Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Second procurement package for supplies and reagents in 2026

Find: 14:11 13/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Second round of purchasing medical supplies and reagents for Tiền Lữ General Hospital in 2026.
Bidding package name
Second procurement package for supplies and reagents in 2026
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Second round of purchasing medical supplies and reagents for Tiền Lữ General Hospital in 2026.
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
From the revenue from medical examination and treatment services and other legal revenue sources of Tien Lu General Hospital.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Xã Hoàng Hoa Thám, Province Hưng Yên
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
13/08/2026 14:10
Approval Authority
Bệnh viện đa khoa Tiên Lữ

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 19/08/2026
Price quotation end time
10:00 20/08/2026
Validity of bid documents
90 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600335785
Phần 1: Vật tư y tế thông thường
828.707.000
1.800.000
2
PP2600335786
Phần 2: Vật tư chạy thận
1.171.025.000
2.500.000

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600335785
Phần 1: Vật tư y tế thông thường
Bệnh viện đa khoa Tiên Lữ
1 ngày
7 ngày
2
Băng phim dính y tế trong suốt TEGADERM 6x7cm
Không yêu cầu
3M Deutschland GmbH/Đức
Đức
2025 trở về sau
800
Miếng
- Chất liệu: màng Polyurethane 5-15% trong suốt, bán thấm, nền keo Acrylate 5-25% (không latex), không sót keo khi tháo băng. - Có viền giấy bo tròn - Không thấm nước, hàng rào cản chất lỏng theo tiêu chuẩn ASTM-ES-21-1992 hoặc ASRM F1670 - Độ thoát hơi ẩm qua film MVTR tối thiểu 500gram/m2/24h - Trao đổi oxy qua màng theo tiêu chuẩn ASTM-F 1927 ở mức 35% lên đến 2300cc/m2/24h - Có nhãn ghi chú ngày giờ dán băng - Đặc tính: Kháng vi khuẩn/virut với đường kính >27nm (HIV-1, HBV) theo tiêu chuẩn ASTM F16 71-1997, quan sát được vùng tiêm và vùng da, thông thoáng, co giãn theo chuyển động của da, hạn chế kích ứng da - Kích cỡ: 6 x 7 cm - Đóng gói tiệt khuẩn riêng từng miếng - Đạt tiêu chuẩn ISO, EC - Xuất xứ G7
3
Urgosyval 5cm x 5m
Không yêu cầu
Urgo Healthcare Products Co., Ltd
Thái Lan
2025 trở về sau
1200
Cuộn
- Vải lụa Taffeta trắng từ các nước G7. Số sợi 44x19,5 sợi/cm, trọng lượng của khối phủ 50-60 g/m2, lực dính 1,8-5,5 N/cm. Keo Zinc oxide - Có ít nhất 2 CFS được cấp bởi các nước tham chiếu theo quy định tại Điều 29 nghị định 98/NĐCP. - Tiêu chuẩn CE MDR, Xuất xứ: G7, Asean
4
Băng dính cá nhân y tế Ugotana
Không yêu cầu
Công ty cổ phần Tanaphar/ Việt Nam
Việt Nam
2025 trở về sau
80000
miếng
Vải Viscose và Polyamide co giãn, không thấm nước. Đệm thấm dịch Màu trắng gồm bông và lớp lưới Polyethylene không gây dính. Keo Oxyd kẽm không dùng dung môi. Kích thước: 19mm x 72mm. Đạt tiêu chuẩn EN ISO13485. Tiệt trùng bằng khí Ethylene Oxide (E.O)
