Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Repairing Tan Lap Primary School

    Watching    
Find: 15:50 02/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing Tan Lap Primary School
Name of Tender Notice
Repairing Tan Lap Primary School
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing Tan Lap Primary School
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Career capital in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
11:00 11/07/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:41 02/07/2022
to
11:00 11/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
11:00 11/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
15.000.000 VND
Amount in text format
Fifteen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy cắt gạch đá
Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước hoặc bản scan màu từ tài liệu gốc, riêng với hóa đơn nhà thầu có thể cung cấp bản photo)
1
2
Máy cắt uốn thép
Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước hoặc bản scan màu từ tài liệu gốc, riêng với hóa đơn nhà thầu có thể cung cấp bản photo)
1
3
Đầm dùi
Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước hoặc bản scan màu từ tài liệu gốc, riêng với hóa đơn nhà thầu có thể cung cấp bản photo)
1
4
Máy hàn
Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước hoặc bản scan màu từ tài liệu gốc, riêng với hóa đơn nhà thầu có thể cung cấp bản photo)
1
5
Máy trộn bê tông
Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước hoặc bản scan màu từ tài liệu gốc, riêng với hóa đơn nhà thầu có thể cung cấp bản photo)
1
6
Ô tô tự đổ
Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước hoặc bản scan màu từ tài liệu gốc, riêng với hóa đơn nhà thầu có thể cung cấp bản photo)
1
7
Giàn giáo (đơn vị: bộ)
Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước hoặc bản scan màu từ tài liệu gốc, riêng với hóa đơn nhà thầu có thể cung cấp bản photo)
50

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày
0,7524 m3 Mô tả theo chương V
2 Tháo dỡ mái ngói chiều cao
97,008 m2 Mô tả theo chương V
3 Gia công xà gồ thép
0,7262 tấn Mô tả theo chương V
4 Lắp dựng xà gồ thép
0,7262 tấn Mô tả theo chương V
5 Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao
1,2375 100m2 Mô tả theo chương V
6 Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
1,9402 m3 Mô tả theo chương V
7 Xây gạch đất sét nung 4x8x19, xây tường thẳng chiều dày
0,568 m3 Mô tả theo chương V
8 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
960,448 m2 Mô tả theo chương V
9 Bả bằng bột bả vào tường
384,1792 m2 Mô tả theo chương V
10 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
384,1792 m2 Mô tả theo chương V
11 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
11,7648 100m2 Mô tả theo chương V
12 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
307,56 m2 Mô tả theo chương V
13 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
153,78 m2 Mô tả theo chương V
14 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
153,78 m2 Mô tả theo chương V
15 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
142,08 m2 Mô tả theo chương V
16 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
142,08 m2 Mô tả theo chương V
17 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
32,3544 m2 Mô tả theo chương V
18 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
32,3544 m2 Mô tả theo chương V
19 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
21 m2 Mô tả theo chương V
20 Lát nền, sàn, kích thước gạch
21 m2 Mô tả theo chương V
21 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
24,49 m2 Mô tả theo chương V
22 Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
24,49 m2 Mô tả theo chương V
23 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
326,545 m2 Mô tả theo chương V
24 Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
16,325 m3 Mô tả theo chương V
25 Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày
1,7408 m3 Mô tả theo chương V
26 Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày
1,22 m3 Mô tả theo chương V
27 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
0,136 m3 Mô tả theo chương V
28 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0,0272 100m2 Mô tả theo chương V
29 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,0157 tấn Mô tả theo chương V
30 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
50,98 m2 Mô tả theo chương V
31 Lát nền, sàn, kích thước gạch
330,045 m2 Mô tả theo chương V
32 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
65,584 m2 Mô tả theo chương V
33 Bả bằng bột bả vào tường
109,88 m2 Mô tả theo chương V
34 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
417,68 m2 Mô tả theo chương V
35 Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
198,9472 m2 Mô tả theo chương V
36 Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
198,9472 m2 Mô tả theo chương V
37 Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75
198,9472 m2 Mô tả theo chương V
38 Đục lỗ thông tường xây gạch, chiều dày tường
20 1lỗ Mô tả theo chương V
39 Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0,08 100m Mô tả theo chương V
40 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
256,355 m2 Mô tả theo chương V
41 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
256,355 m2 Mô tả theo chương V
42 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
256,355 m2 Mô tả theo chương V
43 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
841 m2 Mô tả theo chương V
44 Bả bằng bột bả vào tường
420,5 m2 Mô tả theo chương V
45 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
420,5 m2 Mô tả theo chương V
46 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
6,8502 100m2 Mô tả theo chương V
47 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
636,02 m2 Mô tả theo chương V
48 Bả bằng bột bả vào tường
159,005 m2 Mô tả theo chương V
49 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
159,005 m2 Mô tả theo chương V
50 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
192,76 m2 Mô tả theo chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Repairing Tan Lap Primary School". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Repairing Tan Lap Primary School" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 39

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second