm Camera Cảm biến hình ảnh: 12 mega pixel Độ phân giải ảnh: 4056 x 3040 Định dạng: JPEG Số khung hình: 30fps Định dạng video: H264 Giao diện truyền dữ liệu: USB3.0 Yêu cầu phần mềm Màn hình: màn hình LED 22 inch Chụp ảnh: Cần điều khiển và kích hoạt bằng phần mềm CPU: máy tính tích hợp RAM 8GB, ổ cứng 240GB, Wifi và Bluetooth Phần mềm: MIPS Thời gian bảo hành: 12 tháng kể từ ngày ký nghiệm thu.
5
PP2600153688
Máy sinh hiển vi khám bệnh
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh
1 ngày
45 ngày
6
Máy sinh hiển vi khám bệnh
Không yêu cầu
Hãng nước chủ sở hữu: Labo America Inc./United States
Labotech Microscopes IndiaPvt Ltd/ India
2025 trở về sau
2
Cái
Máy sinh hiển vi khám bệnh Model: SL 20i Hãng nước chủ sở hữu: Labo America Inc./United States Nước sản xuất: Labotech Microscopes IndiaPvt Ltd/ India I. Yêu cầu chung: - Thiết bị mới 100%. - Thiết bị được sản xuất năm 2025 trở về sau - Đạt các tiêu chuẩn: ISO 13485 hoặc tương đương. - Môi trường làm việc: Nhiệt độ tối đa đến 35 độ C, Độ ẩm tối đa đến 75%. - Nguồn điện sử dụng: 220V, 50Hz. II. Yêu cầu cấu hình: - Sinh hiển vi với 2 mức phóng đại: 01 chiếc - Cáp nối tiêu chuẩn: 01 bộ - Ống kính hai mắt: 01 chiếc - Thị kính: 02 chiếc - Bao phủ chống bụi: 01 chiếc - Tỳ cằm tỳ trán cho bệnh nhân: 01 chiếc - Bàn đặt máy (mua tại Việt Nam): 01 chiếc - Bộ nguồn cung cấp: 01 chiếc - Hướng dẫn sử dụng: 01 bộ III. Chỉ tiêu kỹ thuật - Sinh hiển vi với 2 bước phóng đại: 10x và 16x - Độ phóng đại thị kính: 12.5x - Dải điều chỉnh khúc xạ: -5D đến +5D - Nguồn sáng Halogen 6V, 20W - Dải điều chỉnh khoảng cách đồng tử: 49mm- 78 mm - Độ rộng của khe sáng điều chỉnh liên tục: 0-14 mm - Điều chỉnh độ mở khe sáng: 1, 2, 3, 5, 8, 10 và 14 mm - Chiều cao của khe sáng điều chỉnh liên tục: 0-14 mm - Đèn khe có thể xoay: 0-1800 - Bộ lọc: Lọc xanh coban, red free. - Trường nhìn: 14,1 mm và 22,5mm - Khoảng điều chỉnh lên xuống của tỳ cằm: 80 mm - Dải điều chỉnh của thân máy theo các hướng: - Trái/ phải: 109 mm, - Tiến/ lùi: 80 mm, - Trục lên xuống: 30 mm. Thời gian bảo hành: 12 tháng kể từ ngày ký nghiệm thu.
7
PP2600153689
Máy sinh hiển vi khám bệnh
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh
1 ngày
45 ngày
8
Máy sinh hiển vi khám bệnh
Kho
RIGHT MFG.CO.,Ltd
Nhật Bản
2025 trở về sau
2
Cái
Máy sinh hiển vi khám bệnh Model: MW50D Hãng sản xuất: RIGHT MFG.CO.,Ltd Xuất xứ: Nhật Bản I. Yêu cầu chung: - Thiết bị mới 100%. - Thiết bị được sản xuất năm 2026 trở đi. - Đạt các tiêu chuẩn: ISO 13485 hoặc tương đương. - Môi trường làm việc: Nhiệt độ tối đa 40 độ C; Độ ẩm tối đa 90% - Nguồn điện sử dụng: phù hợp với tiêu chuẩn Việt Nam II. Yêu cầu cấu hình: - Sinh hiển vi với 5 mức phóng đại: 01 chiếc - Cáp nối tiêu chuẩn: 01 bộ - Nguồn sáng LED: 01 chiếc - Ống kính hai mắt: 01 chiếc - Thị kính: 02 chiếc - Bao phủ chống bụi: 01 chiếc - Tỳ cằm tỳ trán cho bệnh nhân: 01 chiếc - Bộ nguồn cung cấp: 01 chiếc - Hướng dẫn sử dụng tiếng anh và tiếng việt: 01 bộ III. Chỉ tiêu kỹ thuật 1. Thân máy chính - Độ rộng khe điều chỉnh liên tục 0 mm đến 16 mm. - Chiều dài khe sáng điều chỉnh đường kính tối đa 16 mm, liên tục từ 1 đến 12 mm - Khe sáng có thể xoay: 90° sang trái và phải - Góc nghiêng của đèn khe theo chiều dọc: 0°, 5°,10°,15°,20° - Bộ lọc: Hoàn toàn trong suốt, ND, xanh lá, xanh lam - Độ rộng nghiêng khe: 8 mm về bên phải và bên trái - Dải điều chỉnh của thân máy theo các hướng: - Theo chiều ngang: 100 x 110 mm - Theo chiều dọc: 30 mm - Đèn định thị: nguồn sáng LED màu vàng – xanh lá cây 2. Kính hiển vi - Bộ phóng đại điều chỉnh tối thiểu 5 mức: từ 5x đến 50x - Trường nhìn: từ 4,5mm đến 44 mm. - Thị kính độ phóng đại 12,5x, bù trừ khúc xạ trong khoảng -8D đến +8D - Điều chỉnh khoảng cách đồng tử trong khoảng: 55 mm đến 80 mm - Khoảng cách làm việc của vật kính: 100.5 mm - Ống kính hội tụ ở góc 8° Nguồn sáng chính: đèn LED trắng công suất 5W. Có thể dùng lên đến 60.000 giờ. Thời gian bảo hành: 12 tháng kể từ ngày ký nghiệm thu.

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Purchasing a medical examination microscope". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Purchasing a medical examination microscope" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second