5
Túi Camera
Không yêu cầu
Công ty TNHH Đâì tư và Thương mại An Lành
Việt Nam
2025 trở về sau
500
Bộ
gồm: ống nylon màu trắng 18x230cm ± 2cm, túi nylon 9x14cm ±1cm, dây cotton màu trắng có độ bền cao. Tiệt trùng. Tiêu chuẩn ISO 13485, CE
6
Bộ dây truyền dịch Tanaphar (Kim 2 cánh bướm các cỡ)
Không yêu cầu
Công ty cổ phần Tanaphar
Việt Nam
2025 trở về sau
40000
Bộ
- Dây dẫn: Dài 1800mm, được làm từ nhựa nguyên sinh PVC tráng silicon có độ đàn hồi cao. Có cổng tiêm thuốc chữ Y. Đầu nối kim thiết kế khóa vặn để khóa chặt kim (Luer lock). Van thoát khí (van lọc khí): có thiết kế màng lọc khuẩn 0.2µm vô khuẩn. Bầu đếm giọt dung tích ≥ 8.5ml ml. Có màng lọc dịch 15µm. Kim 2 cánh bướm: 23G x 3/4'' - Tiệt trùng bằng khí Ethylene Oxide (E.O), bao bì có miếng giấy thoát khí 3.5cm x4cm. Đạt tiêu chuẩn EN ISO 13485; TCVN; CE; Chứng nhận đạt không có chất gây tan huyết
7
Bộ nhuộm vi sinh vật (MELAB Color Gram Set)
Không yêu cầu
Công ty Cổ phần Semind
Việt Nam
2025 trở về sau
5
Bộ
Bộ nhuộm dùng để thực hiện xét nghiệm nhuộm vi sinh vật theo phương pháp Gram. Bao gồm 04 dung dịch thuốc nhuộm thành phần là Crystal Violet chai 100ml, Lugol chai 100ml, Decolor (alcohol-acetone) chai 100ml và Safranine chai 100ml. Kiểm tra chất lượng trên từng lô hàng với tối thiểu các chủng chuẩn S. aureus ATCC® 25923, Escherichia coli ATCC® 25922 - Bảo quản: Nhiệt độ phòng thí nghiệm - Đóng gói: Bộ 4 chai x 100ml
8
Bơm tiêm sử dụng một lần Tanaphar (50ml, đầu xoắn)
Không yêu cầu
Công ty cổ phần Tanaphar
Việt Nam
2025 trở về sau
2500
Cái
Nhựa y tế nguyên sinh. Pít tông có khía bẻ gãy để hủy. Đốc xoắn lắp vừa kim tiêm các số, tương thích với máy bơm tiêm điện. Vô trùng - không chứa DEHP, Tiệt trùng bằng khí Ethylene Oxide (E.O). Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc tương đương
9
Bơm tiêm sử dụng một lần Tanaphar (20ml)
Không yêu cầu
Công ty cổ phần Tanaphar
Việt Nam
2025 trở về sau
96000
Cái
Sản xuất từ nhựa y tế nguyên sinh. Dung tích chia độ rõ nét. Pít tông có khía bẻ gãy để hủy.Tiệt trùng bằng khí Ethylene Oxide (E.O). Cỡ kim 23G. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 hoặc tương đương. Xuất xứ: Việt Nam
10
Bơm tiêm sử dụng một lần Tanaphar (5ml)
Không yêu cầu
Công ty cổ phần Tanaphar
Việt Nam
2025 trở về sau
150000
Cái
Nhựa y tế nguyên sinh. Pít tông có khía bẻ gãy để hủy. Gioăng hình nón giúp đuổi khí dễ dàng. Dung tích chia độ tổng cộng 6ml, vạch chia ≤ 0.2ml, rõ nét. Vô trùng - không chứa DEHP. Tiệt trùng bằng khí Ethylene Oxide (E.O). Cỡ kim 23G x 1'' và 25G x 1'', 25G x 5/8''. Đạt tiêu chuẩn EN ISO 13485; TCVN; CE;
11
Dung dịch khử khuẩn mức độ cao dụng cụ y tế MEGASEPT GTA EXTRA
Không yêu cầu
Công ty cổ phần công nghệ Lavitec/Việt Nam
Việt Nam
2025 trở về sau
270
lít
