Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Remaining construction work

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 11:08 27/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrade and expand the Giong Xoai
Bidding package name
Remaining construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Regarding the approval of contractor selection plan Works: Upgrading and expanding Giong Xoai
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường An Hội, Province Vĩnh Long
Time of bid closing
10:05 05/09/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
520/QĐ-BQLDA
Approval date
27/08/2026 11:02
Approval Authority
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
11:05 27/08/2026
to
10:05 05/09/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
10:05 05/09/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
119.000.000 VND
Amount in words
One hundred nineteen million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 TOAN TAM MANAGEMENT CONSTRUCTION AND CONSULTING LIMITED COMPANY Consulting for setting up E-HSMT Tầng trệt, Tầng 2 và Tầng 4, số 672A28 Phan Văn Trị, phường Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh
2 TOAN TAM MANAGEMENT CONSTRUCTION AND CONSULTING LIMITED COMPANY E-HSDT assessment consulting Tầng trệt, Tầng 2 và Tầng 4, số 672A28 Phan Văn Trị, phường Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh
3 BENTRE CONSTRUCTION CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY Consulting on Preparation of Finance and Technical Report Số 50 Nguyễn Trung Trực, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty TNHH Một thành viên Tư vấn Thiết kế Giao thông - Thủy lợi Khang Thịnh Consultancy on verification of economic and technical reports Số 296D Hùng Vương, Khu Phố 14, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long
5 Phòng Quản lý đô thị thành phố Bến Tre Economic - technical reporting unit Số 7A Đại lộ Đồng Khởi, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long
6 Ban Quản lý dự án khu vực thành phố Bến Tre Unit of appraising the contractor selection results Số 63 Tán Kế, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng ≥ 2,5 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy Chứng nhận kiểm định An toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
2
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước - Đặc điểm thiết bị: Dung tích bồn ≥ 05 m3 hoặc tải trọng hàng ≥ 05 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy Chứng nhận kiểm định An toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
3
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5m3. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
4
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
5
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 16 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
- Loại thiết bị: Máy lu rung. - Đặc điểm thiết bị: Lực rung hoặc trọng lượng ≥ 25 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nhựa đường hoặc Máy phun tưới nhựa đường. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng ≥ 07 tấn đối với Ô tô tưới nhựa hoặc có công suất ≥ 190 CV đối với Máy phun nhựa đường. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực (đối với máy phun tưới nhựa đường); Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với ô tô tưới nhựa đường). - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
8
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm - Đặc điểm thiết bị: Năng suất ≥ 50 m3/h Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Cần trục - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng hoặc tải trọng làm việc ≥ 6 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Ván khuôn thép vỉa hè
1.0212
100m2
2
Bê tông nền vỉa hè đá 1x2 M200
51.06
m3
3
PHẦN THOÁT NƯỚC
4
LẮP ĐẶT CỐNG Ø1000
5
Đào đất thi công cống
11.5588
100m3
6
Đóng cừ tràm gia cố móng
542.55
100m
7
Đệm cát vàng lót móng
54.65
m3
8
Bê tông lót đá 1x2 M150
54.65
m3
9
Ván khuôn bê tông lót
0.742
100m2
10
Bê tông móng cống đá 1x2 M250
167.578
m3
11
Ván khuôn bê tông móng
2.0314
100m2
12
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính Ø1000
119
1 đoạn ống
13
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính Ø1000
5
1 đoạn ống
14
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 1000mm
111
mối nối
15
Trát mối nối cống dày tb 5cm vữa M100
29.045
m2
16
Đắp đất thân cống sau khi hoàn chỉnh
4.023
100m3
17
LẮP ĐẶT CỐNG Ø400
18
Đào đất thi công cống
1.1737
100m3
19
Đóng cừ tràm gia cố móng
63.218
100m
20
Đệm cát vàng lót móng
6.61
m3
21
Bê tông lót đá 1x2 M150
6.61
m3
22
Ván khuôn bê tông lót
0.1945
100m2
23
Bê tông móng cống đá 1x2 M250
12.68
m3
24
Ván khuôn bê tông móng
0.5241
100m2
25
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính Ø400
37
1 đoạn ống
26
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính Ø400
2
1 đoạn ống
27
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 400mm
21
mối nối
28
Trát mối nối cống dày tb 2,5cm vữa M100
0.92
m2
29
Đắp đất thân cống sau khi hoàn chỉnh
0.7295
100m3
30
HỐ GA
31
Đào đất thi công hố ga
0.9341
100m3
32
Lắp đất hố ga sau khi hoàn chỉnh
0.3977
100m3
33
Đóng cừ tràm gia cố móng
2.04
100m
34
Đệm cát vàng lót móng
0.27
m3
35
Bê tông lót đá 1x2 M150
0.27
m3
36
Ván khuôn bê tông lót
0.0066
100m2
37
Cốt thép hố ga Ø10mm
0.2107
tấn
38
Cốt thép hố ga Ø16mm
0.0108
tấn
39
Ván khuôn hố ga
0.1909
100m2
40
Bê tông hố ga đá 1x2 M250
2.26
m3
41
Cốt thép khung bao hố ga Ø8mm
0.0011
tấn
42
Cốt thép khung bao hố ga Ø10mm
0.0186
tấn
43
Gia công thép hình khung bao hố ga
0.0145
tấn
44
Lắp đặt thép hình khung bao hố ga
0.0145
tấn
45
Ván khuôn khung bao hố ga
0.0171
100m2
46
Bê tông khung bao hố ga đá 1x2 M250
0.13
m3
47
Lắp đặt khung bao hố ga
1
1cấu kiện
48
Gia công thép hình nắp hố ga
0.0391
tấn
49
Gia công thép tấm nắp hố ga
0.1577
tấn
50
Mạ kẽm nhúng nóng nắp hố ga
196.84
kg

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Remaining construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Remaining construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 5

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second