Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Purchasing additional testing chemicals for which a contractor has not been selected in 2026

Find: 17:08 08/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchasing additional testing chemicals for which a contractor has not been selected in 2026
Bidding package name
Purchasing additional testing chemicals for which a contractor has not been selected in 2026
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchasing additional testing chemicals for which a contractor has not been selected in 2026
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Hospital fees, health insurance
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Thanh Xuân, City Hà Nội
AI-classified business sector
Approval date
08/06/2026 17:07
Approval Authority
Bệnh viện Đại học Y Dược

Price Quotation

Price quotation start time
09:00 12/06/2026
Price quotation end time
11:00 15/06/2026
Validity of bid documents
90 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600229048
Phần (lô) 1: Hóa chất/Vật tư xét nghiệm định nhóm máu
14.500.000
14.500
2
PP2600229049
Phần (lô) 2 : Hóa chất xét nghiệm Coombs
4.060.000
4.060
3
PP2600229050
Phần lô 3 : Chủng vi khuẩn chuẩn đối chứng
21.258.000
21.258
4
PP2600229051
Phần lô 4 : Acid Acetic
140.000
140
5
PP2600229052
Phần lô 5 : Dung dịch Lugol
1.750.000
1.750
6
PP2600229053
Phần lô 6 : Thẻ định nhóm máu đầu giường ABO gắn sẵn huyết thanh mẫu
49.000.000
49.000
7
PP2600229054
Phần lô 7 : Test thử nhanh Dengue IgG&IgM Cassette
86.700.000
86.700
8
PP2600229055
Phần lô 8 : Que thử/ Khay thử xét nghiệm kháng thể kháng HIV
260.400.000
260.400

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600229048
Phần (lô) 1: Hóa chất/Vật tư xét nghiệm định nhóm máu
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội
1 ngày
3 ngày
2
Hồng cầu mẫu A, B
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
100
ml
Độ huyền phù của tế bào hồng cầu : 2-4%
3
PP2600229049
Phần (lô) 2 : Hóa chất xét nghiệm Coombs
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội
1 ngày
3 ngày
4
Thuốc thử kháng Gama- Globulin người (Huyết thanh Coombs)
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
40
ml
Độ nhậy: ≥ 99% Độ đặc hiệu: ≥ 99% Để xét nghiệm Coombs trực tiếp/gián tiếp
5
Đệm cho phản ứng Coombs
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
280
ml
Hóa chất làm tăng tốc độ phản ứng Coombs
6
PP2600229050
Phần lô 3 : Chủng vi khuẩn chuẩn đối chứng
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội
1 ngày
3 ngày
7
Chủng vi khuẩn Escherichia Coli
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
3
Chủng
Chủng chuẩn dùng để đối chứng: Họ trực khuẩn đường ruột, trực khuẩn gram âm, oxydase âm.
8
Chủng vi khuẩn Staphylococcus aureus
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
3
Chủng
Chủng chuẩn dùng để đối chứng: Tụ cầu vàng( cầu khuẩn gram dương)
9
Chủng vi khuẩn Pseudomonas aeruginosa
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
3
Chủng
Chủng chuẩn dùng để đối chứng: Trực khuẩn gram âm, oxydase dương họ Pseudomonadaceae.
10
PP2600229051
Phần lô 4 : Acid Acetic
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội
1 ngày
3 ngày
11
Acid Acetic
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
500
ml
Đậm đặc hoặc pha trong cồn 3%
12
PP2600229052
Phần lô 5 : Dung dịch Lugol
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội
1 ngày
3 ngày
13
Dung dịch Lugol
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
500
ml
Hàm lượng 3%.
14
PP2600229053
Phần lô 6 : Thẻ định nhóm máu đầu giường ABO gắn sẵn huyết thanh mẫu
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội
1 ngày
3 ngày
15
Thẻ định nhóm máu đầu giường ABO gắn sẵn huyết thanh mẫu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
2500
test
Đạt tiêu chuẩn ISO 13485, Thẻ định nhóm máu (có gắn sẵn kháng thể hệ ABO) được sử dụng để định danh nhóm máu ABO tại đầu giường người bệnh khi phát máu hoặc chế phẩm máu Đánh giá được mức độ ngưng kết trên thẻ Độ nhạy : 100% Độ đặc hiệu : 100%
16
PP2600229054
Phần lô 7 : Test thử nhanh Dengue IgG&IgM Cassette
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội
1 ngày
3 ngày
17
Test thử nhanh Dengue IgG&IgM Cassette
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
3000
test
Phát hiện và phân biệt kháng thể IgG và IgM kháng các type virus Dengue 1,2,3 và 4. Sử dụng mẫu huyết thanh hoặc huyết tương. Không có phản ứng chéo với nhóm những bệnh do muỗi truyền. IgM Độ nhạy ≥ 96.7%, Độ đặc hiệu: ≥ 98.6%. IgG độ nhạy ≥ 95.8%, độ đặc hiệu ≥ 98.6%. - Bảo quản ở nhiệt độ thường.
18
PP2600229055
Phần lô 8 : Que thử/ Khay thử xét nghiệm kháng thể kháng HIV
Bệnh viện Đại học Y Dược, Phố Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội
1 ngày
3 ngày
19
Que thử/ Khay thử xét nghiệm kháng thể kháng HIV
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
8000
test
Phát hiện tất cả các type kháng thể (IgG, IgM, IgA) đặc hiệu với virus HIV-1 gồm type phụ O và HIV-2 bằng sự hình thành 3 vạch rõ ràng và phân biệt trong mẫu huyết thanh, huyết tương và máu toàn phần. - Nhạy với IgM trong giai đoạn nhiễm bệnh sớm . - Độ nhạy: 100%; Độ đặc hiệu ≥ 99.8%. - Thể tích mẫu sử dụng: huyết thanh/huyết tương: ≤10 µL; máu toàn phần: ≤ 20µL. Được ban hành trong Hướng dẫn Quản Lý, Điều trị và chăm sóc HIV/AIDS của BYT năm 2015 và được ban hành trong Khuyến cáo phương cách xét nghiệm chẩn đoán HIV quốc gia năm 2020 của Viện vệ sinh dịch tễ trung ương.

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Purchasing additional testing chemicals for which a contractor has not been selected in 2026". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Purchasing additional testing chemicals for which a contractor has not been selected in 2026" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second