Glutaraldehyde 2,55 % (w/w), Chất chống ăn mòn, chất đệm phosphate, nước tinh khiết. Hệ đệm pH= 5-6. Hiệu quả sau thời gian ngâm tối thiểu 10 phút. Hiệu quả vi sinh (phase 2, step 2) Vi khuẩn : EN 14561 Nấm, mốc : EN 14562 Mycobacterium (Trực khuẩn lao): EN 14563 Thời gian đổ ra chậu ngâm: Tối đa 30 ngày Test thử đi kèm tương thích với sản phẩm, nồng độ hoạt chất có tác dụng tối thiểu: 1,5%(w/w). Sản phẩm là thiết bị y tế được đăng ký tại Cục Hạ tầng và Thiết bị y tế
12
Dung dịch làm sạch dụng cụ y tế MEGASEPT Z-5
Không yêu cầu
Công ty cổ phần công nghệ Lavitec/Việt Nam
Việt Nam
2025 trở về sau
270000
ml
Dung dịch ngâm tẩy rửa dụng cụ y tế hoạt tính enzyme, thành phần: protease subtilisin 0,5%, hiệu quả nhanh sau 1 phút. - ít bọt, pH trung tính: 7.8-8.8 ngăn không để lại tồn lưu, giúp dụng cụ được khử khuẩn hiệu quả, hương bạc hà dễ chịu, át được mùi của dụng cụ bẩn, không gây ăn mòn dụng cụ - Đi sâu và làm sạch  các vị trí khó tiếp cận như các khe ống nội soi, đổng thời làm sạch hiệu quả các chất béo và mỡ. - Tương thích với nhiều loại dụng cụ vật liệu phi kim loại như silicone, E® Cao su EPDM, PTFE, polyurethane, cao su viton và các vật liệu kim loại như thép không gỉ E® thép 304-2B, thép không gỉ 410, thép không gỉ 420 và nhôm anodized. - Đạt các tiêu chuẩn : EC, ISO, CFS. Xuấ xứ G7
13
Kim chọc dò gây tê tủy sống
Không yêu cầu
Meditop Corporation
Malaysia
2025 trở về sau
240
Chiếc
Sử dụng nhiều mục đích: Chọc dò tủy sống/ đo áp lực não tủy (dùng với khóa ba chạc). Mũi kim cương cho phép thâm nhập dễ dàng, truyền cảm giác mất lực cản ở đầu kim đến ngón tay. Chuôi trong suốt cải thiện khả năng quan sát dịch não tủya. Tiệt trùng EO. Size / Ext. Dia. x Length mm: 18G 1,27 x 89 mm, 20G 0,9 x 89 mm, 22G 0,7 x 89 mm, 25G 0,5 x 89 mm , 27G 0,4 x 89 mm. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485:2016, có dấu CE
14
Mũ giấy vô khuẩn
Không yêu cầu
Công ty TNHH đầu tư và thương mại An Lành
Việt Nam
2025 trở về sau
1000
Cái
Nguyên liệu: vải không dệt PolyPropylene, thun mềm 2 sợi chắc chắn. Không độc tố, không kích ứng da.Tiệt trùng. Tiêu chuẩn ISO
15
Ống nghiệm EDTA (K2) nắp cao su, APM-Việt Nam
Không yêu cầu
Công ty cổ phần đầu tư y tế AN PHÚ
Việt Nam
2025 trở về sau
36000
Cái
Chất liệu: Ống được làm bằng nhựa y tế PP. Nắp cao su bọc nhựa đậy kín thành ống. Kích thước Ø13 x 75 (mm) hoặc Ø12 x 75 (mm). Hóa chất bên trong là EDTA K2 được phun dưới dạng hạt sương. Nồng độ muối EDTA ở trong khoảng từ 1,2 mg đến 2mg EDTA khan trên 1ml máu, và chịu được lực quay ly tâm gia tốc 6.000 vòng/phút trong thời gian từ 5 - 10 phút. Chứng nhận CE (đạt chuẩn IVDR). Tiêu chuẩn ISO 13485
16
Ống nghiệm Heparin (Lithium), APM-Việt Nam
Không yêu cầu
Công ty cổ phần đầu tư y tế AN PHÚ
Việt Nam
2025 trở về sau
72000
Cái
Chất liệu: Ống được làm bằng nhựa y tế PP. Hóa chất: Được bơm hóa chất chống đông Lithium Heparin. Kích thước ống Ø13 x 75 (mm) hoặc Ø12 x 75 (mm), có vạch định mức lấy mẫu, chịu được lực quay ly tâm 6000 vòng/phút trong vòng 5 - 10 phút. Tiêu chuẩn ISO 13485
17
Chỉ phẫu thuật PROLENE / Chỉ phẫu thuật PROLENE
Không yêu cầu
Ethicon, Inc.
Mỹ
2025 trở về sau
264
Sợi
- Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polypropylene các số 0, 2/0, 3/0. 4/0, 5/0 dài 75cm -100cm. - 01 kim tròn làm bằng hợp kim chuyên dụng gồm: Niken, Titanium, Chromium, Molypden và Ferric; giới hạn độ bền kéo > 2.750 MPa (độ bền kéo có chứng nhận từ tổ chức độc lập), dài từ 12mm- 36mm 1/2 vòng tròn. Thân kim có rãnh chạy dọc bên trong và ngoài thân kim giúp cố định kìm kẹp kim tốt hơn. - Chỉ được đóng trong khay để làm giảm nhớ hình, ngăn ngừa rối chỉ. - Hệ thống cảnh báo sớm, tại nút buộc sợi chỉ biến dạng tạo sự chắc chắn và an toàn. - Tiêu chuẩn chất lượng: CFG- FDA (Mỹ), EC (Châu Âu) - Xuất xứ: Bắc Mỹ
18
PP2600335786
Phần 2: Vật tư chạy thận
Bệnh viện đa khoa Tiên Lữ
1 ngày
7 ngày
19
Bộ dây lọc máu 2 in 1
Không yêu cầu
Bain Medical Equipment (Guangzhou) Co.,Ltd/ Trung Quốc
Trung Quốc
2025 trở về sau
3100
Bộ
- Bộ dây bao gồm: Dây động mạch, dây tĩnh mạch, 1 tranducer - Các thành phần chính của sản phẩm này được làm từ PVC, PE, PP, hợp chất cao phân tử khác đạt tiêu chuẩn y tế. - Dây máu không chứa Latex và DEHP - Tiệt trùng bằng EO - Dây động mạch: Buồng đếm giọt: (OD: 19-30mm, L: 130mm); Khóa luer Ø4.1; 2.5; đầu nối bơm Ø4.1. Ống dây chính: 4.5*6.8*800mm, 4.5*6.8*750mm, 4.5*6.8*500mm, 4.5*6.8*1300mm. Ống dây nhánh: 2.2*4.1*400mm, 2.2*4.1*100mm, 2.2*4.1*50mm. - Ống dây bơm Heparin: 1.0*2.5*600mm, phần dây bơm: 8*12*400mm - Dây tĩnh mạch: Buồng đếm giọt: (OD: 19-30mm, L: 130mm); Khóa luer Ø4.1. Ống dây chính: 4.5*6.8*400mm, 4.5*6.8*500mm, 4.5*6.8*1800mm. Ống dây nhánh: 2.2*4.1*500mm, 2.2*4.1*100mm. - Lưu lượng dẫn máu: 163 ± 10%ml
20
Quả lọc máu VitaPES P18 LF
Không yêu cầu
MTP Medical technologies GmbH/ Đức
Đức
2025 trở về sau
3100
Quả
- Hệ số siêu lọc: 23 mL/h x mmHg - Độ thanh thải (lưu lượng máu 300mL/min): Ure : 259; Creatinine: 244; Phosphate: 240; Vitamin B12: 148 - Diện tích màng: 1,6 m² - Độ dầy thành/đường kính sợi: 40/200 µm - Thể tích mồi: 98 mL - KoA Urea: 899 - Max. dialysate flow: 800 ml/phút - TMP Max: 500 - Chất liệu màng: VitaSulfone® Polyethersulfone - Chất liệu vỏ: Polypropylene - Chất liệu đầu quả lọc: Polypropylene - Phương pháp khử trùng: Tia điện tử - Xuất xứ: Đức

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Second procurement package for supplies and reagents in 2026". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Second procurement package for supplies and reagents in 2026" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 6

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second